Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Icon 56, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 4

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      Em Huyền Nhi chuyên mua bán giá cực rẻ Bến Vân Đồn.* Thông tin sp.- DT: 80 mét vuông.- Loại chung cư: 2 phòng ngủ riêng biệt 2 toilet 1...
      ICON 56, 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      DT: 100 mét vuông. Thiết Kế Xây Thô Nhà 3 Tầng 3 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh.Vị Trí Căn nhà phố thương mại shophouse Đường Lớn 18m Thông...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      5.2 tỷ 113 m2 46 triệu/m2
      Bán chung cư hoa hậu 3 phòng ngủ tầm nhìn siêu thoáng, đẹp nhất dự án Berriver Jardin.- DT: 113m2.- Căn 3  phòng ngủ + 1 đa năng, 2 vệ sinh.-...
      Berriver Long Biên, 390, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 192 m2, giá 5,9 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      5.9 tỷ 192 m2 30,73 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse New Galaxy Nha Trang có 7 ưu điểm nổi trội:Thứ nhất: Vị trí cực kỳ đắc địa. nhà phố thương mại shophouse nằm ở vị trí...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn The Infiniti at Riviera Point, 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 7

      6.3 tỷ 148 m2 42,57 triệu/m2
      hotline: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm chung cư bán tại căn hộ chung cư Riviera Point, liên kế PMH, Q. 7, TP. Sài Gòn.-...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 86 m2 59,31 triệu/m2
      Cần bán chung cư tầng một CC Sơn Kỳ thang bộ (TP), DT, 86 mét vuông, trệt + gác suốt, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, giá 5.1 tỉ.Tiện mở...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Đường DC13, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Riverside Garden , 4 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,4 tỷ tại Thanh Xuân

      5.4 tỷ 130 m2 41,54 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn 3 phòng ngủ x 130m2 căn hộ chung cư Riverside Garden.Cửa vào Tây Tứ Trạch, logia Đông cực mát mẻ.Tầng trung, mặt sau, view...
      Dự án Riverside Garden, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Căn hộ PentStudio, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,9 tỷ tại Tây Hồ

      5.9 tỷ 90 m2 65,56 triệu/m2
      CĐT bán căn hộ duplex thông tầng căn hộ PentStudio Tây Hồ:- DT 90 mét vuông thiết kế 2 tầng thiết kế nguyên bản 1 PN, có thể sửa thành 2 ngủ:+...
      PentStudio, 699, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 102 m2 51,48 triệu/m2
      Nhượng lại căn hộ chung cư tâm huyết Toà A tầng cao căn 102m2 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 5,25 tỉ Giá: 5.25 tỉ nội thất đầy đủ . Thuế phí...
      Dự án GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 125 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      * Vị trí dự án: KCN, đô thị, dịch vụ VSIP Hải Phòng+ CĐT: Tập đoàn VSIP+ Tổng quy mô: 10.18 ha+ Loại hình xây dựng: 330 ngôi nhà phố liên kế, nhà phố ...
      Dự án VSIP Hải Phòng, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 6,9 tỷ tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      6.9 tỷ 91 m2 75,83 triệu/m2
      L/H: E. Huy phòng KD chủ đầu tư 0968 888 ***.Website: Https://93langha.com/Do căn hộ chung cư ở vị trí rất đẹp chủ đầu tư vô cùng chăm chút số lượng...
      Green Diamond 93 Láng Hạ, 93, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn Căn hộ Park Legend, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,1 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 70 m2 72,86 triệu/m2
      Tôi cần tiền lo công việc cần bán ngay nên chấp nhận bán lỗ căn hộ chung cư cao cấp Park Legend P. 2 Tân Bình.chủ đầu tư còn 20 căn chưa chào bán giá...
      Dự án Park Legend, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 3 phòng ngủ, 162 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 162 m2 40,13 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư cao cấp thuộc phân khu Vịnh Aqua, KĐT Ecopark, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên.CH DT 162 mét vuông với 3 PN, 3 vệ sinh và 1...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 6,2 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 97 m2 63,92 triệu/m2
      Avatar Thủ Đức sở hữu vị trí đắc địa: MT vành đai 2 - liên kế tuyến Metro Bến Thành Suối Tiên, di chuyển về Q. 1 chỉ 15 ph và thuận tiên di chuyển đến các...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt tiền tại KDC Rosita Garden - Khang Điền.Căn 90m (5x18m) - Giá 6,3 tỉ.Căn 200m (8x24m) - Giá 10,5 tỉ.gọi ngay: 0909 121 *** - Môi giới BĐS...
      Dự án Rosita Garden Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 11

      5.9 tỷ 116 m2 50,87 triệu/m2
      Cần xoay tiền để mua nhà mặt tiền nên bán nhanh chung cư cao cấp The Flemington, đường Lê Đại Hành, Q. 11.- DT: 116m2.- Kết cấu: 3 PN, 2 toilet, 1...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 75 m2 71,34 triệu/m2
      Mô tả thông tin. Đặc biệt: Không thống kê giá, hỗ trợ thỏa thuận giá mềm nhất cho KH, nhiều chính chủ đang ngộp NH, truy quét tiền... Cam kết hình thật....
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2

      6.8 tỷ 109 m2 62,39 triệu/m2
      chung cư The Sun Avenue với phong cách khác biệt, đc thiết kế theo gam màu sáng, ấm cúng, nhẹ nhàng nhưng không kém phần sang trọng.Là căn có DT lớn nhất...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.