Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,12 tỷ tại Thanh Xuân

      6.12 tỷ 120 m2 51 triệu/m2
      Em đang có 2 căn dưới đây cần bán ngay:+ Căn DT 120 mét vuông, căn hộ góc đẹp, nhà mới.Bao phí sang tên.bìa đỏ cầm tay.Giá 6,12 tỉ bao sổ sang...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp liền kề Casamia Hội An, 2 tầng, 161 m2, giá 6,8 tỷ tại Xã Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam

      6.8 tỷ 161 m2 42,24 triệu/m2
      SL 5.14, DT đất: 161 mét vuông, diện tích sử dụng: 258,87 mét vuông.Khai thác tối đa 8 PN thênh thang chuẩn boutique hotel lãi 800tr/...
      Dự án Casamia Hội An, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 44 m2, giá 6,5 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 44 m2 147,73 triệu/m2
      Lô góc 2 mặt hẻm oto - không bị lộ giới - sổ vuông A4.+ diện tích sử dụng: 132 mét vuông.+ Nhà đẹp 3 tầng BTCT có 2 phòng ngủ 2 toilet...
      482, Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự Nova World, 2 tầng, 200 m2, giá 6,7 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      6.7 tỷ 200 m2 33,5 triệu/m2
      sang nhượng căn biệt thự song lập Florida 1 Novaworld Phan Thiết.căn biệt thự song lập 10x20m đường 16m hướng biển.chính chủ mua từ GĐ 1 năm 2019, nay...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận
      T
      Tiến Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Văn Khê, 6 tầng, giá 6,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      NH siết, bán nhanh ngôi nhà liên kế Văn Khê, Q. Hà Đông 50 mét vuông nhà 5 tầng ô tô tránh giá 6 tỉ 3.+ ngôi nhà nằm trong khu ĐT Văn Khê cực kì...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 7 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      NHÀ MỚI ĐẸP LONG LANH - PHÂN LÔ - oto TRÁNH - KD - CHỦ ĐANG CỰC MÓT- KHU ĐG MẬU LƯƠNGM ô tả: 60m²- 5 tầng- MT 5m - Nhỉnh 7 tỉ ( thỏa thuận sâu)+ Nhà mới ...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 50 m2, giá 6,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      liên kế KIẾN HƯNG GIẢM KỊCH SÀN50m 4tầng MT 4m - Khu dịch vụ đường 6m vỉa hè 2 bên mỗi bên rộng 2,5m, thông bàn cờ, gần công viên cây xanh, gần trường cấp...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp liền kề Nova World, 2 tầng, 200 m2, giá 6,7 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      6.7 tỷ 200 m2 33,5 triệu/m2
      T
      Tiến Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      + Vị trí: Nằm ngay vành đai 3 kết nỗi di chuyển về trung tâm nội đô rất thuận tiện.+ DT 9 x 15: 135m2, xây 3 tầng 207m2, đường trước nhà 12m.+ Tiện ích hạ ...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6,82 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.83 tỷ 105 m2 65 triệu/m2
      Dự án chung cư cao cấp Capital Elite - 18 Phạm Hùng.LH/Zalo: 0973 638 *** - Mr. Đông.Nhận đặt chỗ đợt 1 cho quỹ căn đầu tiên với chính sách vô cùng hấp...
      Capital Elite, 18, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh liền kề Khu nhà phố, biệt thự Melosa Garden, giá 6,55 tỷ tại Quận 9

      6.55 tỷ 157 m2 41,72 triệu/m2
      Kẹt tiền bán gấp mege village Q95x15 giá 6.55 tỉ Thiết kế 1 trệt 2 lầuSỗ Hồng gọi ngay : 0973 073 ***
      Dự án Melosa Garden, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 58 m2, giá 6,3 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 58 m2 108,63 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse Sao Biển 58,5m2 tại vin Ocean Park 2 - The Empire.giá 6,3 tỉ bao phí.call ngay 0931 913 ***
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 2

      5.4 tỷ 85 m2 63,53 triệu/m2
      bán ngay chung cư 3 PN, đầy đủ nội thất, nhà ở rất mới mua về có thể ở hoặc đầu tư cho thuê ngay mỗi tháng 17 tr.Thông tin mô tả.- DT: 85m2, 3 PN, 2...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 6,6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      Em có sẵn căn giá siêu Vip phân khu Thời Đại dự án vin Ocean Park 3 The Crown.1. TĐ2 - 67: DT đất 60m2, DTXD 235,5m2.Tổng giá: 8.250 tỉ:- giá TT sớm...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 6,8 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Nhà nằm trong KĐT mới Kiến Hưng, ba bước sang Luxury Kiến Hưng, thông ra các tuyến đường huyết mạch Xa La, Văn Phú...Thiết kế sang trọng, nội thất xịn sò,...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 6,96 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.96 tỷ 135 m2 51,56 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Centa Villas 3 tầng chỉ 47tr/m2.DT: 135m2, tổng DT sàn 206,5m2.Vị trí: Cách Long Biên chỉ 6 kilomet, cách trung tâm TP Hà Nội chỉ...

      Cần bán gấp liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      căn biệt thự song lập 135m2 trong đại đô thị Centa Vsip Từ Sơn Bắc Ninh giáp Ninh Hiệp Gia Lâm, cách Long Biên chỉ hơn 10 kilomet, đc xây dựng theo...

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 4

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.- DT: 90 mét vuông.- Loại chung cư: 3 phòng ngủ riêng biệt 2 toilet, 1 bancong.- View sông đẹp, tầng cao thoáng.-...
      ICON 56, 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.