Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Garden Gate, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5.2 tỷ 75 m2 69,34 triệu/m2
      giá: 5.2 tỉ bao hết phí thuế - chủ sẽ trừ lại 1 phần trăm nhận sổ cho khách pháp lí: HĐMB- DT: 75 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Garden Gate, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 75 m2, giá 6,3 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 75 m2 84 triệu/m2
      Thông tin khu căn nhà phố lovera park khang điền Bình chánh.Tổng 4 khu gần 1000 ngôi nhà phố, đã lấp đầy hơn 80 phần trăm dân cư về ở.- Tất cả đã...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Chung cư Mandarin Garden, 122 m2, giá 6,71 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.71 tỷ 122 m2 55 triệu/m2
      Cập nhật mới nhất quỹ chung cư sang nhượng căn hộ cao cấp Mandarin Hòa Phát - Trung Hòa - Cầu Giấy - Thủ đô Hà Nội.- Tháp A:+ Căn 2ng. S: 122m view...
      Dự án Mandarin Garden, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Căn hộ PentStudio, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,8 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      chào bán duplex, penthouse tại Tây Hồ.Zalo: 0901 411 ***.Đã có sổ lâu dài từng căn, view Hồ Tây thoáng.Bàn giao nhà ngay.Vị trí: Lô B, 699 đường Lạc Long...
      Dự án PentStudio, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 63 m2 95,24 triệu/m2
      Cần bán ngay căn CL8 -63m Đông Nam - MT: 4,5m.- Hướng: hướng Đông Nam- Đường vào: 13m.- Xây dựng 285,3m2.- Vị trí gần công viên 500m2 - Giá gốc: 7,8...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, hướng Nam, giá 5,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 92 m2 60,87 triệu/m2
      Tôi cần nhanh chung cư 08 tầng 16 dự án The Nine nội thất đầy đủ sổ chính chủ tên tôi. Thiết kế 3 phòng ngủ,2wcCửa vào hướng Nam logia hướng...
      Dự án The Nine, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Keangnam Hanoi Landmark Tower, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 107 m2 53,28 triệu/m2
      căn hộ chung cư đc thiết kế như sau:- DT: 107 mét vuông.- Hướng cửa: TB logia: ĐN.- Đã có nội thất.- giá: 5,7 tỉ.- Cần bán rất gấp, xem nhà...
      Dự án Keangnam, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn Chung cư The Link Ciputra, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5,9 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      5.9 tỷ 114 m2 51,76 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư The Links L3 Ciputra - 114m2 - 3  phòng ngủ - hướng Nam - nhìn sân golf.- DT 114m2, 3  phòng ngủ, 2 phòng tắm,...
      Dự án The Link 345-CT1, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 7 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 114 m2 61,41 triệu/m2
      Vì chuyển sang nơi khác sinh sống, nên chính chủ muốn bán căn hộ chung cư.Toà B (Ruby) - DT 114,33 mét vuông - Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.Cửa chính...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5 tỷ tại Quận 11

      5 tỷ 97 m2 51,55 triệu/m2
      - Vị trí: Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, HCM.- Tiện ích: fitness, hồ bơi, siêu thị, khuôn viên rộng, nằm ở vị trí trung tâm thuận tiện đi lại. An ninh 2 lớp...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 64 m2, giá 6,4 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 64 m2 100 triệu/m2
      Mình cần sang nhượng lại căn liên kế cạnh góc căn hộ chung cư KĐT Vinhome Ocean Park 2 - The Empire.DT: 64m2.Vị trí rất đẹp gần căn hộ chung cư,...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 5 tầng, 108 m2, giá 6 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      6 tỷ 108 m2 55,56 triệu/m2
      Bán shop 5 tầng mặt biển.Tại Âu 2 Tuần Châu.- N04: 108 mét vuông.- Đã có bìa đỏ lâu dài.- Giá 6tỉ: Đất thôi. (đã có sổ cầm trao tay luôn).
      Dự án Tuần Châu Marina Hạ Long, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 143 m2 48,96 triệu/m2
      Chính chủ đang rất kẹt tiền Cần bán chung cư Garden Court 1, Phú Mỹ Hưng Q. 7.Vị trí: Nằm trên đường Tôn Dật Tiên, P. Tân Phong, Q. 7 Ngay khu Kênh...
      Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 5,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.3 tỷ 58 m2 91,38 triệu/m2
      Căn liên kế khu Chà Là 14 - xx DT 58,5 mét vuông.- MT: 4,5m.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 240 mét vuông.- Vị trí gần công...

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ chung cư tại vin Central Park - 208 Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Bình Thạnh- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ+2 phòng vệ ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Nguyễn Ngọc Phương, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,2 tỷ tại Bình Thạnh

      5.2 tỷ 95 m2 54,74 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn 3 PN 2 nhà vệ sinh 95m căn hộ chung cư Nguyễn Ngọc Phương.- Đi bộ 5 ph sang Q. 1, chợ Thị Nghè, Thảo Cầm Viên, hồ bơi Yết...
      Dự án Chung cư Nguyễn Ngọc Phương, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 2 tầng, 138 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - 9 - Vĩnh Long - Vĩnh Long

      6.5 tỷ 138 m2 47,11 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm của trung tâm, gần trung tâm Hội Nghị, Trung tâm Hành Chính và các Sở Ban Ngành Tp Vĩnh Long.- View logia ngắm pháo hoa giao thừa.- Lộ 8...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 9, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 150 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      6.5 tỷ 150 m2 43,34 triệu/m2
      Thông tin mô tả.1/ Tổng quan về Waterpoint Nam Long.+ CĐT: Nam Long Group và đối tác Nhật.+ Vị trí dự án: MT DT 824 - TT Bến Lức, Long An.Ngay nút giao cao...
      Dự án Waterpoint, Bến Lức, Long An

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá