Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Chỉ 66.7 tr/ mét vuông sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ - Masteri tháp 5.Thiết kế: 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh, bếp mở, 2 phòng ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 58 m2, giá 6,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 58 m2 108,63 triệu/m2
      Căn SB9.3xx logia to DT 58.5 mét vuông giá 6.35 tỉ bao phí👉 Thuận tiện di chuyển ra trục chính 30m đường đại dương. garage, công viên, trường học. 👉...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.7 tỷ 135 m2 49,63 triệu/m2
      - Nằm trên quy hoạch Đại Đô Thị Centa Vsip.Cách Ninh Hiệp 2 kilomet.- DT đất: 135 mét vuông, Bàn giao nhà 3 tầng.- Nhận nhà về ở luôn.- pháp lí:...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 2 tầng, 220 m2, giá 5,67 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      5.67 tỷ 220 m2 25,78 triệu/m2
      Cần bán nhà vừa xây 1 trệt, 2 lầu đường 20m lớn nối thẳng Lê Hồng Phong, trung tâm hành chính P..- Vị trí: Ngang khu chợ VSIP I và hướng Lê Hồng Phong dễ...
      Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,9 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      Cần bán liên kế Chà Là 63 mét vuông Đông Nam giá siêu mềm nhất thị trường.- Vị trí gần vườn hoa, công viên, sân thể thao.- MT 4,5m.- Đông Nam mát...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Đường 5B, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn chung cư The Zei Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.9 tỷ 104 m2 56,74 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp The Zei Mỹ Đình, đường Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.DT 104 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2 phòng vệ ...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà lk 4 tầng, 170 m2, giá 5,7 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      5.7 tỷ 170 m2 33,53 triệu/m2
      The Standard Central Park.Khu căn biệt thự - ngôi nhà phố compound an ninh đẳng cấp hàng đầu Bình Dương.Vị trí: Thủ Khoa Huân - Tân Phước Khánh 10, Bình...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Mipec Riverside, 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 148 m2 43,92 triệu/m2
      Chuyển qua căn biệt thự sống, cần bán căn hộ góc 3 phòng ngủ rộng 148 mét vuông dự án Mipec Long Biên, đầy đủ nội thất view đẹp, nhà...
      Dự án Mipec Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 1 tầng, 230 m2, giá 6 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 230 m2 26,09 triệu/m2
      Mình Đang ở KĐT Ven Sông, khu này rất đẹp. Giá năm ngoái mua lô cạnh nhà giá mềm rồi nhưng cũng 7ty4. Nay Mình cần tiền bán giá mềm chỉ hơn 6ty cho a/c...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 6,4 tỷ tại Thanh Xuân

      6.4 tỷ 124 m2 51,62 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ góc, 2 mặt thoáng dự án căn hộ chung cư Thống Nhất Complex 82 Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, thành phố Hà ...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 73 m2 69,87 triệu/m2
      bán ngay chung cư cao cấp Kingdom 101 Q. 10.* DT: 73m2.* Thiết kế: 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh.* giá: 5.1 tỉ.* Thiết kế hiện đại, tinh tế....
      Dự án Kingdom 101, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk Vinhomes Star City, 88 m2, giá 7 tỷ tại Thành phố Thanh Hóa - Thanh Hóa

      7 tỷ 88 m2 79,55 triệu/m2
      gia đình cần bán căn vinhome khu hoa hồng, nhà hoàn thiện full như hình ảnh Đính kèm
      Dự án Vinhomes Star City, Thành phố Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán căn chung cư Chung cư D’. Le Pont D’or Hoàng Cầu, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 130 m2 53,85 triệu/m2
      Mình cần bán ngay chung cư tại căn hộ D'. Le Pont D'or - 36 Hoàng Cầu siêu đẹp:* chung cư: 130m2 3 PN, phòng khách, bếp, logia hướng mát.Nội thất: Trang...
      Dự án D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 120 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Kim Bảng - Hà Nam

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      - Flamingo Hà Nam chỉ cách trung tâm hn 1h di chuyển.- Flamingo Golden Hill.- Tâm điểm giao thương nhịp sống thịnh vượng.- Flamingo Golden Hill.- CĐT: Công...
      Thị trấn Ba Sao, Kim Bảng, Hà Nam
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thuý Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 96 m2 67,71 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn 3 ngủ view hồ tòa S3.Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:- DT 96  mét vuông.- Thiết kế: 3 PN, 2  nhà vệ sinh,- Hướng...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 6,4 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.4 tỷ 75 m2 85,34 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng lại ngôi nhà phố cao cấp Lovera Premier Khang Điền Bình Chánh.+ Vài bước chân đến công viên, hồ bơi,...+ Bàn giao hoàn thiện bên ngoài...
      Dự án Lovera Premier, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 48 m2, giá 5,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.2 tỷ 48 m2 108,34 triệu/m2
      Chủ gửi căn liên kế 48 mét vuông Cọ Xanh.- Vị trí gần căn hộ, trường học, đường lớn Biển Xanh 35m.- DT: 48 mét vuông / diện tích xây dựng:...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 58 m2, giá 6,2 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 58 m2 106,9 triệu/m2
      chính chủ cần bán lại căn liên kế Sao Biển dưới giá HĐ.Thông tin chi tiết:- DT đất 58,5m2, DTXD: 49m2.- Thiết kế 5 tầng, các tầng đều có logia thoáng mát,...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.