Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 6,79 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.79 tỷ 60 m2 113,17 triệu/m2
      Thân gửi Quý a/c quỹ căn phân khúc giá cực rẻ tại vin Ocean Park 3 The Crown.Huế Vin: 0972 812 ***sms/zalo/call 24.7 miễn phí).Quỹ liên kế nhà phố ...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 98 m2 53,07 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Riverside Residence tầng cao, view sông cực đẹp.DT: 98 m2, 3 PN, 2  nhà vệ sinh, nội thất luxury, an ninh 24/7. giá: 5,2...
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 82 m2 70,74 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp 107 Trương Định.- ĐC: 107 Trương Định, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, TP. Sài Gòn.- DT: 82m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, bán tặng...
      Dự án 107 Trương Định, Đường Trương Định, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,5 tỷ tại Cầu Giấy

      5.5 tỷ 95 m2 57,9 triệu/m2
      Thực sự rất tiếc nhưng vẫn phải quyết định bán căn hộ chung cư số 05 tầng trung DTTT trong SHR 95,1 m2.Do mua để ở nên gia đình tôi chọn rất kỹ về thiết...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Vinhomes Green Bay , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 86 m2 58,14 triệu/m2
      chính chủ gửi bán chung cư 3pn-2 phòng vệ sinh căn số 15 tòa G2 view hồ dự án hướng logia hướng Đông NamNội thất FullDT: 84m2giá 5.5 tỉ liên lạc...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề Nhà phố Lovera Park, giá 6,6 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 75 m2 88 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp căn nhà phố Lovera Park.Thông tin sp.- DT: 5x15m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.- Nội thất: Hoàn thiện nội thất cơ bản.Giỏ hàng Lovera...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 60 m2, giá 6,69 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.7 tỷ 60 m2 111,55 triệu/m2
      Căn kim cương thì chỉ dành cho bậc vua chúa và các nhà quý tộc:1 Giao thương sầm uất: Đối diện ngay khu căn hộ chung cư xuống vài bước.2 Giao thông thuận...

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 5 tầng, 56 m2, giá 5,75 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.75 tỷ 56 m2 102,68 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 01 cặp căn biệt thự liên kế tại dự án vin Ocean Park 2 - The Empire.DT đất 56 mét vuông.MT 4m x 14m.Xây 5 tầng, đã hoàn thiện bên...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,55 tỷ tại Quận 2

      6.55 tỷ 85 m2 77,06 triệu/m2
      Tìm nhà đẹp không khó - Đã có Em Dung lo! Bán 2 phòng ngủ Feliz - Giá chốt độc quyền 6.550 tỉ - Full Đẹp.Hình ảnh thực tế 100 phần trăm về...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 58 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.5 tỷ 58 m2 94,83 triệu/m2
      sang nhượng ocean park 2LK CL hoàn thiện 48m giá 5,4tỉ bpLK CL 58,5m MT 4,5m giá 5,6tỉ bao phí cạnh vườn hoaSH Sb 58,5m MT 4,5m giá 6,2tỉ bao phíLK HA 65m...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,3 tỷ tại Thanh Xuân

      5.3 tỷ 112 m2 47,33 triệu/m2
      căn hộ chung cư tôi muốn bán lại thuộc dự án Stellar Garden đc số 35 đường Lê Văn Thiêm.Dự án nằm ngã 4 đường Lê Văn Thiêm và Ngụy Như khôngn Tum.Dự án...
      Dự án Stellar Garden, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 95 m2 66,32 triệu/m2
      * Chuyên bán Thảo Điền Pearl 2-3 PN. Cam kết tốt nhất thị trường hiện tại.* Gọi em Duy: 0904 875 *** (Zalo/ Viber) nhận thêm nhiều thông tin chi tiết sớm...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà lk Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 120 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      bán ngay căn nhà phố 3 tầng giá chỉ 7 tỉ.- Vị trí Giáp Long Biên Thủ đô Hà Nội nhưng giá chỉ bằng 1/3 Long Biên.- DT đất: 120 mét vuông, Bàn...
      Dự án Centa City, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nhà lk Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 5,67 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      5.67 tỷ 135 m2 42 triệu/m2
      Nếu bạn đang tìm kiếm một căn nhà đẹp, hiện đại và thoải mái để sống?biệt thự song lập 135m căn áp căn hộ góc tại khu đô thị Centa City, VSIP Bắc Ninh...
      Dự án Centa City, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 6,07 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.07 tỷ 100 m2 60,7 triệu/m2
      Vị trí đẹp sát trục chính vào công viên trung tâm 4ha.Giá rẻ đặc biệt do chính chủ cần tiền bán nhanh - lời ngay 500tr.pháp lí HĐMB - NH cho vay đến...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 6,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.2 tỷ 136 m2 45,59 triệu/m2
      Bán chung cư 4 phòng ngủ MHD Trung Văn, DT 136m2. Sổ lâu dài chỉ nhỉnh 6 tỉ. Nhận nhà ở ngay, hỗ trợ trả góp trong 10 năm- Vị trí: 29 Tố Hữu, Trung...
      Dự án MHD Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7

      5.8 tỷ 80 m2 72,5 triệu/m2
      Midtown là khu phức hợp Cao cấp và bật nhất Phú Mỹ hưng. Với đầy đủ các tiện ích và dịch vụ chuẩn năm *. Công đồng dân cư thân thiện và tri thức cao. Bán...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tòa nhà Eurowindow Multi Complex, Trần Duy Hưng, DTTT 96 m2, đã thiết kế thành 3 PN, 2 phụ, nhà mới, đẹp, hướng cửa hướng Đông Nam,...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.