Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 104 m2, giá 6,14 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      6.14 tỷ 104 m2 59 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất NV07A. DT: 104,3m.- MT 5m.- Đường VĐ4. Đg có thông tin 30/6 triển khai - 2 MT trước và sau. Tương lai mặt VĐ4 sẽ Trở thành nhà ...
      Dự án HUD Me Linh Central, Mê Linh, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Udic Westlake, 4 phòng ngủ, 148 m2, giá 6,1 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      6.1 tỷ 148 m2 41,21 triệu/m2
      Tôi có căn 4  phòng ngủ - 148m2 tại dự án Udic Westlake.- ban công hướng Đông Nam, 3 ban công siêu thoáng, view Lotte, Võ Chí Công.- Phòng khách...
      Dự án Udic Westlake, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 78 m2, giá 6,3 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      6.3 tỷ 78 m2 80,77 triệu/m2
      Lavida Residence.- Kiến tạo không gian sống xanh.- Toạ lạc tại trung tâm thành phố Vũng Tàu trong khu compound an ninh đẳng cấp ven cung đường đẹp nhất...
      Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 79 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.6 tỷ 79 m2 70,89 triệu/m2
      Em chuyên chuyển nhượng dự án La Vida Residences vị trí tại MT đường 3 tháng 2, P. 12, TP. Vũng Tàu giá từ chính chủ. liên hệ ngay 0901 264 *** em Nhơn...

      Cần bán ngay liền kề Khu đô thị Swan Bay, 3 tầng, 119 m2, giá 6,5 tỷ tại Nhơn Trạch - Đồng Nai

      6.5 tỷ 119 m2 54,63 triệu/m2
      Chuyên trang Swan Bay. Em có rổ hàng những căn giá siêu tốt, đầu tư đón đầu vành đai 3.- Swan Park phân khu 1A.+ nhà mặt tiền nhỏ: DT đất 6.3*17m...
      Dự án Swan Bay, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp liền kề Khu đô thị Swan Bay, 2 tầng, 119 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      6.5 tỷ 119 m2 54,63 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh nhà mặt tiền Zone 8 giá full 6,5 tỉ. Vị trí 2 mặt thoáng ngay trung tâmDTĐ 7X17Sàn 180m2Kết cấu 1 trệt 2 lầu. liên lạc 0933 112 ***
      Dự án Swan Bay , Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, giá 5,86 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5.87 tỷ 85 m2 69 triệu/m2
      Bán căn đầu đốc hiếm có tại KĐT Thanh hà B1.4 LK16, đây là loại căn hiếm có DT 85m2 phù hợp cho ai muốn chọn một khu đất vừa túi tiền và DT vừa phải. Căn...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 3 tầng, 75 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Trịnh Quang Nghị - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 75 m2 86,67 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố dự án Lovera park:+ Nhà xây dựng 1 trệt 3 lầu.+ DT đất 75 mét vuông - diện tích sử dụng 198 mét vuông.+ Thiết kế đc 4 -...
      Dự án Lovera Premier, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 58 m2, giá 5,9 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 58 m2 101,73 triệu/m2
      liên kế phân khu Chà Là dự án vin Ocean Park 2 - Hưng Yên giá chỉ ngang căn CC 3 phòng ngủ.DT: 58.5 m2 (4.5 x13m).diện tích xây dựng: 273.4m2 (5...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn hộ chung cư Căn hộ Orchard ParkView, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 5,85 tỷ tại Phú Nhuận

      5.85 tỷ 84 m2 69,65 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ cao cấp dự án Orchard ParkView.- giá siêu mềm: 5 tỉ 850 tr.- DT: 84m.- Loại căn 3 PN, 2 vệ sinh.- Thiết kế theo phong cách Châu Âu,...
      Dự án Orchard Park View, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ The Gold View, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,84 tỷ tại Quận 4

      5.84 tỷ 118 m2 49,5 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán nhanh chung cư giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp.Giá chỉ 5ty840, tận 118 mét vuông (giá đã bao gồm  phần trăm đợi sổ và...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Tòa nhà Hei Tower, 3 phòng ngủ, 168 m2, giá 6,9 tỷ tại Thanh Xuân

      6.9 tỷ 168 m2 41,08 triệu/m2
      Mình cần bán ngay chung cư 168 mét vuông căn hộ Hei Tower số 1 Nguỵ Như khôngn Tum, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- DT...
      Hei Tower Điện Lực, số 1, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Dương Thị Khánh Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      chào bán quỹ biệt thự, nhà phố thương mại độc quyền giá mềm nhất tại vin Ocean Park 3.liên lạc: 0888 282 ***.Tổng hợp quỹ căn mới hot nhất từ chủ ...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà lk 330 m2, giá 5,61 tỷ tại Xã Tân Vinh - Lương Sơn - Hòa Bình

      5.61 tỷ 330 m2 17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô căn biệt thự góc view trực diện bể bơi thuộc dự án Legacy Hill Hòa Bình. DT 330m2. Giá 17tr/m2. Giá đầu tư tốt. Là 1 trong những vị...
      Dự án Legacy Hill, Xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 42 m2, giá 6,25 tỷ tại Đường Hoàng Xuân Nhị - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      6.25 tỷ 42 m2 148,81 triệu/m2
      Nhà chính chủ gần ngã tư Lạc Long Quân - Âu Cơ, Q. Tân Phú, 6 tỉ 250tr 0522 183 ***- Vị trí: Đường Hoàng Xuân Nhị, P. Phú Trung, Q. Tân Phú, Tp. Tp Tp ...
      Đường Hoàng Xuân Nhị, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự Khu đô thị Mỹ Gia, 3 tầng, giá 5,6 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      - 2 vợ chồng trẻ, nay chuyển nhà sang ở gàn cha mẹ để tiện chăm sóc nên cần bán nhà khu đô thị Thái Hưng, xã Vĩnh Thái, TP Nha Trang.- Vị trí đẹp, thuộc...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà biệt thự Nhà phố Lovera Park, giá 6,8 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 75 m2 90,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố liền Lovera Park, hoàn thiện nội thất đầy đủ.+ Bàn giao đồ nội thất xịn xò giống 100 phần trăm như hình.+ Cam kết giá thỏa ...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Đông Tăng Long, giá 6,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Giá quá ngợp thời điểm này năm 2022 giá giao dịch 7,5 tỉ/căn nay kẹt quá bán thu hồi vốn. Với các tuyến đường quan trọng đang đc đầu tư tại TP Thủ Đức như.-...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.