Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh nhà lk Trung tâm thương mại và phố chợ Đô Nghĩa, giá 6,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 75 m2 86,67 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà liên kế Đô Nghĩa 75 mét vuông nhà xây 5 tầng, sẵn bìa đỏ. Đông Nam. Giá 6.5 tỉ bao phí. liên hệ ngay xem nhà: 0976 974 ***/0949...
      Dự án Đô Nghĩa, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề Nhà phố liền kề Mega Village, giá 6,45 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.45 tỷ 75 m2 86 triệu/m2
      BDS HVL Mega Village Khang Điền, 5x15m, full NT, sổ hồng riêng 6.45 tỉ, 12/05/2023.Bán ngôi nhà phố Mega Village Khang Điền ngay gần vòng xoay Võ Chí...
      Dự án Mega Village, Đường Vành Đai 2, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Công Ty Tnhh Đầu Tư Và Xây Dựng Địa Ốc Hùng Vĩ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 5 tầng, 80 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Sầm Sơn - Thanh Hóa

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      sp căn biệt thự, nhà phố thương mại, liên kế, hotel mặt biển Vlasta Sầm Sơn.Đa dạng DT và loại hình sp.+ 168 căn nhà phố thương mại S 66 -...
      Dự án Vlasta Sầm Sơn, Xã Quảng Hùng, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 110 m2 57,28 triệu/m2
      Chuyển định cư cần bán nhanh lại căn 3 phòng ngủ tòa T06 thuộc khu đô thị Times City - căn hộ chung cư 3  phòng ngủ , DT rộng nên tất cả...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, 128 m2, giá 6,6 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      6.6 tỷ 128 m2 51,57 triệu/m2
      CỰC HOTTTTngôi nhà phố Vườn Góc Đường 2 MT lớn Giá Gốc chủ đầu tư- Thiết kế 1 trệt 2 lầu- DT: khoảng8,5 X 15(127m2)- diện tích xây dựng: khoảng208m2-...
      Waterpoint, Bến Lức, Long An
      A
      Nguyễn Ngọc Hoàng Anh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,58 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      5.58 tỷ 80 m2 69,75 triệu/m2
      Celesta Rise của chủ đầu tư Kepple Land, dần hoàn thành xong móng cọc và chuẩn bị ký hợp đồng mua bán.Chỉ duy nhất 1 căn đc áp dụng chính sách TT nhàn...
      Dự án Celesta Rise, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, giá 6,63 tỷ tại Bến Lức - Long An

      6.63 tỷ 128 m2 51,77 triệu/m2
      chủ đầu tư chào bán 2 ngôi nhà phố vườn duy nhất giá gốc.- căn hộ góc 2 trục đường lớn: Đường 16m và 22m.- Thiết kế 1 trệt 2 lầu.- DT: khoảng8,5 X 15...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An
      A
      Nguyễn Ngọc Hoàng Anh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 300 m2, giá 5,5 tỷ tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.5 tỷ 300 m2 18,34 triệu/m2
      Từ 12 tỉ giảm cực sốc chỉ còn 5.5 tỉ bán gấp.Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu, MT Suối Rao Phước Tân.a/c nào nghỉ dưỡng mua căn này quá lý 150m2 tc chị.10x30m...
      Xã Phước Tân, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp căn hộ The Metropole Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Câu 1:The Metropole ở đâu? Dự án do ai phát triển- Vị trí phân khu số 1 của bán đảo Thủ Thiêm.- Công ty QLc Phát đc phát triển bởi Sơn Kim Land. ( đã phát...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 1 tầng, 167 m2, giá 6,3 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      6.3 tỷ 167 m2 37,73 triệu/m2
      biệt thự sân vườn cách biển 500m- căn biệt thự sân vườn 1 trệt, 1 lầu. - Hướng Đông- DT 167m2, 1pk, 3 phòng ngủ, bếp, 4tolet, giếng trời, sân đậu...
      Đường Hàn Mặc Tử, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7

      5.5 tỷ 116 m2 47,42 triệu/m2
      Cho thuê căn hộ chung cư cao cấp Sky Garden 3:- giá : 5.5 tỉ - Thiết kế: 3 PN, 2  nhà vệ sinh.- DT: 116m2- Tiện ích nội khu: Công viên tuyệt đẹp,...
      Dự án Happy Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,85 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      5.85 tỷ 104 m2 56,25 triệu/m2
      Bán căn hộ góc - bìa đỏ chính chủ - view sông hồng + cầu nhật tân.+ Tòa S4 Sunshine City - Phạm Văn Đồng - TP Hà Nội.+ căn hộ góc 2 mặt thoáng.+ DT:...
      Dự án Sunshine City, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 60 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      công ty BK-HOMES độc quyền bán sang nhượng dự án ocean park 2 một số căn như sau:- Phân khu Sao Biển:SB 48m: giá 5,x tỉ.SB 58m giá 6 tỉ.SB 67m giá 7 tỉ....
      Dự án Mega Complex - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán biệt thự Khu đô thị Đền Lừ II, 5 tầng, 35 m2, giá 6,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      6.5 tỷ 35 m2 185,72 triệu/m2
      Phân Lô Đền Lừ Chỉ một căn Duy Nhất 6.5 tỉ. _________________+ Khu Phân Lô oto Tránh nhà để xe oto Vào Nhà.+ Tầm Tiền Hiếm Có...
      Dự án Khu đô thị Đền Lừ II, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Happy Valley, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 7

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Happy Valley I14 100 mét vuông, 2 phòng ngủ, đầy đủ nội thất, bán 5,2 tỉ net, cho thuê 26,772 tr. View nhà đẹp. LH e Lâm ngay để đi xem nhà...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Căn hộ Orchard ParkView, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,35 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5.35 tỷ 83 m2 64,46 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Hướng hồ bơi căn thiết kế 83m2 tháp OP1.chung cư ORCHARD PARKVIEW - CĐT NOVALAND.Đ/c: 130 Hồng Hà, P. 9, Phú Nhuận, TP. Sài Gòn.-...
      Dự án Căn hộ Orchard Park View, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 7

      6.4 tỷ 75 m2 85,34 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view sông và tầng cao thoáng mát, lấy gió và ánh sáng cho tất cả các phòng. - DT: 75.10m2 giá chỉ:...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,89 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.89 tỷ 135 m2 51,01 triệu/m2
      căn biệt thự tân cổ điển ở sang sống khoẻ vui vẻ tràn đầy tại Vsip Từ Sơn Môi trường sống lý tưởng cây xanh là phần lớn chiếm 40 phần trăm giúp cho...
      Dự án Centa City, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.