Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 109 m2 47,25 triệu/m2
      bán ngay căn 3 PN Times City gần 100 mét vuông, đủ đồ đẹp giá 5.150 tỉ. liên lạc: 0901 793 ***- chung cư đc thiết kế thoáng sáng, sạch đẹp.- Đã sửa...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      - Vị trí vàng cửa ngõ phía Tây TP, hai mặt đường Phạm Văn Đồng - Doãn Kế Thiện, trong đó đường Phạm Văn Đồng mở rộng 98m kết nối trực tiếp sân bay Nội Bài,...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 70 m2, giá 6,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.8 tỷ 70 m2 97,15 triệu/m2
      Căn CL 13-8xDT 70m2Giá 6,x tỉ bao phí sang nhượngliên lạc Lan Hương - BĐS vin
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 135 m2 46,67 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật:+ Layout 3 phòng ngủ dạng 135m2, hướng gần như chính Nam đón nắng nhẹ và gió mát vào cực kì thoáng đãng.+ Sẵn sổ hồng riêng, công...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 3 phòng ngủ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 192 m2 31,25 triệu/m2
      Bán hoặc cho thuê chung cư tầng 20, tòa T2A, căn hộ TSQ Euroland, Làng Việt Kiều Châu Âu, Mỗ Lao, Hà Đông, TP Hà Nội.Cửa ra vào Tây Nam, logia Đông ...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Richmond City, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 89 m2 57,31 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, DT 89 mét vuông căn hộ chung cư Richmond city Nguyễn xí, nhà bán nội thất đầy đủ...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Horizon Tower, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 1

      5.9 tỷ 110 m2 53,64 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS. Kẹt tiền bán nhanh.- Xem nhà mua liên hệ: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán nhanh căn hộ cao cấp Horizon, Q. 1, TP HCM.- DT...
      Dự án Horizon, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 79 m2 63,3 triệu/m2
      Cần sang nhượng lại chung cư tầng cao căn hộ khôngsmo - Tây Hồ.Khu vực nhiều người Nước ngoài thuê với các tiện ích đầy đủ như vườn BBQ, fitness, yoga,...
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 60 m2, giá 6,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 60 m2 101,67 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố thương mại shophouse vị trí đẹp, giá siêu mềm tại khu đô thị vin Ocean Park 3 - The Crown.Vị trí: TĐ18 - 77.DT: 60m.Nằm...
      Dự án Mega Complex - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 70 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      chính chủ nhờ bán ngay căn nhà phố thương mại tại dự án vin Ocean park 2 Căn nhà phố thương mại 70m nằm trong siêu quần thể đô thị biển vin.Thông tin...

      Bán nhanh căn Trung tâm thương mại TSQ, 3 phòng ngủ, 192 m2, giá 6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 192 m2 31,25 triệu/m2
      căn hộ TSQ Euroland DT 192 mét vuông giá 6 tỉ, Làng Việt Kiều Châu Âu, Mỗ Lao, Hà Đông, TP Hà Nội.chung cư tầng trung, cửa ra vào Tây Nam, logia...
      Dự án TTTM TSQ, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, giá 5,91 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.91 tỷ 110 m2 53,73 triệu/m2
      Bán căn liên kế LK7 - 104 dự án Saphire Gem Hải Phòng, hàng ngoại giao vị trí đẹp đối diện công viên.Vị trí đắc địa tọa lạc tại giao lộ giữa 3 tuyến đường...
      Dự án VSIP Hải Phòng, Thị trấn Núi Đèo, Thủy Nguyên, Hải Phòng
      S
      Vân Vũ Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 60 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      Kính gửi a/c thông tin ngôi nhà phố Q12 đã có SHR, nhà mới 100 phần trăm, giá chỉ từ 6,6 tỉ/căn. anh chị quan tâm L/H em ạ.- ngôi nhà phố đường...
      Dự án The Sol Residence, Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 313 m2, giá 5,48 tỷ tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình

      5.48 tỷ 313 m2 17,51 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay biệt thự Legacy Hill Hòa Bình DB2 là phân khu chuẩn bị bàn giao đầu tiên của khu B, view bể bơi -DT: 313 mét vuông -căn ...
      Dự án Legacy Hill, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 70 m2, giá 6,6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.6 tỷ 70 m2 94,29 triệu/m2
      Mua cho con ở nhưng thay đổi kế hoạch. Gia đình cần chuyển nhượng lại căn liên kế tại dự án vin Ocean Park 2.Vị trí Văn Giang - Hưng Yên.DT đất 70m2, là...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 6,1 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      Đón đầu xu hướng giãn dân của TP Hà Nội.- Tên dự án: Centa Riverside Từ Sơn (chủ đầu tư Việt Nhân).- Vị trí: khu đô thị Vsip Bắc Ninh, Phù Chẩn, Từ...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 63 m2 95,24 triệu/m2
      chính chủ cần thu hồi vốn KD. Nên cần bán nhanh căn liên kế 63m2 , view Vườn Hoa. Thoáng đẹp, giá siêu mềm- DT: 63m2 / diện tích xây dựng 250m2- Xây...

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 90 m2, giá 6,5 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Nằm tại vị trí siêu hiếm trong Đại đô thị VSIP Bắc Ninh - căn hộ góc 3 mặt thoáng đối diện công viên nội khu.Bạn sẽ tận hưởng không gian cực thoáng khi...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.