Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay lô đất nền mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Tân An - La Gi - Bình Thuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán đất và nhà phố đường Nguyễn Trường Tộ, P. Tân An, TX La Gi, Bình Thuận.DT: 7x32,5 (227,5 mét vuông). Đất đã lên FULL thổ cư có sẵn nhà...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất nền 393 m2 tại Đường Nguyễn Du - Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 6 tỷ

      6 tỷ 393 m2 15,27 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất MT đường Nguyễn Du, Xã Tân Phước, TX LaGi, Bình Thuận.DT: 10x39m(393m2). Đất phủ hồng toàn bộ có sẵn 100m2 thổ cư.+ Đất nằm trên trục...
      Đường Nguyễn Du, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận

      Bán gấp mảnh đất 120 m2 tại Phường Tam Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      BÁN miếng đất GẦN BVĐN P. TAM HOÀ- Cách trường Trung học phổ thông Trấn Biên 100m, đường Đồng Khởi 300m, ra Amata gần...- Rất thuận lợi KD, buôn bán,...
      Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp biệt thự Khu đô thị Aqua City, 2 tầng, giá 6,6 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      6.6 tỷ 160 m2 41,25 triệu/m2
      Cập nhật rổ hàng sang nhượng Aqua City giá mềm T8/2023.* Valencia( Riverpark 2)- căn nhà phố 5x20 giá 4,8 tỉ đang góp.- căn nhà phố 6x20 giá 6 tỉ,...
      Dự án Aqua City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà phố 1 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Long Khánh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 53 m2 98,12 triệu/m2
      Nhà bán góc 2 MT Trần Phú Long Khánh 100tr/ mét vuông đang cho thuê ổn định.- Nhà bán góc 2 MT thuộc P. Xuân An, đường Trần Phú, TP Long Khánh, Đồng...
      Đường Trần Phú, Phường Xuân An, Long Khánh, Đồng Nai

      Bán gấp nhà phố thương mại Khu đô thị Aqua City, giá 6,6 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      6.6 tỷ 160 m2 41,25 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay nhà mặt tiền Aqua City Novaland MT đường chính xây dựng 1 trệt 2 lầu, chất lượng NovalandThông tin như sau:DT: 160 mét vuông, 1...
      Dự án Aqua City, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán miếng đất 1 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Phường 6 - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1 m2 5000 triệu/m2
      Bán 1052m2 ở P. 6, TP Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp.Ngang 12,5m dài 84m = 1.052m2 trong đó có 150m2 thổ, còn lại cây lâu năm, MT đường Cái Tôm thuộc P6 - TP Cao...
      Đường Cái Tôm, Phường 6, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Khu căn hộ thuộc Phú Mỹ Hưng, gần trường học quốc tế. Cách trung tâm 15 - 20 ph.Nhà đã có nội thất sẵn (hình đc chụp trước khi decor xong, hiện tại nhà có...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị thông minh SimCity Premier Homes, giá 5,6 tỷ tại Quận 9

      5.6 tỷ 84 m2 66,67 triệu/m2
      BDS HVL NC ngôi nhà phố SimCity thô 5.6 tỉ hoàn thiện 6.8 tỉ vô ở ngay.KĐT thông minh Sim City Q. 9 với hệ thống Camera giám sát an ninh 24/7.Tiện ích:...
      Dự án Sim City, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Công Ty Tnhh Đầu Tư Và Xây Dựng Địa Ốc Hùng Vĩ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư N05 , 3 phòng ngủ, 161 m2, giá 6,92 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.93 tỷ 161 m2 43 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp 25T2 N05 Hoàng Đạo Thúy, Trung Hòa Nhân Chính. DT: 161m2, 3 PN, 3 toilet, nhà đẹp, logia hướng Đông Nam, Thiết kế hiện đại, nội...
      Dự án N05 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 58 m2, giá 5,51 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.51 tỷ 58 m2 95 triệu/m2
      - Thông tin cụ thể quỹ căn như sau ạ.1. Hải âu 8 . DT 48 m . Tây Bắc . giá gôc 6.1 tỉ . đang vay NH cần khách hỗ trợ tất toán 2. SB 6. DT 58.5 m Tây Nam...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nhà lk Khu đô thị Kim Chung - Di Trạch, 100 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán căn lk mặt đường 30m dự án Hinode Royal Park - Hoài Đức - Thủ đô Hà Nội+ DT 100m2, MT 5m+ Mặt đường 30m, Đông Bắc+ Tiến độ xây dựng:...
      Dự án Hinode Royal Park, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 6,96 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.96 tỷ 135 m2 51,56 triệu/m2
      biệt thự song lập 135m2 siêu đẹp đc xây dựng thiết kế 3 tầng, rất đáng mua ở hoặc đầu tư tiềm năng sinh lời cao đc rất nhiều KH đến tham quan, sở hữu.- Vị...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay căn liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 6,89 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.89 tỷ 135 m2 51,01 triệu/m2
      Cơ hội cuối cùng sở hữu căn biệt thự Centa cách vin Long biên 6 kilomet giá dưới 7 tỉ trước thềm tăng giá cuối năm 2023.Cơ hội cực lớn cuối năm 2023...

      Bán nhanh nhà lk Khu đô thị Quang Minh, 182 m2, giá 5,5 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      5.5 tỷ 182 m2 30,22 triệu/m2
      Update quỹ hàng khu đô thị Quang Minh.* khu đô thị Quang Minh.1. Căn BT song lập 182m giá 5,5 tỉ. (đã xây nhà thô), hướng Đông - hợp đồng mua bán.2....
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 58 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 58 m2 86,21 triệu/m2
      chính chủ bán OCP2 gấpHải Âu 48 mét vuông giá 4,7 tỉChà Là 48 mét vuông giá 4,6 tỉSB6: 58m gốc 8 tỉ bán 6, tỉSB7: 58m gốc 8 tỉ bán 6,5 tỉSB11:...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,65 tỷ tại Hai Bà Trưng

      5.65 tỷ 107 m2 52,81 triệu/m2
      căn hộ Imperia Sky Garden là tổ hợp căn hộ cao cấp tọa lạc tại 423 Minh Khai, với CĐT xịn sò MIK Group và Terra Gold phát triển dự án.- Tòa A là tòa xịn...
      Imperia Sky Garden, 423, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 6,5 tỷ tại Thanh Xuân

      6.5 tỷ 136 m2 47,8 triệu/m2
      - căn hộ góc cực thoáng và mát.- sổ hồng riêng sẵn sàng giao dịch.- Có slot oto.- nội thất đầy đủ liền tường.Giá: 6.5 tỉ.L/H E xem nhà: 0901 523 ***
      Imperia Garden, 143, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.