Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 7

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Cần bán chung cư Happy Valley PMH Q. 7:Thông tin chung cư:- DT: 100 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ 2 toilet, nội thất xịn xò- Tâng cao...
      Dự án Happy Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn Chung cư CT4 , 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,04 tỷ tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.04 tỷ 140 m2 36 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư 140 mét vuông tòa Vimeco Nguyễn Chánh, giá 3 6 tr/ mét vuông, liên lạc 0944 956 ***.căn hộ chung cư...
      Dự án CT4 Vimeco II, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5.1 tỷ 140 m2 36,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Dulkey 140m thiết kế 4 phòng ngủ tại dự án the Terra An Hưng.Nhà nội thất đầy đủ đơn giản vào ở đc luônlogia...
      Dự án The Terra An Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận Tân Phú

      5.3 tỷ 98 m2 54,09 triệu/m2
      chung cư 97.7 mét vuông, 2 phòng ngủ, lầu 4, view công viên nội khu lớn, thoáng , logia Đông Nam mát mẻ.Nội thất cơ bản cao cấp (Hafele..):...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Bên em đang đc chính chủ gửi nhiều căn tại dự án Golden Park - số 2 Phạm Văn Bạch, giá cực tốtcăn hộ chung cư 2 ngủ82m2, 2 ngủ, 2 vs, logia chính Nam,...
      Dự án Golden Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán căn liền kề Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 3 tầng, giá 6,2 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.2 tỷ 171 m2 36,26 triệu/m2
      Nhà có sân vườn, đi nước ngoài cần bán gấp, thấp hơn giá đất khu vực.- Nhà 2 MT khu Vĩnh Điềm Trung, chỉ 6.2 tỉ.- DT: 171 mét vuông (ngang 11m).-...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn biệt thự 3 tầng, 110 m2, giá 5,9 tỷ tại Xã Tân Dương - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.9 tỷ 110 m2 53,64 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố liên kế 110m2 - KĐT Sapphire Gem - VSIP Hải Phòng.DT: 110 m2. Tổng DT 3 sàn: 227m2.Xây dựng tầng 1: 75m2, thiết kế 3 tầng theo tiêu...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường 9C, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, 70 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      chính chủ nhờ bán nhà căn biệt thự liên kế căn Chà Là 5, tại dự án vin Ocean Park 2.- DT đất là 70m, hiện đã nhận nhà xong xuôi, xung quanh sạch đẹp.- Là...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,3 tỷ tại Cầu Giấy

      6.3 tỷ 115 m2 54,79 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay căn hộ cao cấp Mandarin Hoàng Minh Giám, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- DT: 115 mét vuông, 3 ngủ, 2 toilet.- Nhà full...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 5,02 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.02 tỷ 90 m2 55,78 triệu/m2
      Hot Hot! Giá F0.căn nhà phố ngay MT Đường Số 8 Chợ Bình tr, Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức.(Vị trí nhà cách Phạm Văn Đồng 300m).* Thiết kế: 1 trệt, 3 lầu.-...
      Đường Số 8, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      6.2 tỷ 94 m2 65,96 triệu/m2
      Bán chung cư P12 Park Hill 3p ngủ góc 94 mét vuông. Full đồ đẹp như ảnh, đầy đủ đồ nội thất và thiết bị điện tử chỉ việc xách va li về ở. Có slot...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 63 m2 95,24 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn liên kế Chà Là 63m2- DT 63m2- DTXD 256m2- Xây 5 tầng ( hoàn thiện mặt ngoài, trong bàn giao thô)- Vị trí gần công viên siêu...
      N
      Bất Động Sản Cam Kết Giá Tốt Nhất Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 48 m2, giá 5,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.1 tỷ 48 m2 106,25 triệu/m2
      DT 48m.MT: 4m.Xây dựng: 184m.Hướng: hướng Đông Nam.chính chủ vay NH, nay không có khả năng tất toán và trả gốc lãi hàng tháng nên cần bán ngay. Chấp nhận...
      N
      Bất Động Sản Cam Kết Giá Tốt Nhất Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ Chung cư D’. Le Pont D’or Hoàng Cầu, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 6,1 tỷ tại Đống Đa

      6.1 tỷ 92 m2 66,31 triệu/m2
      Bán lại gấp căn 2 PN đang ở hiện tại ở toà B tầng rất đẹp. Nhà đẹp, thiết kế hiện đại, tất cả đồ gắn tường để lại hết kể cả các loại đèn trang trí.Tổng DT:...
      Dự án D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 87 m2 57,48 triệu/m2
      sang nhượng chung cư 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ ĐÁP ỨNG MỌI NHU CẦU a/c CÔ BÁC MONG MUỐN, NHỮNG CĂN giá siêu mềm NHẤT THỊ...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      căn hộ duplex - căn hộ chung cư cao cấp - 3 ngủ - đẳng cấp xịn sò bậc nhất Q. thanh xuân - tiện ích xung quanh không thiếu gì - nội thất đẹp.căn hộ ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 56 m2, giá 6,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 56 m2 114,29 triệu/m2
      Cần bán gấp căn SH góc vườn hoa dự án vin ocean park 3vị trí siêu đẹp gần ngay cụm căn hộ chung cư, một mặt view vườn hoa...Giá 6.4 tỉliên lạc 0989 511...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 110 m2 59,1 triệu/m2
      Căn vip - căn hộ chung cư D'Capitale Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.3 phòng ngủ 2 toilet 2 ban công.+ DT...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.