Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, hướng Tây - Nam, giá 5,92 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.92 tỷ 87 m2 68 triệu/m2
      Duy nhất một căn góc 3 PN DT 86.54m tòa nhà căn hộ chung cư The Park Home: Số 01 đường Thành Thái, Dịch Vọng, Cầu Giấy.Do có mối quan hệ với CĐT, tôi có...
      Dự án The Park Home , Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 4

      5.2 tỷ 68 m2 76,48 triệu/m2
      phòng KD DELASOL bán cắt lỗ 4 căn hộ chung cư tháp A3 loại 1 phòng ngủ và 2 phòng ngủ, View đẹp:căn hộ chung cư A3.10.04 - A3.07.04 -...
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà lk 2 tầng, 150 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An

      6.5 tỷ 150 m2 43,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự song lập dự án Waterpoint KĐT Nam Long hợp tác với Nhật Bản.Môi trường sống đẳng cấp Quốc Tế.căn hộ góc đẹp nhất, DT 10x15m, 1...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 90 m2, giá 6 tỷ tại Đường 990 - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      * Chính thức chào bán trực tiếp từ CĐT Phú Long các căn có DT và giá như sau tại Dragon Village:- căn nhà phố DT 6x15m, giá 6 tỉ.- căn nhà phố DT...
      Dự án Dragon Village, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.5 tỷ 103 m2 63,11 triệu/m2
      căn hộ chung cư ký HĐ trực tiếp với chủ đầu tư nhận nhà ở ngay.Quà tặng lên tới 300 tr.Tặng 6 tr/m cho gói không gian sáng tạo.free 01 năm phí DV.Ưu...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 5,2 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      5.2 tỷ 75 m2 69,34 triệu/m2
      Duy nhất một căn bán ra Phân khu đẹp nhất dự án Centa Diamond Từ Sơn Giá chỉ từ 35tr/m2 BÀN GIAO NGAY : pháp lí hoàn thiện. Sổ riêng từng nền sở hữu lâu...
      Dự án Centa Diamond, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Horizon Tower, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 1

      5.6 tỷ 105 m2 53,34 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Horizon Tower, đc: 214 Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1. DT: 105 mét vuông, nhà thiết kế 2 PN, 2 toilet, căn hộ góc, vị...
      Horizon, 214, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Chung cư Chelsea Park, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.5 tỷ 95 m2 68,43 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ cao cấp tại Cầu Giấy.- DT: 95m2 thiết kế 2 ngủ 2VS, logia hướng Đông Nam, nội thất sang đẹp như hình.- Trung tâm Q. Cầu Giấy....
      Chelsea Residences, 48, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 95 m2, giá 6,5 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      6.5 tỷ 95 m2 68,43 triệu/m2
      Cần tiền trả NH tôi cắt lỗ bán gấp căn liên kế trong khu đô thị Hinode Royal Park 46 héc ta.- DT 95m2, MT 6m, xây 5 tầng.- Giá 6,5 tỉ (đã bao gồm cả...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 4 tầng, 95 m2, giá 6,1 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      6.1 tỷ 95 m2 64,22 triệu/m2
      Xin chào quý a/c. Hiện tại em Linh đang có quỹ căn vô cùng đa dạng tại Dự án Hinode Royal Park chính chủ gửi bán, đặc biệt giá vô cùng hấp dẫn đã giảm...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 6 tầng, 90 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      6.8 tỷ 90 m2 75,56 triệu/m2
      Hiện tại do đang gặp khó khăn về tài chính, tôi có nhu cầu nhượng lại căn Aqua City Hv 94 Hạ Long giá 6.8 tytHiện tại đã vào tiền 60 phần trăm còn TT...
      Dự án Aqua City Hạ Long, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 5,33 tỷ tại Huyện Văn Giang

      5.34 tỷ 91 m2 58,59 triệu/m2
      chung cư hạng sang 3 PN +2 toilet khoáng nóng Landmark Ecopark, DT thông thuỷ 91m2, hướng mát view Hồ Thiên Nga.Khoáng nóng đc đưa trực tiếp lên chung...
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 4

      5.5 tỷ 93 m2 59,14 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Q. 4, nằm gần trung tâm TP view siêu đẹp, giá cực rẻ tòa.- DT tim tường: 93m- Số  phòng ngủ, vệ sinh: 3 phòng ngủ...
      Dự án ICON 56, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Splendora An Khánh, 3 phòng ngủ, 151 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 151 m2 33,12 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Splendora - Essensia Bắc An Khánh, Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội.DT 150.7 mét vuông: 3 PN 2 phòng view bể bơi + cảnh quan, 1 phòng...
      Dự án Mailand Hanoi City, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 4 tầng, 52 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 38 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 52 m2 101,93 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà trong khu dân cư ven sông Q. 12.Nhà xây dựng 1 trệt, 1 lửng và 2 lầu. Có chỗ đậu xe ô tô.Thiết kế theo phong cách tân cổ điển....
      Dự án The Sol Residence, Đường Thạnh Xuân 38, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 75 m2 69,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 2 phòng ngủ (75 mét vuông).Tháp Babylon 3, Tầng 10 - khu chung cư cao cấp New City Thủ Thiêm, Số 17 Mai Chí Thọ, P....
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 110 m2, giá 6,87 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6.87 tỷ 110 m2 62,43 triệu/m2
      chào bán KĐT cao cấp Sapphire Gem.Quy mô: 10,18ha.4 dòng sp.liên kế: 110m2 - 125m2.căn biệt thự: 331m2.nhà phố thương mại: 140m2.Villa nhà phố ...
      Dự án VSIP Hải Phòng, Thị trấn Núi Đèo, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 56 m2, giá 6,1 tỷ tại Phố Phố Nối - Mỹ Hào - Hưng Yên

      6.1 tỷ 56 m2 108,93 triệu/m2
      Do gia đình định cư sang Mỹ cần bán nhanh liên kế - nhà phố thương mại shophouse - Dự án T&T Phố nhà mặt tiền Đường Nguyễn Văn Linh /QL5 Hưng Yên,...
      Dự án KĐT Hòa Phát Phố Nối, Mỹ Hào, Hưng Yên

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.