Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp biệt thự 722 m2, giá 7 tỷ tại Đường Quốc lộ 6 - Hòa Bình - Hòa Bình

      7 tỷ 722 m2 9,7 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự full đồ + bể bơi khuôn viên PN tại dự án Onsen Villas Resort.DT thực tế 1000m2. Full đồ sẵn bể bơi khuôn viên rảnh giới rõ...
      Dự án Onsen Villas & Resort Hòa Bình, Đường Quốc lộ 6, Xã Dân Hòa, Hòa Bình, Hòa Bình

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 73 m2 71,92 triệu/m2
      Siêu phẩm 2 phòng ngủ Masteri T3 gọi tên em - đang load: 96 phần trăm.căn hộ góc siêu rộng 73m2, tầng cao thoáng mát. Bếp mở PK lớn.View sông...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Garden Court, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7

      6.5 tỷ 130 m2 50 triệu/m2
      Bán chung cư Garden Court 2, Tôn Dật Tiên, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, HCM.- DT: 130m, 3 phòng ngủ, 2 toilet, nội thất đầy đủ cao cấp.- View Đông ...
      Dự án Garden Court 2, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7

      6 tỷ 124 m2 48,39 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3  phòng ngủ Sunrise City Q. 7.DT 124m2, với thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.full nội thất, xách valy vô ở ...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 133 m2 40,23 triệu/m2
      Bán căn vip 3 ngủ + 1 - căn hộ chung cư Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan, Thanh Xuân, TP Hà Nội.+ Thiết kế: 3 ngủ + 2 phòng vệ sinh.+ DT:...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 63 m2 92,07 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán gấp căn liên kế Chà Là tại dự án vin Ocean Park 2.Căn vị trí đẹp, thuận tiện, sát khu công viên và trường học.- DT: 63 mét ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Casamia Hội An, 3 tầng, 161 m2, giá 6,1 tỷ tại Hội An - Quảng Nam

      6.1 tỷ 161 m2 37,89 triệu/m2
      căn hộ góc đẹp.giá rẻ nhất.161m2 (7*23m).bìa đỏ có sẵn.Đã xây 3 tầng 1 tum.Casamia full phòng dịp lễ.Nơi tận hưởng không khí cực mát mẻ.Còn duy nhất...
      Dự án Casamia Hội An, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Phú Lương, 5 tầng, giá 6,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.7 tỷ 68 m2 98,53 triệu/m2
      + Vị trí: Nhà thô hoàn thiện mặt ngoài.+ Nhà thô khu đô thịm Phú Lương phân lô vỉa hè đường 12m vỉa hè 3m. MT 5m, 5 tầng.DT 68 mét vuông.+ Chủ cần...
      Dự án KĐT Phú Lương, Đường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề Trung tâm thương mại và phố chợ Đô Nghĩa, giá 6,9 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      6.9 tỷ 75 m2 92 triệu/m2
      Đẹp rẻ.Nhà hoàn thiện cơ bản 4,5 tầng Tiện ích: Nhà ở vị trí giao thông thuận lợi, oto đỗ cửa, khu đô thị Đô Nghĩa kết nối phố bến xe Yên Nghĩa, Lê Văn...
      Dự án TTTM và Phố chợ Đô Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Hinode City, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7 tỷ tại Hai Bà Trưng

      7 tỷ 107 m2 65,43 triệu/m2
      Quỹ căn mới 100 phần trăm nhận nhà ở ngày - ký trực tiếp chủ đầu tư - quỹ căn sang nhượng chính chủ giá siêu mềm nhất - em Huyền 0906 219 ***.Cam...
      Dự án Hinode City, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Căn hộ Orchard ParkView, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 83 m2 67,47 triệu/m2
      bán ngay còn thỏa thuận!!!Căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh rộng 83 mét vuông tại căn hộ cao cấp Orchard Parkview giá siêu mềm chỉ 5.6...
      Dự án Căn hộ Orchard Park View, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk 4 tầng, 84 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 84 m2 80,96 triệu/m2
      Mô tả:- Nhà thiết kế hiện đại có sân vườn, ga ra oto, 5 phòng ngủ 5 toilet Phòng Thờ Phòng giặc phơi riêng…- Vị trí: Nằm trong KDC toàn lãnh đạo...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Geleximco, 60 m2, giá 7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Thông tin chuẩn - hàng nét - em Năm nhận bán tại dự án Geleximco.Em Năm tổng hợp và gửi a/c mặt bằng giá và loại DT tại 4 khu ABCD Geleximco tham khảo:I -...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Udic Westlake, 3 phòng ngủ, 168 m2, giá 6,45 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      6.45 tỷ 168 m2 38,4 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc rộng 3 PN, 3 mặt thoáng ở Udic Westlake, Tây Hồ, view nội khu.- DT 168m2 thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 3 ban công.- căn hộ góc 3...
      Dự án Udic Westlake, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 58 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 58 m2 106,9 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse vừa ở vừa KD khu Sao Biển.DT 58,5m2.MT: 4,5m.Xây dựng: 240m2.Sổ lâu dài.Vị trí áp góc, đi thẳng ra công viên, cách công...

      Cần bán nhanh căn biệt thự 60 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      vin Ocean Park 3 - The Crown.* Các căn điển hình 60m2 65m2 90m2 100m2 135m2 với mức giá từ 6,5 tỉ trở lên sẽ dễ dàng cho KH đầu tư và lựa chọn.* Áp dụng...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh biệt thự 60 m2, giá 6,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 60 m2 106,67 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse TĐ18 - 89 giá cực rẻ.- DT 60 mét vuông.- Giá gốc 7,538 tỉ.- giá 6,4 tỉ TT sớm 100 phần trăm.- Căn gần ngã 4...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên
      P
      Hòa Kona Bđs Vinhomes Ocean Park Hơn 1 năm trước

      Bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 78 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường 3/2 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.1 tỷ 78 m2 65,39 triệu/m2
      Lavida Residences Vũng Tàu.Cập nhật giỏ hàng sang nhượng 5/2023 giá cực yêu thương cho khách đầu tư.- nhà mặt tiền 5x15,5m giá 5,1 tỉ bao thuế phí.- nhà ...
      Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.