Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay biệt thự 3 tầng, 96 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Tuôi - Bến Lức - Long An

      5.4 tỷ 96 m2 56,25 triệu/m2
      Bán nhà như hình ngay thị trấn Bến Lức, sổ hồng CC ngay.Chỉ cần trả trước 30 phần trăm - nhận nhà ở ngay.Không trả gốc không trả lãi 2 năm đầu...
      Dự án The Pearl Riverside, Đường Nguyễn Văn Tuôi, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh căn Chung cư 187 Tây Sơn, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 5,6 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      5.6 tỷ 132 m2 42,43 triệu/m2
      Bán căn hộ 187 Nguyễn Lương Bằng 132 mét vuông giá 5,6 tỉ.call ngay xem căn hộ chung cư: 0963 417 ***. DT bìa đỏ: 132  mét vuông. Phòng...
      Dự án 187 Tây Sơn, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 126 m2, giá 5,4 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      5.4 tỷ 126 m2 42,86 triệu/m2
      - Nhà đầy đủ tiện nghi, 1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng, thiết kế hiện đại, sang trọng với full nội thất cao cấp.Nằm trong khu Oasis - nơi đáng sống bậc nhất...
      Dự án The Oasis, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 150 m2, giá 6,25 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      6.25 tỷ 150 m2 41,67 triệu/m2
      căn biệt thự liền kề vườn có DT 5x30m, 1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng. Nhà full nội thất đẹp, thiết kế hiện đại, sang trọng. Hiện tại đang cho thuê giá...
      Dự án The Oasis, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      6.2 tỷ 113 m2 54,84 triệu/m2
      Bán suất ngoại giao căn hộ chung cư King Palace 6.196 tỉ 113m2 full nội thất cao cấp- Chúng tôi bán suất ngoại giao căn hộ chung cư King Palace cạnh...
      Dự án King Palace, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 120 m2, giá 5 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      Tiện ích: Đạt chuẩn 5*.- Công viên, Trung tâm chăm sóc sức khỏe, công viên hồ, khu sáng tạo, hồ bơi, cluphouse, gym...pháp lí dự án: Bàn giao sổ hồng ...
      Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      5.5 tỷ 51 m2 107,85 triệu/m2
      Những KH tinh tế đang tìm cho mình chung cư như thế nào tại thời điểm hiện tại.chung cư The Filmore Đà Nẵng đáp ứng đầy đủ các tiêu chí.CĐT uy tín: Công...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng.
      T
      Nguyễn Thị Thùy Trang Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 150 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.8 tỷ 150 m2 45,34 triệu/m2
      ẢNH NHÀ THẬT 100% DT là 150m2 nội thất xịn xò, chỉ cần dọn vào ở Không gian rộng rãi, tầm view trải dài nhìn khắp TP bìa đỏ chính chủ, đc: 300 Nguyễn...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 47 m2, giá 6,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.8 tỷ 47 m2 144,69 triệu/m2
      + Bán căn nhà phố Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy DT 47,1m2 xây dựng 5 tầng hiện đại, MT lý tưởng 4.15m anh Huy chuyển đổi nhà lớn mong muốn bán ngay.+ Vị...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Amber Riverside, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5.6 tỷ 97 m2 57,74 triệu/m2
      Góc bán nhà AMBER RIVERSIDE 622 MINH KHAI - Cạnh Times .Em chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3  phòng ngủ sáng , 2  toilet - 2 logia ( căn hoa...
      Dự án Amber Riverside, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Sky City Towers, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 6,7 tỷ tại Đống Đa

      6.7 tỷ 139 m2 48,21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 139m2 tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại 88 Láng Hạ Sky City Tower.Do gia...
      Dự án Sky City Towers-88 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Dreamland Bonanza (Dream Land Plaza), 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 92 m2 57,61 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Dreamland Bonanza, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.Vị trí trung tâm, gần nhiều dự án lớn như MHD Trung Văn, Imperia Smart City, vin...
      Dự án Dreamland Bonanza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 107 m2, hướng Đông - Nam, giá 6,9 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.9 tỷ 107 m2 64,49 triệu/m2
      - chung cư DT 107m thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh, view cực đẹp, phòng ăn, bếp.- full nội thất, sang trọng, đẹp, nhà thiết kế mặt kính 3 lớp cách âm tốt, full...
      Dự án Chung cư The Nine, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán liền kề 120 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận

      5.8 tỷ 120 m2 48,34 triệu/m2
      Làm việc trực tiếp với chính chủ, giá em đăng là giá thật 100 phần trăm. Không dùng giá ảo để lấy khách, vì như vậy sẽ mất thời gian của khách vì nghĩ...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán biệt thự 4 tầng, 88 m2, giá 5,98 tỷ tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Hưng Hòa - Vinh - Nghệ An

      5.99 tỷ 88 m2 68 triệu/m2
      Eco Central Park Vinh.nhà mặt tiền vườn.Phù hợp KD mọi mặt hàng, thẩm mỹ, sâp, bán quần áo, cafe.Đường 14m.DT 88m2.Đông Nam.TT theo tiến độ, NH hỗ trợ...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 3 phòng ngủ, 152 m2, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 152 m2 42,44 triệu/m2
      [chung cư CÓ THANG MÁY RIÊNG ECOPARK]Người nhà em cần bán lại căn Premium 150, toà Park Premium, khu đô thị Ecopark. - DTSD: 152m2, bố trí 3 PN, 3 vệ...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng biệt thự 4 tầng, 98 m2, giá 6,4 tỷ tại Phường Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh

      6.4 tỷ 98 m2 65,31 triệu/m2
      Cần tiền chị em cần bán nhanh căn liên kế thuộc dự án Lotus của chủ đầu tư BIM Group tại bán đảo 2 KĐT du lịch Hạ Long Marina Hùng Thắng. Dự án nằm ngay...
      Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu chung cư 4 phòng ngủ, 132 m2, giá 6,86 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.87 tỷ 132 m2 52 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội.Vị trí trung tâm gần nhiều dự án lớn Sunshine City, Ecohome 1 - 2 - 3, The Nine, C1 - C2...
      Dự án N01-T1 Ngoại Giao Đoàn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.