Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán biệt thự Casamia Hội An, 3 tầng, 161 m2, giá 6,1 tỷ tại Xã Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam

      6.1 tỷ 161 m2 37,89 triệu/m2
      Casamia full phòng dịp lễ.Nơi tận hưởng không khí cực mát mẻ.Còn duy nhất một căn giá cực tốt cắt lỗ tận 4 tỉ.Thích hợp KD villa 5 - 6 phòng thu về.LN 50 -...
      Dự án Casamia Hội An, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      5.7 tỷ 125 m2 45,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư mới bàn giao tòa NO5 Berriver Long Biên. 125 mét vuông - Giá 5.7 tỉ.- Vị trí: Số 390 Nguyễn Văn Cừ, P. Bồ Đề, Q....
      Berriver Long Biên, Số 390, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,71 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.72 tỷ 136 m2 42 triệu/m2
      Sở hữu chung cư 136m2 căn hộ MHD Trung Văn.- Thiết kế 3 ngủ + 1 - không góc chết, full ánh sáng tự nhiên.- Tầng cao, view thoáng, logia hướng Đông Nam.-...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 109 m2 45,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp chung cư 3 PN Times city.chung cư có DT 109 mét vuông, thiết kế 3 PN và 2  toilet, với 2 PN sáng thoáng.Thiết kế các...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 60 m2, giá 6,6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      Em Cơ Tphòng KD tư vấn bất động sản vin Ocean Park xin gửi anh/chị quý KH thông tin dự án vin Ocean Park3 - The Crown.Vị trí: Nằm giữa vin Ocean Park 1...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng biệt thự 60 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      chào bán quỹ biệt thự, nhà phố thương mại shophouse độc quyền giá mềm nhất tại vin Ocean Park 3.gọi ngay: 0978 566 ***.Tổng hợp quỹ căn mới hot nhất...

      Cần bán gấp bán nhanh căn Căn hộ PentStudio, 90 m2, giá 5,8 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Chính thức chào bán quỹ căn ngoại giao đẹp nhất tại dự án PentStudio 699 Lạc Long Quân.- DTSD: Từ 58m2 - 90m2 - 106m2 (từ tầng 5 - 11 và 15 - 20).Và 4 căn...
      PentStudio, 699, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 118 m2 55,09 triệu/m2
      Chính chủ càn bán chung cư 3 PN Park Hill, nhà đẹp view thoáng.chung cư Park 10, nhà đã sửa sang đẹp, gia đình sử dụng giữ gìn nên nhà mới.logia hướng Bắc...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 2 tầng, 930 m2, giá 6,8 tỷ tại Xã Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội

      6.8 tỷ 930 m2 7,32 triệu/m2
      Siêu phẩm villa Minh Trí - Sóc Sơn 930m2 bán.Chủ cần tiền bán ngay.MT 31m nở hậu 32m.Villa nằm trong quần thể sinh thái nghĩ dưỡng cách sân gofl thành phố...
      Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Nova World, 2 tầng, giá 5,7 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      5.7 tỷ 160 m2 35,63 triệu/m2
      sang nhượng căn biệt thự đơn lập Florida 1 Novaworld Phan Thiết.căn biệt thự song lập mua từ 2019 GĐ 1.Nhà đã xong, nhận vào nội thất khai thác...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận
      T
      Tiến Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.8 tỷ 104 m2 55,77 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ hot nhất dự án căn hộ chung cư cao cấp BRG 25 Lê Văn Lương.Thiết kế 3 phòng ngủ 2VS, sở hữu lâu dài, thiết kế vô cùng hợp...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2

      6.2 tỷ 96 m2 64,59 triệu/m2
      Chuyên Thảo Điền Pearl, cam kết giá mềm nhất thị trường.Gọi em Duy ngay 0904 875 *** để nhận thêm thông tin chi tiết sớm...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 70 m2 84,29 triệu/m2
      Hôm nay có căn hộ chung cư đẹp view Sông cực đẹp.Masteri Thảo Điền.Căn 2 phòng ngủ tòa T4 tầng cao view sông đẹp nhất Masteri.DT: 70 mét ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 6,1 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      Bán nhà 100m2 dự án The Light City (Hodeco Vũng Tàu). 100 phần trăm thổ cư, vị trí đẹp.- Vị trí: Dự án nằm ngay trung tâm cư dân Vũng Tàu, sát dự án...
      Dự án The Light City, Đường Chi Lăng, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng)

      6 tỷ 72 m2 83,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2  phòng ngủ view sông và công viên thoáng mát, đầy đủ nội thất. DT 72 mét vuông, 2 phòng ngủ 2WCgiá mềm 6...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Nhà vào hoàn thiện đc ngay. Nằm trong KĐT xanh - sạch đẹp - có người quản lý.- Vị trí trung tâm đi chuyển thuận tiện.- Nhà đẹp Long lanh, xem là ưng.- Giá...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.5 tỷ 63 m2 87,31 triệu/m2
      Căn liên kế với vị trí đẹp, ngay cạnh góc gần công viên tại vin Ocean Park Xây dựng 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài, đã nhận nhà DT : 63  mét vuông Giá :...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      DT căn hộ chung cư 105 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh + 4 logia, tầng trung đẹp, View trực tiếp hồ Sài Đồng.Nằm tại...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội
      N
      Bất Động Sản Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.