Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      The Metropole: Top các căn 1 phòng ngủ giá dưới 7 tỉ - NTCB và Full NT - xem nhà contact Hoàng 24/24.Galleria loại 1 phòng ngủ:- 1 phòng ...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 6 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      6 tỷ 310 m2 19,36 triệu/m2
      Bảng giá quỹ căn sang nhượng giá mềm tại Ivory Hoà Bình.1. căn biệt thự GĐ 1.- Ls4xx: 400 mét vuông bìa đỏ 5,5 tỉ.- Ls41xx: 400 mét vuông...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng căn biệt thự 3 tầng, 125 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Trần Phú - Bảo Lộc - Lâm Đồng

      5.8 tỷ 125 m2 46,4 triệu/m2
      Trải nghiệm sống chất lượng và KD sinh lời với LaMia Bảo Lộc nằm MT QL 20 tại cửa ngõ vào TP Bảo Lộc, tuyến đường huyết mạch kết nối Tp. Tp HCM Bảo Lộc Đà...
      Dự án La Mia Bảo Lộc, Đường Trần Phú, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề Casamia Hội An, giá 6,5 tỷ tại Hội An - Quảng Nam

      6.5 tỷ 161 m2 40,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự song lập 5 Casamia Hội An giá cực rẻ 6.5 tỉ, suất đầu tư khai thác lưu trú hiệu quả với 8 phòng ngủ KD lưu trú lãi...
      Dự án Casamia Hội An, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Chelsea Park, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy

      5 tỷ 128 m2 39,07 triệu/m2
      Do chuyển đổi chỗ ở nên cần bán chung cư toà Chelsea Park rất tâm huyết đầu tư nội thất.DT 128m2 thiết kế 3 PN 2 nhà vệ sinh. Tất cả các phòng đều...
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Harbor Bay Quảng Ninh, 5 tầng, giá 6,4 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      6.4 tỷ 82 m2 78,05 triệu/m2
      Cần bán nhà 5 tầng giá thấp nhất khu- DT 82 mét vuông, MT 6.5m.- Cách bãi tắm 2p đi bộ.- Cách hồ vài bước chân.- pháp lí lâu dài.- Nội khu có bể 2 bể...
      Dự án Harbor Bay Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 97 m2 53,61 triệu/m2
      Tất cả căn hộ chung cư em giới thiệu đều đã có slot oto, chính chủ cần bán nhanh trong tháng 5 này.căn hộ chung cư tòa A1.- DT: 105m2.- logia ĐN.-...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Central Garden, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 1

      5.1 tỷ 140 m2 36,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Central Garden, 328 Võ Văn Kiệt, P. Cô Giang, Q. 1, DT 140 mét vuông, 3 PN, 3  phòng vệ sinh, TTTM Chợ Nga. Thoáng...
      Central Garden, 328, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      5.5 tỷ 108 m2 50,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp 3N2VS tòa An Bình, khu đô thị Định Công, Hoàng Mai.DT: 108 mét vuông.Giá: 5.5 tỉ (có thỏa thuận).căn hộ chung ...
      Dự án An Bình 1, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 105 m2, giá 5,25 tỷ tại Huyện Long Thành - Đồng Nai

      5.25 tỷ 105 m2 50 triệu/m2
      Tổng quan dự án.- Tên dự án: ID Junction Long Thành.- Vị trí: Phạm Văn Đồng, thị trấn Long Thành, Đồng Nai. Thuộc Tam giác vàng Logistics miền Nam (Tp. Sài ...
      Dự án Khu đô thị ID Junction, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,6 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.6 tỷ 135 m2 48,89 triệu/m2
      💥 căn biệt thự Centa Villas giá: Từ 6,x tỉ/căn cả nhà và cả đất.🏡căn biệt thự song lập DT 135m. MT 9m- Trục thông, gần công viên trung tâm- Thiết kế 3...
      Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ nghỉ dưỡng Alphanam Luxury Apartment Đà Nẵng

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Luxury Alphanam Apartment, Đà Nẵng, số 120 Võ Nguyên Giáp dọc biển.- căn hộ chung cư rộng 100m2, Đông Nam, thiết kế gồm có 1...
      Alphanam Luxury Apartment, số 120, Đường Võ Nguyên Giáp, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà chung cư Toà nhà 249A Thụy Khuê, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,2 tỷ tại Tây Hồ

      6.2 tỷ 145 m2 42,76 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Hồ Chí MinhCC 249A Thụy Khuê:- Thiết kế chung cư: 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách và bếp.- Bàn giao nội thất gắn tường cơ bản....
      Dự án 249A Thụy Khuê, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 110 m2 49,1 triệu/m2
      Điểm mạnh lớn nhất của Indochina Plaza là tọa lạc tại vị trí đắc địa của Q. Cầu Giấy với hệ thống giao thông linh hoạt, có thể kết nối đến nhiều khu vực...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 6,6 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.6 tỷ 135 m2 48,89 triệu/m2
      Duy nhẩt 1 em hoa hậu hướng Nam nóng bỏng dân dài,-căn biệt thự Song Lập 135m2DT sàn 206,5m2MT 9mĐường trước nhà 12m vỉa hè đỗ xe thoài mái.Nằm trong KĐT...
      Dự án Centa City, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 78 m2 67,95 triệu/m2
      Siêu phẩm cho người sống chất!- Dự án THE LEGEND - Toà A căn 01 tầng 27 - 30 - 78m2 - 02 ngủ 02 vs- 02 logia - Bc chính TB. BC nhỏ chính Đông, Cửa ĐN -...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      m
      Em Lợi - Giá Thật - Mua bán căn hộ mini. Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      KĐT mới Đông Tăng Long Q. 9, Quý anh/chị không muốn mình mua hớ, hãy alo em, và xem giỏ hàng công ty em hiện có dưới đây.Hiện tại, Mega House đang quản lý...
      Phường Trường Thạnh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 132 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Bảo Yên - Thanh Thủy - Phú Thọ

      6.5 tỷ 132 m2 49,25 triệu/m2
      Dự án Khoáng Nóng Fuji Onsen Phú Thọ quy mô chỉ với 10ha nhưng quy hoạch đầy đủ các dịch vụ tiện ích, công viên cây xanh.Trong đó phân khu căn biệt thự sở...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.