Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 135 m2 48,89 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 PN tại The Vista An Phú- Thiết kế 3 PN, phòng khách, bếp, 3 WC- DT 135m2- full nội thất- Lầu cao, view rất thoáng- Tiện...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 50 m2, giá 6,9 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      6.9 tỷ 50 m2 138 triệu/m2
      Vì thay đổi nơi làm việc, tôi cần bán nhà LK tại Đìa Lão, KĐT Mậu Lương, P. Kiến Hưng, TP. Hà Đông, thành phố Hà Nội.- Nhà phân lô vuông vức, Tây Nam,...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,46 tỷ tại Quận 7

      5.46 tỷ 120 m2 45,5 triệu/m2
      Cần bán căn hộ tại dự án Green Valley Tân Phú, Q. 7, TP. Tp Hồ Chí Minh.* Vị trí: Nằm ở trung tâm Phú Mỹ Hưng trên trục đường Nguyễn Đổng Chi, P. Tân...
      Dự án Green Valley, Phố Nguyễn Đổng Chi, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh căn chung cư 90 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      Nhận đặt căn đẹp mặt Hồ toà B dự án Masteri West Heights, chắc chăn lấy đc hàng ưng ý cho quý khách
      Masteri West Heights, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.7 tỷ 103 m2 65,05 triệu/m2
      chung cư 3 PN rộng DT 103 mét vuông thiết kế cực hợp lý với 2 logia đẹp: 1 logia phòng khách và 1 logia bếp.Đảm bảo tất cả các phòng đều sáng và...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 80 m2 76,88 triệu/m2
      Bán chung cư Midtown khu Phú Mỹ Hưng P. Tân Phú, Q. 7 DT 80m2 có 2 PN, 2  phòng vệ sinh.chung cư view công viên, thoáng mát đẹp, nhà đã làm lại nội...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,62 tỷ tại Phố Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      5.63 tỷ 75 m2 75 triệu/m2
      Duy nhất 0một căn 2 ngủ - 2  phòng vệ sinh mà 75m2 có tại dự án Green Diamond 93 Láng Hạ.Hướng: logia hướng Đông Nam, cửa hướng Tây Bắc.~ tầng:...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 6,8 tỷ tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu

      6.8 tỷ 141 m2 48,23 triệu/m2
      Cần Bán căn hộ cao cấp Lucky Palace, Q. 6:- Mô tả: penthouse, 141m2, 3 PN, - Giá: 6.8 tỉ- SHR chính chủ *** LH ĐỂ đc TƯ VẤN: 077384387 Sơn
      Dự án Lucky Residence 6, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 200 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Trần Bích San - Nam Định - Nam Định

      5.8 tỷ 200 m2 29 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự đầy đủ nội thất Trần Bích San - Trần Quang Khải.DT: 200 mét vuông với 2 Tây Bắc và hướng Đông Bắc.Vị trí đắc địa...
      6/2, Đường Trần Bích San, Phường Trần Quang Khải, Nam Định, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ The Prince Residence, 3 phòng ngủ

      6.4 tỷ 108 m2 59,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp The Prince - Phú Nhuận.- DT: 108m2, 3 phòng ngủ, 2 toilet nội thất đầy đủ.- Vị trí: 17 - 19 - 21 Nguyễn Văn...
      Dự án The Prince Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 160 m2 32,5 triệu/m2
      + Do nhu cầu không cần thiết của cuộc sống nên gia đình tôi cần bán nhanh chung cư 160 mét vuông tòa 18T1 KĐT Trung Hòa Nhân Chính.+ Gia đình tôi đã...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 100 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN liên kế ĐƯỜNG 12M ĐÔNG DƯƠNG GIÁ 45 tr/m²DT 100 mét vuông, MT 5m, Đông BắcGần khu tiện tích trung tâm hồ 6hahotline em Lâm...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư The Pride, 5 phòng ngủ, 351 m2, giá 6,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.3 tỷ 351 m2 17,95 triệu/m2
      Siêu phẩm chung cư penthouse The Pride 351m2, bìa đỏ lâu dài ở Hải Phát Hà Đông, thành phố Hà Nội.- DT 351m2- Thiết kế gồm 5 PN, 5wc- Đầy đủ tiện ích,...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán liền kề 2 tầng, 200 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Tân Mỹ - Đức Hòa - Long An

      6.5 tỷ 200 m2 32,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự trong quần thể Làng sinh thái West Lakes Golf & Villas.Mã căn BT4 - 06 DT 10x20, thiết kế sang trọng 1 trệt 2 lầu.View sân golf và kênh...
      Dự án West Lakes Golf & Villas, Đường ĐT 822, Xã Tân Mỹ, Đức Hòa, Long An
      T
      Nguyễn Thùy Thanh Trúc Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Imperia Sky Garden, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 103 m2 49,03 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán độc quyền căn 3 ngủ góc 103m2 tầng đẹp view thoáng nội thất đầy đủ như ảnh tại Imperia Sky Garden 423 Minh Khai giá nhỉnh 5 tỉ.liên hệ...
      Dự án Imperia Sky Garden, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 120 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      7 tỉ cả nhà và đất. Tin đc không!!!!VĂN PHÒNG EM CẦN BÁN LÔ liên kế TẠI CENTA RIVERSIDE _ VISIP KĐT XANH, HẠ TẦNG CHUẨN, GIAO THÔNG THUẬN LỢI TẠI TỪ SƠN -...
      Dự án Centa Riverside, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 6 tỷ tại Đường Mỹ Đa Tây 5 - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Bán villa đẹp có hồ bơi khu Nam Việt Á.Dt 90m2 ngang 4,10m nở hậu 5,06 m.Thiết kế 3 tầng với 3 p ngủ 4  nhà vệ sinh.Nhà nội thất đầy đủ dưới...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Mỹ Đa Tây 5, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5,03 tỷ tại Quận 10

      5.03 tỷ 73 m2 68,91 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ KINGDOM101 tòa căn hộ B nội thất đẹp giá 5.25 bao hết thuế phí sổ Kingdom 101 - tòa căn hộ B - kingsley 5.25 tỉ nội thất đầy...
      Dự án Kingdom 101, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.