Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,25 tỷ tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.25 tỷ 93 m2 56,46 triệu/m2
      Chỉ 5,25 tỉ sở hữu căn 3 phòng ngủ căn hộ N01T8 Ngoại Giao Đoàn, nhà đã có sổ, giá siêu mềm nhất thị trường. call ngay: 0916 059 ***.Gia đình có...
      Dự án N01-T8 Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà lk Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 90 m2, giá 6,36 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.37 tỷ 90 m2 70,7 triệu/m2
      Vị trí siêu hiếm trong Đại đô thị VSIP Bắc Ninh .- căn hộ góc 3 mặt thoáng đối diện công viên nội khu. Phía trước là dãy căn biệt thự. Phía sau là...
      Dự án Centa City, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 180 m2, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 180 m2 37,23 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống căn biệt thự nên cần bán căn hộ chung cư 180m2 thiết kế 3 phòng ngủ + 3 toilet.Giá 6,7 tỉ bao phí.căn hộ chung cư...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 64 m2 109,38 triệu/m2
      Modan Home số điện thoại 0832 648 *** đã hoạt động trên thị trường Thủ Thiêm trong suốt 5 năm qua và đc biết đến với việc cung cấp dịch vụ tư vấn chọn căn...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 5 tầng, 65 m2, giá 6,1 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 65 m2 93,85 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn Hải Âu 65 mét vuông.- MT: 5m.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 251 mét vuông.- Vị trí gần công viên.- Giá...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 95 m2 56,85 triệu/m2
      - Do gia đình tôi có thêm thành viên mới, cần chuyển lên căn rộng nên bán lại chung cư đang ở tại dự án Golden Park Tower với giá siêu hợp lý chỉ 5,4 tỉ đã...

      Chuyển nhượng liền kề Vinhomes Riverside The Harmony, giá 5,6 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      5.6 tỷ 58 m2 96,56 triệu/m2
      phòng kinh doanh Dự án vin Ocean Park 1,2,3 Gia Lâm và Hưng Yên tổng hợp quỹ căn chính chủ gặp khó khăn tài chính, LS NH cao, cần bán. Để xem thực tế dự...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội
      Á
      Phòng Phát Triển Dự Án Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà biệt thự 5 tầng, 70 m2, giá 6,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.8 tỷ 70 m2 97,15 triệu/m2
      Cần bán ngay căn CX13 - xx, DT 70 mét vuông. Vị trí siêu đẹp, gần công viên.- MT: 5m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường vào: 13m.- Xây dựng...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Tòa nhà Lữ Gia Plaza, 4 phòng ngủ, 168 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 11

      6.7 tỷ 168 m2 39,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Penthouse Lữ Gia Plaza, 70 Lữ Gia P. 15 Q. 11, DT 168 mét vuông, giá 6,7 tỉ. (thỏa thuận cho khách thiện chí).- Tầng: 19.-...
      Lữ Gia Plaza, 70, Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,24 tỷ tại Quận 2

      5.24 tỷ 90 m2 58,23 triệu/m2
      Cam kết đây là căn hộ góc 2 PN có giá siêu mềm nhất thị trường Vista Verde, chính chủ thiện chí bán ngay, anh/chị KH tuyệt đối nên xem.L/H Trình: 0777...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 310 m2 21,3 triệu/m2
      Bán biệt thự Ivory Villas & Resort 310m View Hồ đẹp nhất dự án nghỉ dưỡng 5*. - Giá chỉ 21tr/1m2 cả xây và bể bơi.- Vị trí cực đẹp nằm trên cao độ 200m,...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 2, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 97 m2 54,64 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Scenic Valley 2, Phú Mỹ Hưng, 97m2, giá 5.3 tỉ.DT 97m2, 3 PN, 2  nhà vệ sinh.Nhà có nội thất.View thoáng mát, yên tính, an...
      Dự án Scenic Valley 2, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,48 tỷ tại Quận 7

      5.48 tỷ 100 m2 54,8 triệu/m2
      Thông tin mô tả.DT: 100 m².giá: 5 tỉ 480 tr.Thiết kế: 3 PN, 2  nhà vệ sinh.Nhà trang bị nội thất đầy đủ.Để đc tư vấn và biết thêm thông tin về...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Giỏ hàng tổng hợp 3 phòng ngủ The Sun Avenue - Q2 view đẹp giá chỉ 50tr/m2.Bán chung cư, The Sun Avenue ngay MT đường Mai Chí Thọ, Q. 2, kế khu Thủ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 52 m2, giá 6,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.9 tỷ 52 m2 132,7 triệu/m2
      cực hiếm siêu rẻ bán ngay khu đô thị Văn Khê 52 mét vuông, 5 tầng phân lô ô thang máy vừa ở KD chỉ 6,9 tỉ.- Do LS NH tăng mạnh, tài chính không...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 79 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.6 tỷ 79 m2 70,89 triệu/m2
      Chính chủ bán Bán ngôi nhà phố Lavida Vũng Tàu,Nhà 1 trệt 2 lầu,DT: 85m2 (ngang 5, dài 17).Giá: 6 tỉ 2 (có thỏa thuận)Hoàn thiện bên ngoài, bên trong...
      Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 58 m2, giá 5,39 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.4 tỷ 58 m2 93 triệu/m2
      Tiếp tục giới thiệu siêu phẩm cho nhà đầu tư : - Chà Là 63met : thông một đầu ra công viên, một đầu ra trường học- Giá không thể tốt hơn : thu về nhỉnh...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn hộ Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 4

      6.3 tỷ 84 m2 75 triệu/m2
      Hàng hiếm! Siêu phẩm căn hộ chung cư hạng sang ven sông - vị trí đẹp nhất Q. 4.Chỉ từ 1,8 tỉ (TT 30 phần trăm), sở hữu ngay căn hộ chung cư bàn...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.