Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.221 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhà lk 5 tầng, 64 m2, giá 5,1 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.1 tỷ 64 m2 79,69 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ sâu căn liên kế Chà Là 11 DT 64 mét vuông giá chỉ 5,1x tỉ tại The Empire vin Ocean Park 2, Hưng Yên.Tôi có căn liên kế CL11 - 1x.DT...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư N01-T4 Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, giá 6,34 tỷ

      6.35 tỷ 122 m2 52 triệu/m2
      - Gia đình chuyển công tác cần bán lại chung cư tòa N01T4 (toà Phú Mỹ) Khu Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội.liên hệ 0988 564 ***- DT:...
      Dự án N01-T4 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 89 m2 73,04 triệu/m2
      The Antonia Phú Mỹ Hưng Q. 7 chỉ còn 10 phần trăm sp cuối cùng đẹp nhất dự án. đặt để nhận ngay gói ưu đãi như: CK ngay 1 phần trăm khi ký hợp ...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Loan Phượng Sales Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 5,01 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      5.02 tỷ 90 m2 55,7 triệu/m2
      căn nhà phố biệt lập resort hàng đầu Bình Dương.Nhà có sẵn, mua nhận nhà ngay.Tiềm năng sinh lời cao.TT 30 phần trăm (2 đợt) nhận nhà ngay (không...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ chung cư 7 phòng ngủ, 282 m2, giá 5,6 tỷ tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      5.6 tỷ 282 m2 19,86 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 4 tầng, MT đường 7.5m KD, ngay trường đại học Ngoại Ngữ, sát vách Q. Hải Châu, giá chỉ có 5.6 tỉ.- Công năng: 7 PN +  phòng ...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      N
      Nhà Đất Chính Chủ Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Cọ Xanh 16 giá 5 tỉ, Sao Biển 7 giá 6 tỉ, CX 56m 6 tỉ CL 48m 5 tỉ, CX 56m 6 tỉ, SB 67m 8 tỉliên hệ ngay: 0336 056 ***Danh sách căn vin Ocean Park 2 bán ...

      Sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Bình Thuận - Hải Châu - Đà Nẵng

      5.2 tỷ 51 m2 101,97 triệu/m2
      Chủ có nhu cầu mở rộng KD, cần nhượng lại chung cư cao cấp The Filmore Da Nang giá mềm - thấp hơn thị trường 200tr, view trực diện sông Hàn - Cầu Rồng -...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Splendora An Khánh, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 6,2 tỷ tại Hoài Đức

      6.2 tỷ 150 m2 41,34 triệu/m2
      chung cư Essensia At Splendora: 3 lợi thế độc tôn nơi đất vàng đắt giá.Đã hoàn thiện thi công.Hỗ trợ vay 70 phần trăm, LS 0 phần trăm 24 tháng...
      Dự án Mailand Hanoi City, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán liền kề 6 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      CHỈ VỚI 7X tỉ ĐÃ CÓ NGAY NHÀ liên kế KĐT VĂN KHÊ , GIÁ RẺ , NHÀ ĐẸP VỀ ĐÓN TẾT . - Nhà thiết kế 6 tầng đủ công năng sử dụng cho đại gia đinh 3-4 thế hệ ....
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 112 m2, giá 6,7 tỷ tại Phố Khúc Thừa Dụ - Lê Chân - Hải Phòng

      6.7 tỷ 112 m2 59,83 triệu/m2
      sp đầu tư.Nằm trong khu vực nội thành Hải Phòng, trên trục kết nối giao thông thuận tiện.Nhất cận thị - Nhị cận giang - Tam cận lộ.căn nhà phố thương mại...
      Dự án Làng Việt Kiều Hải Phòng, Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7

      6.5 tỷ 112 m2 58,04 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư có sân vườn rộng tại KĐT Phú Mỹ Hưng Q. 7, gần trường Đinh Thiện Lý và cụm trường Nhật Bản, Đài Bắc, Hàn Quốc.Chi tiết căn hộ...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      - Nơi đáng sống nhất TP Từ Sơn bởi.Tiện ích đầy đủ TTTM, trường học, BV, đồn cứu hỏa, nhà máy cấp nước sạch, nhà máy xử lý nước thải, an ninh 24/24, cộng...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh biệt thự 1 tầng, 117 m2, giá 6,5 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      6.5 tỷ 117 m2 55,56 triệu/m2
      Ưu đãi CHỌN CĂN VIP GIÁ ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT.KH tới tham quan sàn Nam Long và mua sp đc tặng: 2 Iphone 14 Pro Max.KH đc CK 2 phần trăm trở lên tùy theo...
      Dự án Izumi City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 150 m2, giá 6,1 tỷ tại Bến Lức - Long An

      6.1 tỷ 150 m2 40,67 triệu/m2
      Khách cần bán gấp căn biệt thự song lập - Waterpoint giá 6,1tỉ.- Cách sông Vàm Cỏ Đông chỉ hơn 100m.- Hướng Bắc (lệch Tây).- DT đất: 150m2.- DTXD:...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 85 m2 82,36 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư cao cấp Hà Đô Centrosa nằm MT đường 3/2, Q10.Tiện ích nội khu đầy đủ đẳng cấp.DT 85 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Hateco La Roma, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 6,67 tỷ tại Đống Đa

      6.67 tỷ 94 m2 70,92 triệu/m2
      call ngay em Triều Giang phòng kinh doanh CĐT Hateco Laroma để nhận quà tân gia và CK: 0936 396 ***.CSBH ưu đãi đặc biệt nhất từ trước đến nay.* TT sớm...
      Dự án Hateco Laroma, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      5.7 tỷ 83 m2 68,68 triệu/m2
      chính chủ đi định cư cần bán ngay các căn hộ chung cư 2 PN giá siêu mềm nhất thị trường dự án vin Central Park.- Kết cấu: 2 PN, 2 phòng vệ ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 70 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Đông Anh - Hà Nội

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà 70m2 tại dự án Happy Land Đông Anh.- bìa đỏ mới toanh, sẵn sang tên sang nhượng ngay.- Gần bãi đỗ xe và 02 tòa TTTM, gần vườn hoa,...
      Dự án Happy Land Đông Anh, Thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.