Thông tin mô tả
- Tiện ích full: Hồ bơi,
- Vị trí sát bên sân bay.
-
-
Giá: 5,5 Tỷ
Diện tích: 139 m2
Giá/m2: 39,57 Triệu/m2
531472
Mua bán
- Tiện ích full: Hồ bơi,
- Vị trí sát bên sân bay.
-
-
Minh Lee
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2