Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Chính chủ nhượng căn biệt thự song lập VSIP Bắc Ninh.Siêu phẩm vị trí nằm trên trục chính khu công nghiệp VSIP giữa chung tâm khu công nghiệp VSIP và...
      Dự án Centa Diamond, Đường Hữu Nghị, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 58 m2 106,9 triệu/m2
      chính chủ cần bán lại căn liên kế Sao Biển dưới giá HĐ.Thông tin chi tiết:- DT đất 58,5m2, DTXD: 49m2.- Thiết kế 5 tầng, các tầng đều có logia thoáng mát,...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn liền kề 5 tầng, 58 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 58 m2 106,9 triệu/m2
      chính chủ cần bán lại căn liên kế Sao Biển dưới giá HĐ.Thông tin chi tiết:- DT đất 58,5 mét vuông, DTXD: 49 mét vuông.- Thiết kế 5 tầng, các...

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 138 m2, hướng Đông, giá 6 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 138 m2 43,48 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống nhà thổ cư, giảm giá kịch sàn chung cư góc 3 phòng ngủ DT lớn tại toà N04B căn hộ Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Thủ đô Hà ...
      Dự án N04B Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2

      6 tỷ 98 m2 61,23 triệu/m2
      Cam kết cung cấp thông tin giá cả chính xác 100 phần trăm, KH chấp nhận mức giá, chấp nhận chung cư mới hẹn xem nhà, không chào giá ảo để lừa dối KH...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 68 m2, giá 6,6 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 68 m2 97,06 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng 68m2, hẻm xe hơi 5m, ngay đường Hiệp Bình, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.DT 68m2: Ngang 4m, dài 17m.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 4 PN, 4  phòng ...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 145 m2, giá 6,6 tỷ tại Xã Bảo Yên - Thanh Thủy - Phú Thọ

      6.6 tỷ 145 m2 45,52 triệu/m2
      căn biệt thự Fuji Onsen Thanh Thuỷ đang ra hàng với giá đầu tư siêu hấp dẫn. Đầu tư là thắng, vị trí đẳng cấp:- căn biệt thự Tứ Lập: 6.5 - 7 tỉ/ căn 132...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Mỹ Khánh 4, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 7

      5.3 tỷ 118 m2 44,92 triệu/m2
      căn hộ chung cư mới hoàn toàn, đầy đủ tiện nghi cao cấp, nằm ngay trục đường trung tâm PMH, có hồ bơi, chỗ để xe oto riêng, đầy đủ các dịch vụ tiện...
      Mỹ Khánh 4, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ Park Legend, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,2 tỷ tại Tân Bình

      6.2 tỷ 90 m2 68,89 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Park Legend tại 251 Hoàng Văn Thụ, P. 12, Q Tân Bình.DT: 90 mét vuông thiết kế 3 PN, lầu trung, view đẹp nhìn xuống công viên...
      Park Legend, 251, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự Nhà phố liền kề Mega Village, giá 6,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 75 m2 86,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Mega Khang Điền Q. 9.DT: 5x15m.Xây dựng: 1 trệt 2 lầu.Hướng: Bắc.Đường: 12m.Nội thất: full nội thất.Giá: 6,5 tỉ.Quý khách có nhu cầu...
      Dự án Mega Village, Đường Vành Đai 2, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 104 m2, giá 6 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      6 tỷ 104 m2 57,7 triệu/m2
      Tổng quan Hud Melinh Central.Tên dự án: Hud Melinh Central.CĐT: Tổng công ty đầu tư phát triển nhà và đô thị (HUD).Vị trí: Đối diện ủy ban nhân dân huyện...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Tòa nhà D11 Sunrise Building, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      6.3 tỷ 160 m2 39,38 triệu/m2
      Bán căn hộ D11, Sunrise Building, Duy Tân, 160 mét vuông, 4 phòng ngủ, nhà đẹp, nhỉnh 6 tỉ. 0975 118 ***- DT 160 mét vuông, logia hướng ...
      Dự án Tòa nhà D11 Sunrise Building, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 5,7 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      Em chuyên chuyển nhượng nhà mặt tiền, căn biệt thự chính chủ giá mềm nhát thị trường khu vực Lavida. Giá từ chính chủ.LH em Hoàng: 0792 723 ***.Lavida...
      Dự án La Vida Residences, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 140 m2 38,58 triệu/m2
      Gia đình tôi cần sang nhượng chung cư 3 ngủ DT lớn tại khu Saphire Goldmark City.Giá 5,4 tỉ, nội thất full đồ như ảnh.Có 2 slot ô tô, tầng trung đẹp.Ac...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 58 m2, giá 6,25 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.25 tỷ 58 m2 107,76 triệu/m2
      Căn SB6 - xx.DT: 58,5 mét vuông.Hướng: hướng Đông Bắc.Vị trí: 3 bước ra KĐAS, 5 bước đến công viên The Empire.KD tạo dòng tiền 25 - 30tr/ tháng với...

      Cần bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 81 m2 69,76 triệu/m2
      - DT: 81m2, thiết kế 2 PN, 2 toilet.- giá: 5 tỉ 650 (thỏa thuận cho khách thiện chí mua nhanh).- Phòng khách sáng thoáng, bếp mở rộng rãi.- đầy đủ ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Chung cư Udic Complex (N04), 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,6 tỷ tại Cầu Giấy

      6.6 tỷ 120 m2 55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tại N04 Hoàng Đạo Thuý, trung tâm.DT: 120m2.Nội thất: Điều hòa, bình nóng lạnh, giường ngủ tủ, bàn sô pha, bếp.giá:...
      Dự án N04 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Opal Skyview, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5 tỷ tại Thủ Đức

      5 tỷ 78 m2 64,11 triệu/m2
      Ngộp NH, căn 2 phòng ngủ 78 mét vuông góc view sông, mới nhận nhà. thỏa thuận chính chủ. Giá 5tỷ300 tr.a/c vui lòng contact 0978 189 *** để đc...
      Dự án ST Moritz Phạm Văn Đồng, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.