Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.221 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 90 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 90 m2 58,89 triệu/m2
      Cần bán các căn có DT và giá như sau tại Dragon Village:nhà mặt tiền DT 6x15m, giá 5.3 tỉ.nhà mặt tiền DT 160m view công viên giá 8. tỉ.nhà mặt tiền...
      Dự án Dragon Village, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 4 phòng ngủ, 171 m2, giá 5,59 tỷ

      5.59 tỷ 171 m2 32,7 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay căn hộ chung cư siêu đẹp tại Dolphin Plaza - Mỹ Đình.- giá 5,59 tỉ.- DT: 171 mét vuông.- Thiết kế căn hộ chung cư gồm:+...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 2 tầng, 90 m2, giá 6 tỷ tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Bán và cho thuê căn biệt thự liền kề vườn. Chiều ngang 5mx30m, 1 trệt, 2 lầu và 1 sân thượng, nhà có 4 PN, nội thất đầy đủ. Hiện tại đang cho chuyên...
      Dự án The Oasis, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 75 m2 92 triệu/m2
      Xin trân trọng giới thiệu đến quý KH khu dân cư ngôi nhà phố liên kế Mega Village - Khang Điền.đc chính chủ gửi bán ngôi nhà phố tại khu dân cư Mega...
      Dự án Mega Village, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ

      6 tỷ 64 m2 93,75 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng.* Tổng hợp những chung cư 1 PN giá siêu tốt dành cho KH đầu tư cho thuê hoặc ở.* DT chung:...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 2 tầng, 75 m2, giá 6,8 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 75 m2 90,67 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố khu compound Lovera Park an ninh đảm bảo.- DT 75 mét vuông xây dựng 1 trệt 2 lầu, bao gồm 3 phòng ngủ và 1 phòng khách,...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      6.6 tỷ 88 m2 75 triệu/m2
      - Kết cấu: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, 2 logia. - DT: 88 mét vuông. - Layout vuông vắn đẹp mắt. - Tầng trung hướng mát, 2 logia thông...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 5,09 tỷ tại Đường DX 08 - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5.09 tỷ 90 m2 56,56 triệu/m2
      - vừa xây hệ mái nhật bố trí hiện đại nằm ở lô góc MT KD, DX08, Phú Mỹ, TP.TDM, Bình Dương, em trai của chủ.- Thiết kế: 1 Trệt 2 lầu lô góc MT nhựa cực kì...
      Đường DX 08, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 95 m2, giá 6,2 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      6.2 tỷ 95 m2 65,27 triệu/m2
      Thông tin cụ thể:DT: 95m2MT: 5mXây 4 tầng hoàn thiện mặt ngoài, bên trong thô.Vị trí cạnh vườn hoa nội khugiá: 6,2 tỉ có thỏa thuậnTình trạng: Đang hoàn...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 97 m2, giá 5,7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.7 tỷ 97 m2 58,77 triệu/m2
      Bán nhà đẹp khu đô thị HUD Phước Long A, gần đường số 28.Ngay cư dân đông cách đường số 28 chỉ 100m gần căn hộ HUD.Nhà gồm có 3 PN, 3 nhà vệ ...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 6 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 98 m2 61,23 triệu/m2
      Urban Green đc đánh giá là dự án căn hộ chung cư tiềm năng nhất tại Thành phố Hồ Chí Minh thời điểm hiện tại, tìm hiểu tại sao nhé:- Dự án từ chủ ...
      Dự án Urban Green, Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 225 m2, giá 6,65 tỷ tại Xã Cát Tiến - Phù Cát - Bình Định

      6.65 tỷ 225 m2 29,56 triệu/m2
      Chỉ còn 3 căn villa sân vườn duy nhất chạy bộ 2 ph ra tới biển. Em đảm bảo không kiếm ở đâu ra villas biển giá rẻ như vậy đâu ạ.Vị trí đẹp: Trước nhà sân...
      Dự án Fusion Maia Quy Nhơn, Xã Cát Tiến, Phù Cát, Bình Định

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 119 m2 48,74 triệu/m2
      Chuyển công tác sang khu Mỹ Đình nên chính chủ gửi bán ngay:- Căn 3 phòng ngủ DT 109 mét vuông KĐT Timescity.- đc 458 Minh Khai, Hai Bà Trưng,...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.9 tỷ 125 m2 55,2 triệu/m2
      P103 Tòa CT3 căn hộ chung cư Yên Hòa Park View ( 3 Vũ Phạm Hàm) 125 T1 giá 6.9 tỉ căn hộ chung cư CAO CẤP - KHÔNG GIAN YÊN TĨNH – VỊ TRÍ TRUNG TÂM Mô...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 109 m2 48,63 triệu/m2
      Cập nhật quỹ căn 2 PN logia hướng mát view nội khu cực đẹp căn hộ chung cư Royal City 72 Nguyễn Trãi:- Tòa R1 R2 căn 109 mét vuông cửa hướng Tây ...
      Royal City, 72, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2

      6.8 tỷ 104 m2 65,39 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật:+ Hiếm vì là căn hộ góc duy nhất của tháp có view trực diện nội khu Estella Heights trên thị trường hiện tại chưa có căn thứ 2 cộng...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề 142 m2, giá 6,95 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An

      6.95 tỷ 142 m2 48,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự Waterpoint Nam Long.Bán căn hộ góc căn biệt thự song lập siêu đẹp.- DT đất: 142m2.- DT xây dựng: 147,68m2.- Đông Nam.- Đối...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Khu Mỹ Gia 7: Lk7 - 190.- Đường 55.- Nhà 3 tầng - DT: 5* 20m.- tầng một: 1 phòng khách + bếp + vệ sinh.- Tầng 2: 2 PN (vệ sinh riêng).- Tầng 3: 1 PN khép...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.