Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán căn liền kề Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 6,8 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      6.8 tỷ 310 m2 21,94 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gửi bán căn biệt thự đơn lập Ivory Villas.DT 310 mét vuông, xây 3 tầng, 3 ngủ, 3 phòng vệ sinh. Có bể bơi riêng.Vị trí...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 150 m2, giá 5,6 tỷ tại Dương Kinh - Hải Phòng

      5.6 tỷ 150 m2 37,34 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự xây thô 4 tầng DT 150 mét vuông ngang 7,2m trục đường Mạc Đăng Doanh (Vành Đai 2) trục đường rộng 60m. KD buôn bán đỉnh. Giá 5,6...
      Dự án Dương Kinh New City, Đường Mạc Đăng Doanh, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, hướng Đông - Nam, giá 6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 107 m2 56,08 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chung cư Cầu Giấy dự án The Park Home 3  phòng ngủ +1 phòng đa năng, 107.74 mét vuông, cửa vào bắc, tôi đã làm đầy đủ nội ...
      Dự án The Park Home , Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Căn hộ chung cư Thanh Đa View, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 124 m2 46,78 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư cao cấp Thanh Đa View - cần bán:- Nội thất: Bàn giao hoàn thiện với nội thất đầy đủ.- Thiết kế: 3  phòng ngủ, 2...
      Thanh Đa View, 07, Đường Thanh Đa, Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ

      5.9 tỷ 113 m2 52,22 triệu/m2
      Bán chung cư Indochina Plaza, DT 113 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 90 m2 58,89 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ cao cấp vin Dcapitale do chuyển công tác về Hà Đông.- DT 90m thiết kế 03  phòng ngủ 02  phòng vệ sinh. Tầng 2508 toà...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, 100 m2, giá 6,07 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.08 tỷ 100 m2 60,72 triệu/m2
      Không mua căn này còn mua căn nào?Tìm đâu ra căn nhà phố thương mại shophouse trong KĐT đối diện khu công nghệ cao KD sầm uất như này giá chỉ nhỉnh hơn...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 6,34 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.35 tỷ 135 m2 47 triệu/m2
      - DT đất: 135 mét vuông.- DTSD: 206,5 mét vuông.- MT: 9m.- Đường rộng, hè thoáng: 12m.- pháp lý: sổ hồng riêng lâu dài.Môi trường sống đẳng...
      Dự án Centa Villas, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 2

      5.8 tỷ 84 m2 69,05 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư tầng cao Tháp Lotus.DTSD: 84 mét vuông, 2 PN, 2  toilet.đầy đủ nội thất cao cấp.* Tiện ích căn hộ:Hồ bơi olympic...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 112 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.8 tỷ 112 m2 51,79 triệu/m2
      - DT: 112 mét vuông.- Hướng logia: hướng Đông Bắc.- View: Công viên, khu liên kế, căn biệt thự thoáng đãng, view đường 32- Giá: 5.8 tỉ (Ưu tiên...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 5,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 84 m2 65,48 triệu/m2
      Căn căn hộ chung cư duy nhất tại TP Hà Nội kính cường lực thay thế cột - thiết kế phong cách Mỹ - view cầu vượt Mai Dịch.- Vị trí số 9 Phạm Văn Đồng,...
      The Nine, số 9, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Artex Building , 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 6 tỷ tại Ba Đình

      6 tỷ 150 m2 40 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ Artex Building - 172 Ngọc Khánh, Q. Ba Đình, TP Hà Nội:- DT 150 mét vuông, 4 PN rộng, thoáng, nhiều ánh sáng, logia rộng.-...
      Dự án Artex Building 172 Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 48 m2, giá 6,45 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.45 tỷ 48 m2 134,3 triệu/m2
      Phân khu gần đường cao tốc TP Hà Nội Hải Phòng.Tiếp giáp công Viên Silk Park.Tiếp giáp khu cao tầng sầm uất và Kinh Đô Ánh Sáng.Hướng TB.hotline 0974 250 ***
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Opal Skyview, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5,6 tỷ tại Thủ Đức

      5.6 tỷ 78 m2 71,8 triệu/m2
      chủ đầu tư Đất Xanh chào bán căn hộ chung cư duy nhất tầng 15 view sông Thành phố Hồ Chí Minh ký hợp đồng mua bán trực tiếp với contact phòng ...
      Dự án ST Moritz Phạm Văn Đồng, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề Nova World, 1 tầng, 200 m2, giá 6,8 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      6.8 tỷ 200 m2 34 triệu/m2
      Giỏ hàng các căn Florida 1 đã nhận nhà giá mềm nhất hiện tại ngôi nhà phố 5x20 giá 3ty8 ( thuế giá trị gia tăng) nhà phố thương mại trục 20m 6x20...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Aqua City, 3 tầng, giá 7 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      7 tỷ 180 m2 38,89 triệu/m2
      - Nhà hướng Đông-Bắc, thiết kế 3 tầng, 3 phòng ngủ, 4WC- Lộ giới 14m. Hè 6m.- TT 65 phần trăm. Ngưng đến nhận nhà. Phân khu nằm cạnh bên quảng...
      Dự án Aqua City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 5,05 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      5.05 tỷ 50 m2 101 triệu/m2
      Vị trí và vị thế của BDS The Filmore Da Nang luôn khác biệt:Mỗi ngày về lại căn nhà của mình sau những vội vã ngoài kia, cảm nhận đc sự yên bình, tận hưởng...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Tây Hồ Residence, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,35 tỷ tại Tây Hồ

      5.35 tỷ 107 m2 50 triệu/m2
      Gia đình cần bán CT2B - Ngõ 445 Lạc Long Quân, Tây Hồ - Đối diện phố cà phê Vệ Hồ.Vị trí đẹp, đi vài bước ra Hồ Tây.DT 107 mét vuông, 3ngủ, 2 vệ...
      Dự án Tây Hồ Residence, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.