Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 6,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 60 m2 106,67 triệu/m2
      Căn nhà phố thương mại shophouse TD18.- Giá gốc 7.5 tỉ - giá 6.4 tỉ.- DT đất: 60 mét vuông.- Hiện trạng: Đã xây dựng đến tầng 1.- Vị trí: Gần cụm...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Đường 5B, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn hộ Căn hộ Victoria Village, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 2

      5.2 tỷ 89 m2 58,43 triệu/m2
      Chủ sang nhượng căn hộ cao cấp Victoria Village 3 phòng ngủ 89m2 đang trong quá trình xây dựng.- Vị trí vàng Đảo Kim Cương đi vào gần ủy ban nhân ...
      Dự án Victoria Village, Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Căn hộ PentStudio, 90 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      5.9 tỷ 90 m2 65,56 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc rất hiếm chính chủ bán lại, dự án căn hộ chung cư hotel Penstudio, - DT sử dụng 90m2- Sang tên bìa đỏ trực tiếp- Bàn giao...
      Dự án PentStudio, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Cao ốc Phú Nhuận, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6 tỷ tại Phú Nhuận

      6 tỷ 130 m2 46,16 triệu/m2
      - Tin hot BĐS.+ Xem nhà gọi ngay: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp Cao Ốc Phú Nhuận, Q. Phú Nhuận.- DT 130m2, 3 PN lớn,...
      Dự án Cao ốc Phú Nhuận, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 80 m2 67,5 triệu/m2
      Nắm chắc rổ hàng làm việc chính chủ - thông tin chính xác - cam kết không đăng ảo CĂN giá siêu mềm Bán chung cư 2 phòng ngủ tại One Verandah, nhà...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Cao ốc Nguyễn Phúc Nguyên, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ tại Quận 3

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      chung cư NGUYỄN PHÚC NGUYÊN số 167 Nguyễn Phúc Nguyên, P10, Q3, TPSài Gòn cần bán: - DT thiết kế : 110m, 3 phòng ngủ rộng, 2  nhà vệ sinh,...
      Dự án Cao ốc Nguyễn Phúc Nguyên, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 209 m2, giá 5,2 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      5.2 tỷ 209 m2 24,89 triệu/m2
      * BĐS liền thổ + tiện ích như resort sẽ đáp ứng mọi nguyện vọng của anh/chị.= Vị trí: Trịnh Công Sơn, P. Tân Phước Khánh, TX. Tân Uyên.+ Chương trình ưu đãi...
      Dự án The Standard, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 6,42 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.42 tỷ 100 m2 64,2 triệu/m2
      DT: 100, xây 3 tầng( nhà có sẵn )Giá: 6,x tỉ( bao đủ thuế phí)9 NH hỗ trợ vaypháp lí rõ ràng, sổ hồng riêng lâu dàiTiềm năng tăng giá cao,cơ hội lớn cho...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 6

      6.6 tỷ 141 m2 46,81 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán căn hộ chung cư penthouse 3 PN tại căn hộ lucky place,đc 50 phan văn khỏe,P. 2 ,Q. 6.căn hộ chung cư đã có SHR công chứng...
      Dự án Lucky Palace, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư Udic Complex (N04), 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,8 tỷ tại Cầu Giấy

      5.8 tỷ 116 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn căn hộ N04 Hoàng Đạo Thúy. Giá rẻ.N04: Gồm 3 tòa A, B, C nối liền với nhau: 4 tầng hầm + 5 tầng thương mại.- DT: 89,6m2 - 94,8m2 -...
      Dự án N04 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Ỷ Lan - Quy Nhơn - Bình Định

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      Townhouse tại Merryland Quy nhơn giá chỉ từ 8,5 tỉ/Căn. TT (95 phần trăm) Chỉ còn 6,3 tỉ/Căn. DT: 5x18 ( 1 Trệch, 2 Lầu, 1 Tum ) Quý anh/chị quan tâm...
      Dự án MerryLand Quy Nhơn, Quy Nhơn, Bình Định
      T
      Phi Toàn - Tập Đoàn Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 2 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 116 m2 47,42 triệu/m2
      Cần đổi chỗ ở mới để tiện cho công việc nên cần bán ngay chung cư cao cấp Hùng Vương Plaza.- Vị trí: Ngay Parkson Hùng Vương, đối diện BV Hùng Vương,...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường ĐT 743 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương

      6.5 tỷ 75 m2 86,67 triệu/m2
      Mẫu nhà mặt tiền mới nhất 2023.Tọa lạc tại Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương.Cách DT743 200m.DT: 75m2.Kết cấu 3,5 tấm: 1 trệt, 2 lầu, tum thang, sân thượng...
      Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 125 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      * Vị trí dự án: KCN, đô thị, dịch vụ VSIP Hải Phòng+ CĐT: Tập đoàn VSIP+ Tổng quy mô: 10.18 ha+ Loại hình xây dựng: 330 ngôi nhà phố liên kế, nhà phố ...
      Dự án VSIP Hải Phòng, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhà biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường 2/9 - 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      6.7 tỷ 75 m2 89,34 triệu/m2
      ngôi nhà phố, căn biệt thự Lavida Residences Vũng Tàu, TT chỉ 30 phần trăm nhận nhà, giá từ 5 tỉ hotline: 0933 973 ***- chủ đầu tư: Công ty CP...
      La Vida Residences, 299, Đường 2/9, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 75 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 75 m2 92 triệu/m2
      Xin trân trọng giới thiệu đến quý KH khu dân cư căn nhà phố liên kế Mega Village - Khang Điền.đc chính chủ gửi bán ngôi nhà phố tại khu dân cư Mega...
      Dự án Mega Village, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 52 m2, giá 5,7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.7 tỷ 52 m2 109,62 triệu/m2
      Chính chủ gửi Bán Cắt lỗ Cọ Xanh 52 mét vuông - CX10-3x - Dt: 52 mét vuông (4x13m) - Giá 5.7 tỉƯu điểm gần công viên Đông Nam , Gần Trường học...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 6 tỷ tại Đường Ỷ Lan - Quy Nhơn - Bình Định

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Em Phi Toàn xin gửi đến anh/chị khách một số hình ảnh mới của Dự án Merryland Quy Nhơn Chính sách ưu đãi cho KH khi mua dãy thương mại ( Bizhouse và...
      Dự án MerryLand Quy Nhơn, Quy Nhơn, Bình Định
      T
      Phi Toàn - Tập Đoàn Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.