Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Rẻ hơn thị trường 500tr bán căn nhà phố thương mại Gói 8 Mỹ Gia giá siêu rẻ 5 tỉ 200 tr.DT: 100 mét vuông. Thiết kế xây thô nhà 3 tầng 3 phòng...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà lk 4 tầng, 75 m2, giá 5,3 tỷ tại Phường Pháo Đài - Hà Tiên - Kiên Giang

      5.3 tỷ 75 m2 70,67 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse mặt biển - sở hữu lâu dài - đối diện chợ đêm.Phiên bản giới hạn chỉ 254 căn.chào bán đợt 1 giá chỉ 5, x tỉ/ căn 75m2.TT...
      Dự án New Vegas Hà Tiên, Phường Pháo Đài, Hà Tiên, Kiên Giang

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 90 m2, giá 5 tỷ tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Richmond Quy Nhơn là một dự án nhà mặt tiền cao cấp tại Quy Nhơn, Đại Nam. Với giá 5 tỉ/căn, Richmond Quy Nhơn cung cấp cho bạn cơ hội sở hữu một ngôi ...
      Dự án Richmond Quy Nhơn, Quy Nhơn, Bình Định
      T
      Phi Toàn - Tập Đoàn Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Bán căn Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 78 m2 83,34 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp - Kingdom 101 - ngay trung tâm Q. 10.Vị trí: 334 Tô Hiến Thành, Q. 10, TP. Sài Gòn.Căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh -...
      Dự án Kingdom 101, 334 Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Horizon Tower, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 1

      5.9 tỷ 110 m2 53,64 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS. Kẹt tiền bán ngay.- Xem nhà mua contact: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán ngay căn hộ cao cấp Horizon, Q. 1, TP Thành phố Hồ Chí ...
      Dự án Horizon, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5.3 tỷ 97 m2 54,64 triệu/m2
      Cần sang nhượng gấp căn Imperia Garden, Nguyễn huy tưởng vì chuyển trường cho con học nên chuyển nhà.căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 6 tầng, 50 m2, giá 6 tỷ tại Phường Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      NGÕ oto - oto VÀO NHÀ * KD ONLINE - 6 TẦNG ĐẸP Ở NGAY. - Tầng 1 là garage và kho - Tầng 2 là phòng khách, bếp và phòng ăn. - Tầng 3,4,5 mỗi tầng 2 PN. -...
      Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 6,4 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.4 tỷ 100 m2 64 triệu/m2
      VIỆT NAM trên đà phát triển kinh tế vượt bậc. ( kinh tế chính trị ổn định ) TP Từ Sơn LÀ cửa ngõ thủ đô kết nối với tỉnh thành phía bắc..nằm trên trục phát...
      Dự án Centa Riverside, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 104 m2 55,77 triệu/m2
      Quỹ chung cư giá mềm mới cập nhật căn hộ vin Skylake Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.1. Căn 3 phòng ngủ tòa S1:- Căn S103. DT 104m2. Bán...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 6,7 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      6.7 tỷ 100 m2 67 triệu/m2
      - pháp lí minh bạch, bìa đỏ sang tên luôn, chủ đầu tư uy tín với tiềm lực tài chính mạnh + Kinh nghiệm thi công+ Tiến độ đảm bảo.+ KVG Mozzadiso - trung...
      Dự án KVG Mozzadiso Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 5,4 tỷ tại Thanh Xuân

      5.4 tỷ 145 m2 37,25 triệu/m2
      Siêu phẩm toà căn hộ chung cư Golden - Land 275 Nguyễn Trãi, vị trí siêu đẹp.+ Nhà 145 mét vuông 3 ngủ 2  toilet, 1 kho đầy đủ công năng sử...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.5 tỷ 136 m2 40,45 triệu/m2
      - Tặng 2 cây vàng và gói nội thất 200tr, TT sớm CK thêm 10 phần trăm.- căn hộ chung cư đẳng cấp Luxury siêu rộng 136m, tầng đẹp, hướng mát, view...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 6,75 tỷ tại Quận 2

      6.75 tỷ 134 m2 50,38 triệu/m2
      Không thể tìm đc căn nào giá mềm hơn nữa.Chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Thảo Điền Pearl.Layout: 3 phòng ngủ + 2 nhà vệ...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Capital Elite 18 Phạm Hùng DT đa dạng.Phân khúc cao cấp của BĐS phía Tây Thủ đô Hà Nội.- Khu phức hợp cao cấp bao gồm: căn hộ...
      18, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ

      6.3 tỷ 99 m2 63,64 triệu/m2
      chung cư D'Capitale số 119 Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy cần bán nhanh giá cực rẻ trục căn đẹp này, không nhà nào rẻ bằng.* DT 99 mét ...
      Vinhomes D'Capitale, số 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 7 tỷ tại Quận 10

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Hà Đô Centrosa Garden 2  phòng ngủ 90m2 giá 7 tỉ.- DT: 90m, gồm 2 phòng ngủ - 2 toilet.- Giá bán ngay 7 tỉ.-...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Em có chị chính chủ đang cần tiền bán ngay căn 2 phòng ngủ Masteri - Nhà nội thất đầy đủ như hình, mới mẻ - View đẹp thoáng- giá chỉ 5tyX bao phí...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 62 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 62 m2 101,62 triệu/m2
      chính chủ cần tiền nên bán cắt lỗ gần 1 tỉ căn Cọ Xanh dự án vin Oceanpark 2 - The Empire Hưng Yên. Căn liên kế có các đặc điểm sau:- DT đất: 62.5...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.