Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.- DT: 90m2.- Loại chung cư: 3 phòng ngủ riêng biệt 2 phòng vệ sinh, 1 bancong.- View sông đẹp, tầng cao thoáng.- Giá chủ...
      ICON 56, số 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Keangnam Hanoi Landmark Tower, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 118 m2 49,16 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ Keangnam giáp Cầu Giấy 118m2 x T33 x giá nhỉnh 5 tỉ. Đang cho người Hàn thuê 32,55 tr/tháng.+ Vị trí: Vị trí vô cùng đắc địa, sang...
      Dự án Keangnam, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Central Garden, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 1

      5.1 tỷ 138 m2 36,96 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển nơi ở mới, muốn bán gấp căn hộ chung cư Central Garden Q1. đc: 328 Võ Văn Kiệt, P. Cô Giang, Q. 1.DT: 138 mét vuông thiết kết...
      Central Garden, 328, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 90 m2, giá 6,5 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phố thương mại MT hướng nhìn thẳng ra sông Tào Khê.Nằm tại trung tâm TP Từ Sơn, kết nối thuận tiện, di chuyển nhanh chóng đến mọi...
      Dự án Centa City, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 7 tỷ tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      7 tỷ 91 m2 76,93 triệu/m2
      chính chủ cần vốn, nhượng lại nhanh căn hộ chung cư 2 ngủ đẹp nhất dự án 93 Láng Hạ.- Dt 91.2 m2 gồm: 2 ngủ, 2 vệ sinh.- Căn 2 ngủ hiếm có tới 2 logia...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán chung cư Khu phức hợp The Tresor, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 6 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 95 m2 63,16 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.- Loại chung cư: 3 PN, 2  phòng vệ sinh, có ban công, ban công riêng biệt.- DT: 95 mét vuông.- View sông đẹp, tầng...
      The Tresor, số 39 - 39B, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 60 m2, giá 6,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      Bán liên kế vừa ờ vừa KD giá 6,2 tỉ DT 60 mét vuông vin Ocean Park Hưng Yên.LH xem nhà trực tiếp: 0902 267 *** Mr Dương Dung.- DT: 60 mét ...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị nghỉ dưỡng La Maison De, giá 7 tỷ tại Cần Giờ

      7 tỷ 256 m2 27,35 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự xây thô view sông. Nơi đáng sống tại TP.HCM.Dự án: Phước Lộc - Cần Giờ.- DT: 256 mét vuông ngang 8m, dài 32m.- Thích hợp làm...
      Dự án La Maison De Cần Giờ, Đường Lương Văn Nho, Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Thị Cẩm Duyên Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 63 m2 95,24 triệu/m2
      Căn Cọ Xanh 63m2.Có sang nhượng đc khoản vay.- MT: 4,5m.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 248m2.- Vị trí gần công viên.- Bán giá 6 tỉ bao...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay biệt thự 5 tầng, 93 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      6.5 tỷ 93 m2 69,9 triệu/m2
      10 Suất ngoại giao duy nhất dự án La Emera Khe Cá, giá cực tốt- Lô BT đơn lập Đông Nam, DT 213,2m, xây 3 tầng 1 tum, giá 12, 7 tỉ- 2 Lô BT song lập Đông ...
      Dự án La Emera Hạ Long, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 264 m2, giá 5,9 tỷ tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      5.9 tỷ 264 m2 22,35 triệu/m2
      Bán nhà Liên Chiểu, Đà Nẵng căn nhà phố 3 mê Hòa Minh 4, P. Hòa Minh, trung tâm Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng sát biển giá...
      Đường Hòa Minh 4, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 78 m2 70,52 triệu/m2
      bán căn hộ chung cư the Peak Midtown M7 phú Mỹ Hưng Q. 7 DT 78 mét vuông có 2 PN, 2  toilet nhà hiện trạng CĐT giao, căn hộ góc, view đẹp,...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 2

      5.2 tỷ 86 m2 60,47 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ tại dự án New City Thủ Thiêm.+ DT: 86m2.+ 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.+ View nội khu...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 300 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội

      5.5 tỷ 300 m2 18,34 triệu/m2
      HÀNG cực hiếm - CÓ 1 0 2 VỪA NGHỈ DƯỠNG VỪA THU TIỀN - DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH - VỐN ÍT LÃI NHIỀU.Bán căn biệt thự nghỉ dưỡng dự án Sun Village Xóm Cời Lương...
      Đường 21A, Thị trấn Xuân Mai, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Khu đô thị Waterpoint, giá 5,85 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      5.85 tỷ 150 m2 39 triệu/m2
      NGỘP BANK BÁN LỖ 400 tr biệt thự MỚI NHẬN NHÀ khu đô thị WATERPOINT - NAM LONG NHẬT BẢN- DT: 10x15m 1 trệt 1 lầu, 3 mặt sân vườn.- giá: 5.850 tỉ ( cam...
      Dự án Khu đô thị Waterpoint, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 75 m2 84 triệu/m2
      Vin Ocean Park 2: Cần bán căn liên kế Hải Âu 1, S 75  mét vuông (5m x 75 m).5 tầng, hoàn thiện ngoài, thô bên trong.Vị trí đẹp: Gần công viên lớn của...
      Dự án Mega Complex - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 3 tầng, 52 m2, giá 6,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 52 m2 125 triệu/m2
      Bán Nhà chính chủ gửi - Đường Quang Trung P. 08 Gò vấp - DT: 4,4 x 12m đúc kiên cố 3 tấm Gồm 4 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh sân thượng trước sau -...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp Khu đô thị thông minh SimCity Premier Homes, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 88 m2 62,5 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài cần bán căn Simcity vị trí đẹp, giá rẻ hơn 2 năm trước. Hiện đang rẻ hơn so với căn cùng vị trí 650 tr.Lưu ý: chính chủ không...
      Dự án Sim City, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.