Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 6,1 tỷ tại Thanh Xuân

      6.1 tỷ 113 m2 53,99 triệu/m2
      - căn hộ King Palace là căn hộ cao cấp số 1 trên thị trường TP Hà Nội tọa lạc tại 108 Nguyễn Trãi.- căn hộ mới bàn giao của CĐT An Pha Nam có 3 tầng...
      Dự án King Palace, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Căn hộ Orchard ParkView, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,59 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5.59 tỷ 83 m2 67,35 triệu/m2
      - DT: 83m2 thiết kế 3 PN, 2  phòng vệ sinh- giá: 5,59 tỉ- nhà nội thất đầy đủ thoáng mát, rộng rãi, 3 PN, 2  phòng vệ sinh- căn hộ chung ...
      Orchard Park View, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      B
      Thu Dung - Căn Hộ Novaland Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh biệt thự 79 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.6 tỷ 79 m2 70,89 triệu/m2
      Em chuyên chuyển nhượng dự án La Vida Residences vị trí tại MT đường 3 tháng 2, P. 12, TP. Vũng Tàu giá từ chính chủ. L/H 0901 264 *** em Nhơn ạ.- Dự án sở...
      Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu căn chung cư Tổ hợp 671 Hoàng Hoa Thám, 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,04 tỷ tại Ba Đình

      5.04 tỷ 112 m2 45 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư toà B căn hộ cao cấp 671 Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, thành phố Hà Nội.căn hộ chung cư:- Có...
      Dự án 671 Hoàng Hoa Thám, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 175 m2, giá 5,25 tỷ tại Phường Anh Dũng - Dương Kinh - Hải Phòng

      5.25 tỷ 175 m2 30 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự 3,5 tầng DT 175m2 đường 12m dự án Anh Dũng 8, giá 5,25 tỉ. liên hệ ngay: 0975 015 ***- Nhà xây 3,5 tầng hoàn thiện cơ bản nhà với DT...
      Đường Anh Dũng 8, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán căn hộ Paris Hoàng Kim, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 65 m2 92,31 triệu/m2
      Bên em còn vài suất nội bộ chọn căn Paris Hoàng Kim mua trực tiếp từ chủ đầu tư.CK tối đa lên tới 15 phần trăm so với giá chủ đầu tư công bố.Để...
      Dự án Paris Hoàng Kim, Phố Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Việt Phát South City, giá 5,8 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      5.8 tỷ 63 m2 92,07 triệu/m2
      Bán nhà hoàn thiện xách va li về ở đón tết KĐT Việt Phát.- bìa đỏ chính chủ.- DT 63m2, đường 12m vỉa hè.- KĐT quy hoạch đồng bộ, công viên cây xanh, khu...
      Dự án Việt Phát South City, Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp căn liền kề Khu đô thị Kiến Hưng, 5 tầng, 67 m2, giá 5,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.9 tỷ 67 m2 88,06 triệu/m2
      Nhà đẹp dân xây liên kế dịch vụ Mậu Lương chắc chắn oto tránh KD thích hợp vừa ở vừa KD, 4.5 tầng.Rẻ như cho - nhanh chân mới kịp - oto tránh - vỉa hè - KD...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, 135 m2, giá 6,89 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.89 tỷ 135 m2 51,01 triệu/m2
      trung tâm TP Từ sơn.DT 135 mét vuông MT 9m.Tiện ích: Công viên, hồ điều hoà, khu vui chơi trẻ em, khu thể thao đa chức năng hiện hữu.gọi ngay e...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán căn Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 124 m2 42,75 triệu/m2
      Vợ chồng tôi có nhu cầu sang nhượng lại căn hộ chung cư đang ở tại căn hộ Roman Plaza mặt đường Tố Hữu.- căn hộ chung cư DT 124 mét vuông,...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 10

      5.6 tỷ 78 m2 71,8 triệu/m2
      Kẹt tiền nên tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư 2  phòng ngủ Kingdom 101, Q. 10..* DT: 78m, 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh.* giá: 5,6...
      Dự án Kingdom 101, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 95 m2, giá 6,38 tỷ tại Sơn Tây - Hà Nội

      6.38 tỷ 95 m2 67,16 triệu/m2
      Bán căn 20 LKV 09 khu đô thị HUD Sơn Tây Đông Nam thông chợ Nghệ, GĐ 2.Nhà bàn giao cơ bản theo thiết kế CĐT, 3 tầng 1 tum.Giao thông thuận tiện giáp 3...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 4 tầng, 45 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Nguyễn Khuyến - Hà Đông - Hà Nội

      5.6 tỷ 45 m2 124,45 triệu/m2
      Siêu phẩm - Nhà 2 mặt ngõ trước sau đều oto - ngay khu đô thị Văn Quán - nội thất sang trọng ở luôn.- Nhà nằm ở vị trí quá đẹp, nằm ngay trung tâm khu đô...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 6,09 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.09 tỷ 58 m2 105 triệu/m2
      - Thông tin cụ thể quỹ căn như sau ạ.1. SB 6. DT 58.5  mét vuông Tây Nam (mặt trước là dãy của chủ đầu tư đã hoàn thiện và sáng đèn hàng loạt dân...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Orchard Garden, 73 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 73 m2 72,61 triệu/m2
      Bán căn hộ tại cao ốc Orchard Garden, Phú Nhuận.đc: Đường Hồng Hà, P9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh.- DT: 73 mét vuông. đầy đủ nội thất.- giá: 5,3 tỉ;...
      Dự án Orchard Garden, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 135 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.9 tỷ 135 m2 51,12 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn 135m2. MT 9m. Với lối thiết kế theo phong cách Singapore, sân vườn bao quanh nhà. Sở hữu vị trí độc đáo thuận lợi cho sinh sống và...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán căn chung cư Căn hộ Park Legend, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận Tân Bình

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Park Legend, đường Hoàng Văn Thụ, ngay góc Phạm Văn Hai, đối diện công viên Hoàng Văn Thụ.DT tim tường 90 mét vuông, gồm 3 PN, 2 phòng...
      Dự án Park Legend, Đường Hoàng Văn Thụ, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ The Gold View, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,99 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6.99 tỷ 110 m2 63,55 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn bán gấp chung cư giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp Giá chỉ 6ty990 , tận 110m2 - NGƯỜI NƯỚC NGOÀI SỞ HỮU đc - DTSD: 110m2 - Số...
      Dự án The Gold View, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.