Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.221 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      - Tầm view nghìn tỉ trực diện biển, view các công trình biểu tượng như tháp đồng hồ, cầu Cầu Hôn, Cáp treo.- Nằm trong 6 phần trăm quỹ đất hiếm tại...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Đường 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay căn hộ Tòa nhà FLC Twin Towers, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      5.4 tỷ 116 m2 46,56 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn căn hộ chung cư cao cấp FLC Twin Towers 265 Cầu Giấy- Mô tả: 116m, căn 3n2vs, tầng cao- Nội thất: cơ bản, khách bếp vuông rộng...
      Dự án Bamboo Airways Tower, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ, 173 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 173 m2 30,06 triệu/m2
      căn hộ thông tầng đẹp với 2 tầng sân vườn view hướng ra công viên The Mannor . Thiết kế hợp lý và đang là lựa chọn đc rất nhiều khách quan tâm. - Thiết...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 80 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      Sang tên công chứng ngay trong ngày.DT từ 80,4 mét vuông.Thiết kế đồng bộ: 1 trệt + 1 lửng + 2 lầu + 1 sân thượng + thang máy.Vị trí: Thuộc khu...
      Đường 30, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 56 m2, giá 5,98 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.99 tỷ 56 m2 106,83 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn SH21 - XX.- Gần trục đường Đại Dương 30m.- Thuộc khu San Hô - khu có biển hồ tạo sóng nhộn nhịp.- Đối diện 4 toà nhà căn hộ chung ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 5 tầng, 56 m2, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 56 m2 107,15 triệu/m2
      - Thời điểm cuối năm cần nhiều khoản tiền tất toán công nợ cuối năm nên gia đình cần thanh khoản nhanh căn liên kế tại vin Ocean Park 2. Giá cả có thể thỏa...

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 130 m2 53,85 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 3 phòng ngủ - VISTA VERDE:***Thông tin chi tiết căn hô:- DT: 138m2- Layout: 3 phòng ngủ; 2WWC- Nội thất hiện đại đã...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,32 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.33 tỷ 115 m2 55 triệu/m2
      Trong nhà có vườn, trong vườn có nhà.Dự án elysian thủ đức có một loại sp vô cùng đặc biệt mang tên lanai. căn hộ chung cư lanai lấy ý tưởng từ các thiết...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 48 m2, giá 5,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.1 tỷ 48 m2 106,25 triệu/m2
      Chính chủ bán cắt lỗ căn liên kế Chà Là dự án vin Hưng Yên - vin Ocean Park 2DT 48 mét vuông đất , xây 4 tầng 1 tum , tổng diện tích xây dựng...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Kinh đô Building, 4 phòng ngủ, 189 m2, giá 6,78 tỷ

      6.78 tỷ 189 m2 35,88 triệu/m2
      Bán căn hộ Kinh Đô 93 Lò Đúc 189 mét vuông + 4 ngủ + 6,78 tỉ rất đẹp.căn hộ Lò Đúc 189 mét vuông, 3 PN có thể thiết kế 4 ngủ, 2 toilet....
      Dự án 93 Lò Đúc - Kinh Đô Tower, Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 2 tầng, 100 m2, giá 5,3 tỷ tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      bán ngay biệt thự góc 2 MT đường 12m, gần chợ Đầu mối Thủ Đức, đầy đủ tiện ích. Giá sốc ưu đãi chỉ 5,3 tỉ.Tổng quan: ngôi nhà nằm ngay khu vực trung tâm...
      Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 75 m2, giá 6,8 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 75 m2 90,67 triệu/m2
      Chính Chủ Cần bán ngay ngôi nhà Phố liên kế Lovera Park, Xã Phong Phong Phú, Bình Chánh.* DT: 5m x 15m - 75 mét vuông * Thiết kế - xây dựng: 1 trệt...
      Dự án Lovera Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ D’. Le Roi Soleil Quảng An, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      Quỹ căn sang nhượng chính chủ gửi bán tại dự án căn hộ chung cư cao cấp D'.Le Roi Soleil 59 Xuân Diệu, Quảng An, Tây Hồ. Cam kết giá siêu mềm nhất thị...
      D’. Le Roi Soleil , 59, Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 100 m2, giá 6,6 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      Mua đất vàng đón lộc đầu xuân 2023 1 căn duy nhất 2 MT tại Dự án đại đô thị Vsip Bắc Ninh.Hỗ trợ lãi xuất vay 12 tháng...Giá siêu ưu đãi DT : 100 m2(5x20)...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 120 m2 43,34 triệu/m2
      Bán căn hộ N09B1Thành Thái, công viên Cầu Giấy, 120 mét vuông, 5.2 tỉ- 0967 858 **** DT 120m, căn hộ góc 3 PN, 2 phòng vệ sinh, phòng...
      Dự án Khu đô thị mới Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 105 m2, giá 6,25 tỷ tại Huyện Long Thành - Đồng Nai

      6.25 tỷ 105 m2 59,53 triệu/m2
      Cần sang nhượng lại biệt thự ID Junction Long Thành. Phân khu Sunrise Villas, loại nhà Spring. DT đất: 7mx15m, xây dựng 1 trệt 2 lầu. Giá gốc 5,5 tỉ. Đã...
      Dự án Khu đô thị ID Junction, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 2, 3 phòng ngủ, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 97 m2 54,64 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Scenic 2.Thiết kế: 97 mét vuông thiết kế theo phong cách Nhật bản.3 PN 2 vệ sinh có riêng, nội thất hiện đại mới.sổ hồng ...
      Dự án Scenic Valley 2, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2

      6.8 tỷ 104 m2 65,39 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật:+ Hiếm vì là căn hộ góc duy nhất của tháp có view trực diện nội khu Estella Heights trên thị trường hiện tại chưa có căn thứ 2 cộng...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.