Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán
-
-
- Tầng 20 view cực chất.
- Gia đình mua để cho thuê và bàn giao cho
- Thiết kế 3
- Gia đình mong muốn thu về giá 5.8
Giá: 5,8 Tỷ
Diện tích: 182 m2
Giá/m2: 31,87 Triệu/m2
532388
Mua bán
Chính chủ cần bán
-
-
- Tầng 20 view cực chất.
- Gia đình mua để cho thuê và bàn giao cho
- Thiết kế 3
- Gia đình mong muốn thu về giá 5.8
Công Sơn
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
Đường Trịnh Văn Bô, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội
8,55 tỷ
38 m2
Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
7,58 tỷ
96 m2
Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
Thỏa thuận
330 m2