Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán căn chung cư Chung cư VC7 Housing Complex, 4 phòng ngủ, 189 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 189 m2 35,98 triệu/m2
      Hồ Tùng Mậu - chung cư penthouse căn hộ chung cư cao cấp VC7 Housing Complex - 189 mét vuông/2T chỉ 6,8 tỉ.- căn hộ chung cư VC7 Housing...
      Dự án VC7 Housing Complex - 136 Hồ Tùng Mậu, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 72 m2 70,84 triệu/m2
      * Giỏ hàng hơn 100 căn (từ 1 - 2 - 3 - 4  phòng ngủ, căn duplex, Garden Villa, Pool Villa, biệt thự trên không) đc cập nhật mỗi ngày:- chung cư...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.5 tỷ 106 m2 61,33 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ căn hộ chung cư The Nine số 9 Phạm Văn Đồng, vị trí trung tâm Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.* Thông tin chi tiết:-...
      The Nine, số 9, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 7

      5.1 tỷ 91 m2 56,05 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư The View- Riviera Point- CĐT Kepple Land. liên kế khu trung tâm hành chính Q. 7. DT : 91 mét vuông Lầu cao, view hồ bơi, và...
      Dự án The View Riviera Point, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề 4 tầng, 160 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận Dương Kinh - Hải Phòng

      5.5 tỷ 160 m2 34,38 triệu/m2
      Bán Nhà KĐT Anh Dũng 6 - Mặt Đường Mạc Đăng doanh hotline:0783 599 ***DT :160m2 giá : 5.5tỉ - Hạ tầng hoàn thiện đẹp, vỉa hè lát đá, ô tô đỗ cửa.- Vị trí...
      Dự án Dương Kinh New City, Dương Kinh, Hải Phòng

      Chuyển nhượng căn liền kề 5 tầng, 70 m2, giá 7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán căn biệt thự liên kế Cọ Xanh tại dự án vin Ocean Park 2:Thông tin:- Căn CX13-xx dãy giữa 2 công viên.- Đông Nam.- MT: 5m.- DT: 70m2.-...
      Dự án The2 Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Centa City, giá 5,67 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      5.67 tỷ 135 m2 42 triệu/m2
      Nếu mọi người đang tìm kiếm một căn nhà đẹp, hiện đại và thoải mái để sống?biệt thự song lập 135m2 căn áp căn hộ góc tại khu đô thị Centa City, VSIP...
      Dự án Centa City, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Nova World, giá 6,2 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      6.2 tỷ 200 m2 31 triệu/m2
      MUA QUÁ NHIỀU NÊN CẮT LỖ HƠN 2 tỉ - căn biệt thự ĐƠN LẬP 200 m2 - 100 phần trăm VIEW BIỂN - GẦN CÔNG VIÊN - CHÍNH CHỦ: 0972 220 ***- Vì lý do mua...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      5 tỷ 82 m2 60,98 triệu/m2
      The Sang Residence - block duy nhất ở Đà Nẵng sở hữu quỹ đất khan hiếm ven biển Mỹ Khê với vị trí cực kì đắc địa, SHR sở hữu vĩnh viễn.Không bỏ lỡ cơ hội...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng biệt thự 36 tầng, 312 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      5.8 tỷ 312 m2 18,59 triệu/m2
      Dự án La Emera Khe Cá TP Hạ Long cần bán :nhà phố thương mại shophouse chỉ 5,8 tỉ/lô bàn giao thô, hoàn thiện mặt ngoài nằm trên cung đường bao biển đẹp...
      Dự án La Emera Hạ Long, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội

      5.9 tỷ 76 m2 77,64 triệu/m2
      Siểu phẩm chào bán.Cạnh ngay Lăng Bác, trung tâm của trung tâm.chào bán đợt cuối.Giá cực sốc chỉ từ 4,1 - 14 tỉ.Thông tin dự án Discovery Central.Tên...
      Dự án Discovery Central, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 79 m2 64,56 triệu/m2
      phòng kinh doanh: 0917 909 ***Ms Yến) - chuyên khu giỏ hàng có nhiều căn 1 - 2 - 3 phòng ngủ - căn hộ thông tầng - Penthouse tại Khu chung cư...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 92 m2 61,96 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư góc Vimhome Vinhome Decapitale 119 Trần Duy Hưng , Tòa C1, DT 92m2, view bể bơi, sát công viên, căn hộ góc, sang trọng, điều hòa...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5,05 tỷ tại Quận 10

      5.05 tỷ 73 m2 69,18 triệu/m2
      * DT: 73m2,* Thiết kế: 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh.* giá: 5.05 tỉ.* Thiết kế hiện đại, tinh tế. Phòng khách với logia đc lắp kính rộng rãi...
      Dự án Kingdom 101, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 3 tầng, 77 m2, giá 6,1 tỷ tại Huyện Đông Anh - Hà Nội

      6.1 tỷ 77 m2 79,23 triệu/m2
      Tôi có sở hữu một căn liên kế tại dự án 319 Đông Anh, Calyx Residence để ở. Ngay cụm cư dân khu Tên Lửa gần trạm xe bus, đường Cổ Loa, quy hoạch trường...
      Dự án Calyx Residence, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư The Zei Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,72 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.73 tỷ 108 m2 53 triệu/m2
      Công ty tôi làm việc trực tiếp với CĐT Hải Đăng bán quỹ 10 căn hộ chung cư đẹp nhất dự án như sau (liên lạc: 0349 511 ***.* căn hộ chung cư...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, 250 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Lâm Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình

      6.5 tỷ 250 m2 26 triệu/m2
      Em bán căn biệt thự 5* trong quần thể tiện ích 66ha, căn biệt thự đơn lập có bể bơi riêngXây 3 tầng có DT từ 250-310-400-600-875-1000m2Các tiện ích đẳng...
      Đường 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 65 m2, giá 6,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 65 m2 93,85 triệu/m2
      chính chủ đang vay NH không có khả năng tất toán cần bán ngay căn Hải Âu 7DT 65m2- MT: 5m - Hướng: Tây Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 272m2.- Vị trí...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.