Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 6,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.8 tỷ 75 m2 90,67 triệu/m2
      DT sàn 75 mét vuông, 2 tầng, DTSD là 150m2 Nội thất hoàn thiện, chỉ cần dọn vào ởKhông gian rộng rãi, tầm view trải dài nhìn khắp TPbìa đỏ chính chủ,...
      Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 6,3 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.3 tỷ 100 m2 63 triệu/m2
      Dự án ngôi nhà phố Centa Riverside TP Từ SơnVị trí: Nằm trong dự án đẳng cấp Centa riverside Từ Sơn quy mô 40ha, kết nối giao thông thuận tiện nằm giữa 3...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 360 m2, giá 5,35 tỷ tại Đường 3/2 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.36 tỷ 360 m2 14,87 triệu/m2
      chuyển nhượng dự án La Vida Residences vị trí tại MT đường 3 Tháng 2, P. 12, TP. Vũng Tàu giá từ chính chủ. liên hệ 0901 325 *** Call, Zalo, Viber.- Dự án...
      Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu.

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Sun Grand City, 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 5 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      Tôi đang có nhu cầu bán nhanh căn hộ thông tầng thông tầng tại căn hộ Sun Grand City, 69B Thụy Khuê, Tây Hồ, TP Hà Nội.* chung cư: 60 mét ...
      Sun Grand City, 69B, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà T01 Times City 5 tỉ.Nhà T1 Times City, tầng 07, nhà đầu hồi, Đông Nam, nhà 90.5 mét vuông, 2 PN, rộng rãi thoáng mát, không bị...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6,51 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.51 tỷ 105 m2 62 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn số 04 tòa N01T7 Ngoại Giao Đoàn.Tại sao lại phải chọn căn 04?- Căn không nằm gần thùng rác.- Căn đc đẹp nhất với 3 phòng ngủ 3...
      Dự án N01-T7 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 5,2 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      5.2 tỷ 75 m2 69,34 triệu/m2
      Thiết kế hiện đại, đa chức năng vừa ở vừa KD - cho thuê.Mặt đường lớn 14,5m. oto tránh nhau thoải mái.Đối diện 2 toà căn hộ chung cư chuẩn bị triển khai...
      Dự án Centa Diamond, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư City Garden, 1 phòng ngủ, 63 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 63 m2 92,07 triệu/m2
      chính chủ đi định cư cần bán lại căn hộ chung cư 1 PN full nội thất hiện đại.Nhà hiện trạng còn mới, dùng để ở nên rất sạch sẽ, có thể dọn vô ở ...
      Dự án City Garden, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 175 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 175 m2 32 triệu/m2
      BÁN chung cư CC - NO9 KĐT - THÀNH THÁI - CẦU GIẤY - 175m2 - GIÁ 5.6 tỉ.+ Do chuyển công tác nên cần bán nhanh.+ Vị trí đối diện công Viên Cầu Giấy, đường...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 85 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận Lê Chân - Hải Phòng

      6.8 tỷ 85 m2 80 triệu/m2
      ICC Quán Mau giá cực hấp dẫn- DT 84 mét vuông ngang 5- Đường + vỉa hè rộng 14mNgay đầu Lạch Tray, cư dân đông đúc, dân trí cao.Giá đầu xuân năm mới...
      Dự án ICC Quán Mau, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 110 m2 47,28 triệu/m2
      không có nhu cầu sử dụng nữa chính chủ cần bán lại chung cư 3 ngủ đủ đồ mới đẹp tại Timescity, thông tin chi tiết như sau:- Tổng DT khoảng 110m, thiết kế...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Vimeco Hoàng Minh Giám, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 133 m2 37,6 triệu/m2
      Bán Vimeco Nguyễn Chánh, CT1, CT2, Ct3, 133m2, 3 phòng ngủ, 5 tỉ- 0975 118 ***DT 133m2, căn hộ góc 3  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng...
      Dự án Vimeco II - Nguyễn Chánh, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ The Infiniti at Riviera Point, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      The Infinity at Riviera Point Q. 7, nghỉ dưỡng Hawai ngay tại nhà Vị trí: Đối diện trung tâm hành chính Q. 7, cách SECC Phú Mũ Hưng chỉ 100m, cách Q1 chỉ 15...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 66 m2, giá 5,2 tỷ tại Phường Ngã Tư Sở - Đống Đa - Hà Nội

      5.2 tỷ 66 m2 78,79 triệu/m2
      Hot! ngã 4 Sở, 66m, mt 4.5m, vị trí đẹp, 5.2 tỉ. Chuyển nước ngoài định cư bán ngay nhà ngã 4 Sở: + DT: 66m + MT: 4.5m - Nhà nằm ngay ngã 4 Sở, gần phố,...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 56 m2, giá 6,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 56 m2 108,93 triệu/m2
      Do gia đình định cư sang Mỹ cần bán ngay liên kế - nhà phố thương mại - ngôi nhà phố Đường Nguyễn Văn Linh /QL5 Hưng Yên, xây dựng 5 tầng đang cho...
      Dự án Trust City Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 113 m2 52,22 triệu/m2
      Bán chung cư Indochina Plaza, DT 113 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      (Nhà đẹp TP Nha Trang) Gia đình có việc nên cần sang nhượng lại ngôi nhà xây dựng vô cùng tâm huyết, tỉ mỉ từng chi tiết thuộc Gói 8 KĐT Mỹ Gia - TP Nha...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,66 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.67 tỷ 103 m2 55 triệu/m2
      The Diamond Residence - Số 25 Lê Văn Lương.Tọa lạc tại vị trí đắc địa với 2 MT quý giá Lê Văn Lương và Hoàng Đạo Thúy.The Diamond Residence tổ hợp chung cư...
      BRG Diamond Residence, Số 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Phạm Thị Vân Anh - Tk Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.