Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh nhà lk 4 tầng, 75 m2, giá 7 tỷ tại Đường Trịnh Quang Nghị - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp ngôi nhà phố Lovera Premier vị trí siêu đẹp.Thông tin sp.- DT: 5x15m.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu.- Nội thất: Hoàn thiện mặt ngoài thô bên...
      Dự án Lovera Premier, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, giá 6,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 55 m2 116,37 triệu/m2
      Sở hữu căn biệt thự liên kế góc căn kim cương tuyệt đẹp, với không gian xanh mát và bể bơi tiện nghi? Hãy đến với vin Ocean Park 3, nơi bạn có thể thực...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2

      6.2 tỷ 95 m2 65,27 triệu/m2
      * Chuyên bán Thảo Điền Pearl. Căn thật, hình thật, cam kết giá siêu mềm nhất thị trường.* Gọi em Duy: 0904 875 * (Call/ Zalo/ Viber/ Whatsapp) nhận thêm...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Him Lam Green Park, giá 6,5 tỷ tại Thành phố Bắc Ninh

      6.5 tỷ 108 m2 60,19 triệu/m2
      Cần tiền tôi bán căn hộ góc đã có sổ giá 6,5 tỉ
      Him Lam Green Park, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 95 m2 55,79 triệu/m2
      bán nhanh chung cư tại căn hộ Golden Park Phạm Văn Bạch - DT 95m thông thủy tầng trung - Thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh - full nội ...
      Dự án Golden Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,35 tỷ tại Quận 2

      5.35 tỷ 98 m2 54,6 triệu/m2
      Do chuyển về quê nên cần bán lại căn 2 phòng ngủ Vista Verde DT 98  mét vuông căn lớn của dự án. Nhà full NT có sổ hồng riêng hỗ trợ vay NH....
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất sổ riêng 680 m2 tại Xã Sông Xoài - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 680 m2 10 triệu/m2
      bán gấp đất ở Sông Xoài, đường rộng 30m, rất thích hợp mặt bằng cho thuê hay làm kho xưởng đều đẹp.10 x 68 = 680 mét vuông.Chỉ 10 tr/ mét vuông...
      Xã Sông Xoài, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp miếng đất 1 m2, mặt tiền 25m, hướng Đông tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1 m2 5000 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh đất 2 MT đường nhựa! Hiện trạng là đất Lúa. Quy hoạch KDC hiện hữu, tiện phân lô, xây căn biệt thự nhà vườn và làm homestay nghỉ dưỡng...
      Đường Bình Giã - Quảng Thành, Xã Bình Giã, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nhà biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà thô liền kề Khu Tây 3 - 2 Hàng Điều P. 11 Tp Vũng Tàu 100 mét vuông 2lầu chỉ 5.5 tỉ TL.Thông tin ngôi nhà:1. Giá: 5.5 tỉ thỏa ...
      Dự án Khu nhà ở Tây 3/2, Đường Hàng Điều, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề Nova World, giá 6,2 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      6.2 tỷ 160 m2 38,75 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự dự án Novaworld Phan Thiết Novaland Bình Thuận, DT căn biệt thự song lập 160m2 đã nhận nhà view trực diện clubhouse, ký HDMB, giá...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Nova World, 3 tầng, 200 m2, giá 6 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      6 tỷ 200 m2 30 triệu/m2
      chính chủ cần sang nhượng lại một số sp giá mềm. Đã Bàn giao nhà tại dự án Novaworld Phan Thiết. giá trên đã bao phí sang tên.- căn nhà phố: 6x20m. Bán...

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Nova World, 2 tầng, 160 m2, giá 5,2 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      5.2 tỷ 160 m2 32,5 triệu/m2
      Song lập 8x20 khu Florida 1 - đã có nhà.160 mét vuông đất, 133 mét vuông sàn sử dụng.Nhà hoàn thiện ngoài, thô bên trong.Vào nội thất cho thuê,...
      T
      Tiến Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 2 m2, mặt tiền 40m tại Ô Môn - Cần Thơ, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 2 m2 2925 triệu/m2
      Đất gia đình cần bán.Đất 40x49 (CLN)MT Tỉnh Lộ 922 mới Q Ô Môn.Dt: 40 x 48 = 1951  mét vuông. Đất cln.Lộ giới: Tỉnh Lộ 22M.Đất có MT lớn, Loại đất...
      Đường Tỉnh lộ 922, Phường Trường Lạc, Ô Môn, Cần Thơ

      Bán gấp biệt thự Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 6,9 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      6.9 tỷ 0 m2
      Gia đình tôi cần sang nhượng lại biệt thự GĐ 3 - 4.DT 310.5 m2, Xây 3 tầng 328m2.Có bể bơi và sân vườn riêng tại dự án.Căn Đông Nam.NH hỗ trợ...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 48 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 48 m2 135,42 triệu/m2
      Quỹ căn sang nhượng OCP2.1 - Phân Khu Chà Là:- CL5 - 2X LK DT 70m giá 9,5 tỉ.- CL11 - 2X liên kế DT 64m giá: 8,7 tỉ.- CL7 - 8X liên kế DT 58,5m giá: 8,1...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 48 m2, giá 6,6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.6 tỷ 48 m2 137,5 triệu/m2

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 2 tầng, 409 m2, giá 7 tỷ tại Xã Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng

      7 tỷ 409 m2 17,12 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay căn biệt thự 2 MT Lê Phụng Hiểu, TP Bảo Lộc. Cách QL 20 500m.- DT 409 mét vuông có 30 MT. Sẵn 400 mét vuông thổ...
      Phố Lê Phụng Hiểu, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Hồng Bàng - Phước Tiến - Nha Trang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Bán 2 ngôi nhà MT đường Hồng Bàng tttp Nha Trang. Căn 5 tỉ và 6.5 tỉ.Vị trí nằm trên MT đường Hồng Bàng, con đường KD sầm uất.Căn 1: 5 tỉ. 4.5 tầng, DT...
      Đường Hồng Bàng, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá