Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 58 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 58 m2 103,45 triệu/m2
      Do gia đình không đủ khả năng trả NH nên cần bán lại căn nhà phố thương mại shophouse ở khu Sao Biển, giá gốc 7,94 tỉ vay Vietinbank , tôi đã vào...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Căn hộ Sunwah Pearl, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 56 m2 96,43 triệu/m2
      Chủ gửi bán Sunwah Pearl Bình Thạnh.- 1 PN 1 phòng tắm.- nội thất đầy đủ.- Tây Bắc.- giá: 5 tỉ 4 bao phí.contact: 0843 114 ***Huỳnh Hậu: Zalo, Whatsapp,...
      Dự án Sunwah Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự Khu biệt thự Oasis, 150 m2, giá 6,2 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      6.2 tỷ 150 m2 41,34 triệu/m2
      Bán biệt thự liền kế vườn 150 mét vuông Oasis, TP Thuận An, Bình Dương. New.DT 150 mét vuông ngang 5m x 30m.Sân vườn trước rộng.Nhà đã hoàn...
      Dự án The Oasis, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà biệt thự Casamia Hội An, 150 m2, giá 6,6 tỷ tại Xã Cẩm Hà - Hội An - Quảng Nam

      6.6 tỷ 150 m2 44 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay căn Casamia Calm T11 - 01 tại Hội An.Thông tin chi tiết:- CĐT: Đạt Phương Group.- Mã căn: TT - 11.01.- DT: 150m2.- diện tích ...
      Dự án Casamia Calm Hội An, Xã Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 63 m2, giá 6 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 63 m2 95,24 triệu/m2
      Ocean Park 2 - The Empire: Cần bán liên kế khu Chà Là 13, S 63  mét vuông (4,5 x 14).Nhà mới nhận, hoàn thiện mặt ngoài, thô bên trong, 4 tầng 1...
      Dự án Mega Complex - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6,25 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.25 tỷ 105 m2 59,53 triệu/m2
      Cực hot, KH tìm căn 3 ngủ thì không nên bỏ qua căn này vì giá quá tốt.DT 105m2 cực kỳ lý tưởng, lên thiết kế sẽ rất đẹp.logia phòng khách rộng.Cả 3 ngủ đều...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      Em Cơ 0928 658 *** chuyên viên tư vấn bất động sản vin xin gửi tới quý a/c KH các căn vị trí đẹp nhất tại dự án vin Ocean Park 2 - The Empire:1. DT 63m...

      Chuyển nhượng biệt thự Harbor Bay Quảng Ninh, 5 tầng, giá 6,7 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      6.7 tỷ 75 m2 89,34 triệu/m2
      - Cần bán ngộp bank giá cực rẻ thị.- Trường khu Harbor Bay...- Căn áp góc trục đường đôi h hướng Tây Nam.- DT 75 m2. 5 tầng...- Giá nét 6,7 tỉ bao...
      Dự án Harbor Bay Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 6,21 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.21 tỷ 82 m2 75,71 triệu/m2
      * Masteri West Heights sở hữu vị trí kim cương tại vùng lõi của đại đô thị đáng sống bậc nhất Thủ đô Smart City, ôm trọn hồ trung tâm 4,8ha cùng tầm nhìn...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 5,08 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.09 tỷ 66 m2 77,02 triệu/m2

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự VSIP Hải Phòng, giá 5,5 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      Sapphire Gem - Siêu phẩm dự án tại KĐT VSIP - Bắc Sông Cấm.Toạ lạc ngay trung tâm của TP Thuỷ Nguyên, dự án có kết nối vô cùng thuận tiện tới các trục giao...
      Dự án VSIP Hải Phòng, Thị trấn Núi Đèo, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 5 tầng, 48 m2, giá 5,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.2 tỷ 48 m2 108,34 triệu/m2
      Khách gửi bán nhanh CL11-117 chỉ 5,2 tỉ bao phíSở hữu ngay căn liên kế đẳng cấp của vin, cơ hội đầu tư chắc chắn sinh lời trong trung và dài hạn chỉ với...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn Vinhomes Green Bay , 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 87 m2 57,48 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh chung cư 3pn-2 phòng vệ sinh tại dự án vin Green Bay Mễ Trìchung cư thiết kế đẹp, view đẹp có giá mềm nhất dự án vin...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Kim Chung - Di Trạch, giá 7 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      chính chủ đáo hạn NH cần bán ra 1 lô liên kế đường 17m tại dự án Hinode Royal Park Kim Chung Hoài Đức TP Hà Nội.- Xây mới 4 tầng- MT 5m- Đường trước nhà...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư King Palace, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.3 tỷ 93 m2 56,99 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư King Palace 2 PN:- logia ĐN siêu mát.- 2 PN đều có ánh sáng tự nhiên.- Phòng khách siêu rộng thoáng.- đầy đủ nội thất cao cấp,...
      Dự án King Palace, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư CT4 , 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.9 tỷ 124 m2 47,59 triệu/m2
      Bán CT4 Vimeco Nguyễn Chánh 124 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 5,9 tỉ. 0975 118 ***DT 124 mét vuông, 3  phòng ngủ,...
      Dự án CT4 Vimeco II, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 3 phòng ngủ, 152 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 152 m2 41,45 triệu/m2
      BÁN chung cư 152m2 CÓ THANG MÁY RIÊNG ECOPARK TÒA PARK PREMIUMDo nhu cầu thay đổi khách cần bán căn Premium 152m2, toà Park Premium, toà cao cấp nhất phân...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.4 tỷ 106 m2 60,38 triệu/m2
      - Chủ lỡ tài chính với NH, gửi bán lại chung cư 3  phòng ngủ 106m2 tầng đẹp, thuộc dự án BRG 25 Lê Văn Lương.- Dự án vị trí lô góc ngã tư giữa Lê...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.