Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 130 m2, giá 6,8 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.8 tỷ 130 m2 52,31 triệu/m2
      Gia đình em có việc cần đến tiền nên em bán với giá rất tốt so với thị trường, rất mong đc quý anh/chị ủng hộ!+ DT: 130,5m2, MT và hậu rộng 9m x dài 15m,...
      Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán biệt thự Nhà Phố Dragon Village, 90 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường 990 - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      Định cư nước ngoài cần bán ngay ngôi nhà phố View hồ Dragon VillageDT đất: 90m2 (6x15)diện tích xây dựng: 186m2View trực diện hồ điều tiếtGiá: 5.7 tỉ...
      Dự án Dragon Village, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 93 m2 61,3 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh căn hộ D'Capitale Trần Duy Hưng (đối diện BigC Thăng Long).93m2 mà nhìn như hơn...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 93 m2 61,3 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh căn hộ D'Capitale Trần Duy Hưng (đối diện BigC Thăng Long).93 mét vuông...

      Cần bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.3 tỷ 81 m2 65,44 triệu/m2
      - Duy nhất một căn duy nhất 3 ngủ view hồ vin Smart City 5,3 tỉ.- DT lên tới hơn 90m2 tim tường, 81m2 thông thuỷ, là căn hộ góc có 2 mặt thoáng.- Trong...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.3 tỷ 105 m2 60 triệu/m2
      Nhận đặt chỗ ưu tiên chọn mua chung cư Capital Elite - 18 Phạm Hùng.- chủ đầu tư: Công ty TNHH Thủ Đô II.- đc dự án: 18 Phạm Hùng.- Loại chung cư: 16...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề Khu đô thị Aqua City, 3 tầng, giá 6,8 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      6.8 tỷ 160 m2 42,5 triệu/m2
      - Nhà hướng Tây-Bắc. F2 vào nhận nhà.- Lộ giới 14m. Hè 6m.Phân khu nằm cạnh bên quảng trường, Aqua Mall nằm trong nội khu, có cụm trường học mẫu giáo và...
      Dự án Aqua City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ

      6 tỷ 95 m2 63,16 triệu/m2
      căn hộ chung cư rộng 95m đc thiết kế thành 2 phòng ngủ 2VS thông minhHướng cửa TN logia ĐB view vừa thoáng, vừa đẹp vừa yên tĩnh.Nhà tôi đã trang...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 5,3 tỷ tại Hải Châu - Đà Nẵng

      5.3 tỷ 48 m2 110,42 triệu/m2
      * The Filmore Da Nang đc thiết kế là một tòa độc bản với 25 tầng nổi.Với 206 căn hộ chung cư và 3 tầng hầm với 63 chỗ đậu oto và 230 chỗ để xe máy:- Căn...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Peak Midtown, Phú Mỹ Hưng Q. 7 2 phòng ngủ DT 80 mét vuông giá 5,5 tỉ rẻ nhất thị trường.- Thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      Em Cơ 0928 658 *** chuyên viên tư vấn bất động sản vin xin gửi tới quý anh/chị KH các căn vị trí đẹp nhất tại dự án vin Ocean Park 2 - The Empire:1. DT...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 5 tỷ tại Hải Châu - Đà Nẵng

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Trong thời điểm nền kinh tế gặp nhiều khó khăn, người mua sẽ tìm kiếm những TS đảm bảo đc giá trị đầu tư lâu dài, đây cũng đồng thời là một trong những lợi...

      Cần bán gấp căn hộ 4 phòng ngủ, 147 m2, hướng Tây - Nam, giá 5,5 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.5 tỷ 147 m2 37,42 triệu/m2
      Chuyển côngty tác cần bán căn hộ chung cư 4 ngủ tòa Diamond Goldmark City, 136 Hồ Tùng Mậu.DT 147 mét vuông, 4 ngủ 2 vệ sinh.đầy đủ nội thất như...
      Dự án Diamond Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Cao ốc Phú Nhuận, 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5.7 tỷ 112 m2 50,9 triệu/m2
      Bán cao ốc Phú Nhuận- Hoàng Minh Giámđc: 20 Hoàng Minh Giám, P. 9, Q. Phú Nhuận. DT: 112 m, nhà thiết kế 2 PN, 2 nhà vệ sinh, SHR sở hữa vĩnh viễn,...
      Dự án Cao ốc Phú Nhuận, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,1 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.1 tỷ 97 m2 52,58 triệu/m2
      - DTSD 97 m gồm 03 PN 2 toilet khách bếp logia thoáng mát. Nhà thiết kế rất hợp lý, tất cả các phòng đều có ánh sáng, đầy đủ nội thất thuận...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 5,65 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.65 tỷ 147 m2 38,44 triệu/m2
      căn hộ CAO CẤP GOLDEN LAND 275 NGUYỄN TRÃI THANH XUÂN - căn hộ góc TẦNG ĐẸP - ĐÁNG SỐNGDT: 147 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2VS Theo thiết kế của...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 3 tầng, giá 6,2 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6.2 tỷ 76 m2 81,58 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa : nằm trong quần thể đại đô thị Vsip 1600 ha - 5 ph đến các tiện ích công hiện hữu : Vinmart, đồn công an , BV, trường học...- 5 ph đến...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
      S
      Vân Vũ Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 7 tỷ tại Lương Sơn

      7 tỷ 310 m2 22,59 triệu/m2
      - chính chủ cần tiền gửi bán căn biệt thự đơn lập Ivory Villas.- DT 310m2, xây 3 tầng, 3 ngủ, 3 toilet. Có bể bơi riêng.- Vị trí đẹp nhất phân khu...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.