Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp căn Paris Hoàng Kim, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 69 m2 86,96 triệu/m2
      Cần bán chung cư Paris Hoàng Kim, An Khánh, Q. 2, TP Thủ Đức.Nhận nhà liền trong tháng.DT: 69.1m2.Vị trí chung cư: căn hộ góc block căn hộ B, tầng...
      Dự án Paris Hoàng Kim, Phố Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 60 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      CSBH vin Ocean Park 3 chỉ áp dụng T5/2023:Phân khu áp dụng: Thời Đại.1. Vay 70 phần trăm.- Căn 10 tỉ: Miễn lãi 24 tháng (chặn 16/5/2025).- Căn 10 tỉ:...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 60 m2, giá 6,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 60 m2 106,67 triệu/m2
      Duy nhất cả thị trường còn một căn duy nhất có giá 6,4tỉ DT 60 mét vuông, 2 MT, xây 5 tầng và đc phép KD tại vin Ocean Park 3, 0978 588 ***Chính sách...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp liền kề, biệt thự Nhà Phố Dragon Village, 3 tầng, giá 5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Dragon Village Q. 9 của Tập Đoàn Phú Long em còn vài căn giá mềm ạ:- căn biệt thự căn hộ góc view đẹp 8x20 giá chỉ 8.9 tỉ.- nhà phố thương mại ...
      Dự án Dragon Village, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 5,8 tỷ tại Tân Phú

      5.8 tỷ 119 m2 48,74 triệu/m2
      DT: 119m2 (3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh + 2 logia).- giá: 5 tỉ 8 nhận nhà ngay (đã bao gồm thuế giá trị gia tăng + chênh lệch).- View...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Harbor Bay Quảng Ninh, giá 6 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      6 tỷ 82 m2 73,18 triệu/m2
      Cần bán nhà thấp tầng ven biển.- DT 82m2, MT 6.5m.- Xây dựng 5 tầng.- Cách biển 2p đi bộ.- Cách hồ vài bước chân.- pháp lí lâu dài.- Nội khu có bể 2 bể...
      Dự án Harbor Bay Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 4 phòng ngủ, 138 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 138 m2 43,48 triệu/m2
      - Chuyển đối công tác bán ngay chung cư 4 ngủ căn hộ chung cư Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng.bìa đỏ chính chủ.chung cư có slot oto.Gia đình rất...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự Nhà phố Lovera Park, giá 6,3 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 75 m2 84 triệu/m2
      - KDC cao cấp Khang Điền, Bình Chánh.+ DT 5*15m, 1 trệt 2 lầu.+ An ninh 24/24, khu dân trí cao.+ Đầy đủ các tiện ích cao cấp: Hồ bơi, gym, sân tenis, siêu...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 6,45 tỷ tại Nam Từ Liêm

      6.45 tỷ 92 m2 70,11 triệu/m2
      Cần bán chung cư tầng cao toà S2 (Có ảnh thật).DT 92 mét vuông - thiết kế 3 ngủ 2  phòng vệ sinh.Cửa chính hướng Đông Nam.L/H xem nhà, tôi...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán lô đất nền 3 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 3 m2 2000 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nền đất nhà vườn khu phố 3, P. Hắc Dịch, TX Phú Mỹ, tỉnh BRVT cách khu công nghiệp 450héc - ta 600m về hướng Bắc.Thuận lợi về giao...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 78 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Công Định, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 78 m2 75,65 triệu/m2
      HẠ GIÁ bán ngay 6 tỉ 7 XUỐNG 5 tỉ 9 Bán nhà đẹp đường 2 ô tô tránh nhau /Trương Công Định trung tâm thành phố biển Vũng Tàu. DT: 4,5 x 17,40 = 78m2 (...
      Đường Trương Công Định, Phường 4, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Chuẩn bị ra mắt 30 căn nhà phố thương mại 90 mét vuông tại quần thể Đại đô thị Centa City. Giáp Ninh Hiệp - Gia Lâm - TP Hà Nội chỉ một bước...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu mảnh đất 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 72 m2 70,84 triệu/m2
      CC bán duy nhất mảnh đất giãn dân khu Bồ Sơn 3 - p Võ Cường - TP BN.DT 72m2.MT 4m.Hướng ĐB.Giá rẻ 5.x tỉ.- Vị trí mảnh đất giữa vườn hoa, đẹp không lỗi,...
      Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán nhanh đất 171 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 5,64 tỷ

      5.65 tỷ 171 m2 33 triệu/m2
      Cơ hội ngàn vàng đầu tư đất nền mang tên Lotus Garden - KĐT Vườn Sen đẹp nhất TP Từ Sơn tại sao không?100 phần trăm đất nền phân lô không phải xây...
      Dự án Lotus Garden Từ Sơn, Đường 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng đất dự án 7 m2, mặt tiền 60m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 7 m2 757,15 triệu/m2
      miếng đất đẹp và rẻ có 1 không có lô thứ 2 tại Bàu Chinh, Châu Đức, BRVT cho khách thích nhà vườn, an dưỡng, nghỉ ngơi và đầu tư đất sinh lời.- Đất MT...
      Xã Bàu Chinh, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay shophouses Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 90 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Chính thức ra mắt siêu phẩm ven sông tại VSIP, Từ Sơn, Bắc Ninh.- DT từ 90m2, xây dựng 3 tầng.- Quỹ căn giới hạn chỉ 30 căn.- Toàn bộ sp view công viên hoặc...

      Bán gấp liền kề Nova World, 2 tầng, 200 m2, giá 5,5 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      5.5 tỷ 200 m2 27,5 triệu/m2
      Không ở cần bán căn biệt thự Novaworld Phan Thiết 10x20 200m2 vị trí đẹp liên hệ chính chủ 0965 645 ***.DT 200m2 bao gồm 2 tầng 1 trệt 1 lầu.Thiết kế 3...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay miếng đất 189 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 189 m2 29,11 triệu/m2
      Cần bán miếng đất sát ngay BV An Phước - trung tâm thành phố Phan Thiết giá rẻ.* Vị trí: Đường nhựa Hồ Ngọc Lâu, P. Phú Trinh.DT: 189 mét vuông...
      Đường Hồ Ngọc Lâu, Phường Phú Trinh, Phan Thiết, Bình Thuận

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.