Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.221 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay căn liền kề 142 m2, giá 6,95 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An

      6.95 tỷ 142 m2 48,95 triệu/m2
      Bán căn hộ góc căn biệt thự song lập siêu đẹp siêu rẻ.- DT đất: 142 mét vuông.- DT xây dựng: 147,68 mét vuông.- Đông Nam.- Đối diện công...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ - khách sạn Terra Royal, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 3

      5.3 tỷ 58 m2 91,38 triệu/m2
      Bán chung cư Terra Royal Trung tâm Q. 3 với tiện ích đẳng cấp Bạn đang tìm kiếm 1 căn hộ tại trung tâm Q. 3 với tiện ích đẳng cấp? Hãy đến với Terra...
      Dự án Terra Royal, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 158 m2, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 158 m2 38,93 triệu/m2
      Chính chủ cần tài chính cần bán nhanh chung cư cao cấp thuộc phân khu Vịnh Aqua, KĐT Ecopark. chung cư 3PN3VS + 1 phòng chức năng. căn hộ góc có logia...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 100 m2, giá 6,6 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      " Với mức đầu tư dưới 7 tỉ - Shophoue loại 2 và 3 (SH2 - SH3) Centa Riverside đang là dòng sp có mức tăng trưởng cùng khả năng thanh khoản tốt nhất toàn dự...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 108 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 108 m2 51,86 triệu/m2
      chung cư Garden Court đẹp, hiện đại 108m2, 5.6 tỉ.chung cư trang bị full nội thất.chung cư nằm trên Kênh Đào Tôn Dật Tiên, gần trường Đinh Thiện Lý,...
      Dự án Garden Court 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 4 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Bên em đang có quỹ 15 căn độc quyền căn biệt thự Hud Mê Linh Central quỹ đầu tư riêng từ GĐ 1 tháng 5 và GĐ 2 tháng 8 giá siêu nét.LH em ngay 0912 152...
      Dự án HUD Me Linh Central, Mê Linh, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,2 tỷ tại Thanh Xuân

      5.2 tỷ 98 m2 53,07 triệu/m2
      Tôi bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 2VS DT 98m2 tại căn hộ Imperia Garden - Nguyễn Huy Tưởng.giá 5.2 tỉ đầy đủ nội thất.Đây là căn hộ chung...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Chính chủ chuyển công tác gửi bán căn vin Dcapitale.- Thiết kế 3  phòng ngủ, 2 VS, khu bếp, phòng khách và logia rộng, thoáng.- Tầng trung, toà C1, ...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.8 tỷ 120 m2 56,67 triệu/m2
      Do cần tiền gấp cho con đi du học nên gia đình cần bán nhanh chung cư 120m2 thiết kế 3 PN tầng 15.Gia đình đã nhận bàn giao chung cư, chung cư đã đc...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 67 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 67 m2 100 triệu/m2
      Rẻ nhất Gò Vấp 5 tầng 67m2 hẻm ô tô tránh Tặng nội thất đầy đủ xịn Chỉ 6,7 tỉ. + Kết cấu: trệt lửng 2 lầu sân thượng với 4  phòng ngủ khép...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Condotel A La Carte Hạ Long, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 5,44 tỷ

      5.44 tỷ 76 m2 71,53 triệu/m2
      Bán suất ngoại giao dự án A La Carte Hạ Long.- Mã căn A608.- DT: 75,9 mét vuông.- Giá sau CK: 5,436 tỉ.- View trực diện Vịnh Hạ Long không bị che...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 110 m2 53,64 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 03 phòng ngủ full đồ như hình tại tòa T09 Times City giá chỉ 5,9 tỉ bao phí.- Thiết kế siêu thông minh và hợp lý với 03 phòng ...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 110 m2, giá 5,29 tỷ tại Xã Dương Quan - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.29 tỷ 110 m2 48,1 triệu/m2
      Sapphire Gem Hải Phòng.Gần 3 năm Hải Phòng mới ra mắt một dự án căn nhà phố duy nhất chỉ có 330 căn.Sự khan hiếm và giá F0 khiến cho Sapphire Gem tạo lên...
      Dự án VSIP Hải Phòng, Đường 9C, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn hộ Khu phức hợp Saigon Pearl, 90 m2, giá 6,6 tỷ tại Bình Thạnh

      6.6 tỷ 90 m2 73,34 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Saphire 1 lầu 30. 90,2 mét vuông. View sông. Giá 6,6 tỉ thỏa thuận.contact 091926762 Bảy.
      Dự án Saigon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Nguyễn Ngọc Phương, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 91 m2 59,35 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ CC Nguyễn Ngọc Phương.91 mét vuông. View nhìn qua Thảo Cầm Viên cực kỳ đẹp.Nhà đầy đủ nội thất, đã có...
      Dự án Chung cư Nguyễn Ngọc Phương, Đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 65 m2, giá 7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 65 m2 107,7 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse Kinh Đô, mặt đường to 52m.DT: 150 mét vuông DT XD: 355.9 mét vuông, KD mọi loại hình.pháp lí: SĐCC.Giá: 3xxxx...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 162 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Văn Giang

      6.5 tỷ 162 m2 40,13 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ cao cấp thuộc phân khu Vịnh Aqua, KĐT Ecopark, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên.CH DT 162m2 với 3 PN, 3 Vệ sinh và 1 phòng đa năng,...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà biệt thự 2 tầng, 80 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.4 tỷ 80 m2 80 triệu/m2
      BÁN NHÀ - KĐT Hà Quang 2 Để Lại Toàn Bộ nội thất xịn xò Giá Chỉ 6 tỉ 400 tr - Vị trí: Khu đô thin Hà Quang 2 - đường số 8E- Nhà 3 tầng với thiết kế tân...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.