Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 58 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 58 m2 108,63 triệu/m2
      Vin Ocean Park II - The Empire: Gia đình thay đổi nhu cầu nên bán căn SB 6 - xx.S 58,5  mét vuông (4,5 x 13m).Đông Bắc.Vị trí đẹp: Gần Vincom Mega...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn liền kề Khu đô thị Pruksa Town, 5 tầng, giá 6,3 tỷ tại An Dương - Hải Phòng

      6.3 tỷ 65 m2 96,93 triệu/m2
      + HH an đồng dãy nhà phố thương mại shophouse nội khu.+ 65m2.+ Khu trung tâm dự án dân đã dọn tới rất nhiều, tỉ lệ lấp đầy lớn.+ ngôi nhà hãn để thô...
      Dự án Hoàng Huy Pruksa Town, Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Centa City, giá 5,5 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      Nhà vừa xây 3 tầng, đất DT 90m2Nằm tại trung tâm đại đô thị 160ha đầy đủ tiện ích.Đường chính kết nối trực tiếp Vành Đai 3.Phía sau là khu căn biệt thự...
      Dự án Centa City, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Metropolis, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 7 tỷ tại Quận Ba Đình

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      Tôi có:DT nhà theo tim tường là 80 mét vuông; phòng khách rộng vì không mất lối đi lại giữa các phòng.Có 02 PN; 02 vệ sinh; 1 logia ở phòng khách; 1...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,22 tỷ

      5.22 tỷ 117 m2 44,62 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Diamond Alnata KĐT Celadon City Tân Phú.DT 117  mét vuông.Gồm 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh bàn giao cơ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự Diamond Island Villas Hòa Bình, 1 tầng, giá 5,9 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      5.9 tỷ 716 m2 8,25 triệu/m2
      Bán miếng đất siêu víp, siêu hạt dẻ sẵn căn biệt thự nghỉ dưỡng cuối tuần yên tĩnh trong lành. DT 716 mét vuông, giá chỉ 5.9 tỉ. LH: 0978 898 ***...
      Dự án Diamond Island Villas Resort, Xã Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị thông minh SimCity Premier Homes, giá 5,56 tỷ

      5.56 tỷ 88 m2 63,14 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài cần bán căn Simcity vị trí đẹp, giá rẻ hơn 2 năm trước. Hiện đang rẻ hơn so với căn cùng vị trí 650 tr.Lưu ý: chính chủ không...
      Dự án Sim City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 143 m2, giá 5 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 143 m2 34,97 triệu/m2
      Em Nhi mến chào quý KH, xin cảm ơn quý khách đã tin tưởng và đồng hành cùng Hưng Thịnh trong suốt thời gian qua.Dự án Avatar Thủ Đức đang có chương trình...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      L
      Đàm Nhi - Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Centa City Hải Phòng, giá 6,7 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên

      6.7 tỷ 76 m2 88,16 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Centa City Đường 56m - Cửa Ngõ TP Giải Trí Vinwonder Vũ Yên Đối diện TTTM 22ha Tuyến đường 20.000 công nhân đi làm, thuận tiện buôn bán...
      Dự án Centa City Hải Phòng, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 52 m2, giá 6,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.9 tỷ 52 m2 132,7 triệu/m2
      Quá rẻ - đầu tư ngay bán ngay nhà dịch vụ khu đô thị Văn Khê 52m2, 5 tầng ở vừa KD giá chỉ 6,9 tỉ sổ chính chủ.- Nhà nằm trong khu đô thị Văn Khê,...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 4 tầng, 48 m2, giá 5,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.3 tỷ 48 m2 110,42 triệu/m2
      Cần bán nhanh liên kế Chà là vin Ocean Park 2, The Empire, Văn Giang, Hưng Yên.- DT: 48 mét vuông, 4 tầng, MT: 4m,- Nhà Tây Bắc, hợp gia chủ Tây tứ...

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 100 m2, giá 6,9 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 100 m2 69 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà ở Q. Bình Tân. Đường nhựa 6m, oto, xe tải ra vào rất thoải mái (sổ hồng riêng có sẵn - đã hoàn công xây dựng.TT 2.9 tỉ nhận...
      Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Kim Chung, 4 tầng, giá 6,6 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      Chào Tuần mới - Ngày mới với giỏ hàng sang nhượng tại dự án Hinode Royal Park đang có giá hấp dẫn nhất tới Quý NĐT cũng như Quý a/c có nhu cầu mua ở tại dự...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, 63 m2, giá 5,85 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      5.85 tỷ 63 m2 92,86 triệu/m2
      * Thời điểm vàng thời gian ân hạn LS sắp hết đối với các chung cư mua 4/2022. Hiện rất nhiều chính chủ đang gửi quỹ 49 căn giá rất tốt, khó khăn việc trả...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường Hải Âu 1, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 70 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      chính chủ gửi bán nhanh căn CX13 - xx, DT 70m2. Vị trí siêu đẹp, gần công viên.- MT: 5m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường vào: 13m.- Xây dựng 285,3m2.- Giá...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn liền kề 3 tầng, 330 m2, giá 5,6 tỷ tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình

      5.6 tỷ 330 m2 16,97 triệu/m2
      Cần tiền gấp nên muốn nhượng lại biệt thự đẹp nhất dự án view sông Thiên Nga:- DT đất: 330,17m.- Xây dựng nhà: 3 tầng - Phong cách Châu Âu hiện đại.- Thiết...
      Dự án Legacy Hill, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 135 m2 46,67 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư sang chảnh bậc nhất khu vực Q. 2, với cộng đồng dân cư văn minh, hệ thống an ninh rất nghiêm ngặt. - Nằm ở vị trí cách trung tâm TP...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 49 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      5.8 tỷ 49 m2 118,37 triệu/m2
      chung cư toạ lạc ngay trung tâm TP Đà Nẵng.- Toà chung cư cao 25 tầng với 3 tầng hầm cực kì rộng rãi và thoải mái.- Tầng 25 là tầng tiện ích 5* cho giới...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.