Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.221 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Bán căn hộ góc ngoại giao giá thách thức thị trường, căn 12 căn hộ góc Đông Nam, đã có SHR.Cần tài chính cần bán nhanh căn hộ góc số 12 thuộc dự án...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn Condotel A La Carte Hạ Long, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5,7 tỷ tại Hạ Long

      5.7 tỷ 74 m2 77,03 triệu/m2
      Tòa tháp hotel cao nhất tại Vịnh Hạ Long.- Sát mặt biển, bước chân là tới Quảng trường và bãi tắm tại bán đảo 2 P. Hùng Thắng Tp Hạ Long.- View trực diện...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 97 m2 56,71 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống nhà đất cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ tại Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng.- chung cư rộng 97m, thiết kế 3 phòng ngủ 2...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.9 tỷ 103 m2 57,29 triệu/m2
      Full quỹ căn 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - 4 phòng ngủ (61 - 201m2) dự án cao cấp BRG - 25 Lê Văn Lương - giá siêu mềm nhất thị trường.-...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 79 m2 73,42 triệu/m2
      DT: 79 mét vuông.2 phòng ngủ view sông.Full NT cao cấp.Bán đc cho người nước ngoài.Ô ô tô tầng hầm.giá: 5,8 tỉ TL rất rất mạnh.LH: 0908 462 ***...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 100 m2, giá 6 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ Tôi cần sang nhượng lại một số lô liên kế thuộc dự án Hinode Royal Park - Kim Chung Di Trạch.- Vị trí thuộc phân khu Đông Dương trục đường rộng...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán liền kề 4 tầng, 45 m2, giá 7 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      Chuyển nhà to hơn, chủ gửi bán liên kế Ngô Thì Nhậm Hà Đông 45m x 4T 4  phòng ngủ MT 4m giá chỉ nhỉnh 6 tỉ+ Vị trí trung tâm hành chính Q., gần Q....
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 112 m2 62,5 triệu/m2
      Chính chủ ký gửi bán chung cư 3 ngủ 111,8m2 căn hộ góc của dự án. Nội thất gồm đầy đủ thiết bị bếp, vệ sinh, rèm, tủ quần áo, điều hòa. giá 7 tỉ bao phí....
      Dự án The Matrix One, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 5,8 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.8 tỷ 75 m2 77,34 triệu/m2
      Nhà KĐT rẻ nhất thị trường VCN Phước Long gần công viên (SHR).- DT: 75m2 (ngang 5m).- Nhà 3 tầng mới, 4 P. Ngủ, 5  nhà vệ sinh, nội thất cơ bản.giá:...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 88 m2 73,87 triệu/m2
      - Tin hot BĐS. Kẹt tiền bán ngay.+ Xem nhà mua call ngay: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp HaDo Centrosa Garden, Q. 10.-...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      chung cư Green Valley, 3  phòng ngủ 2 toilet, DT tim tường 129m2, TT 120m2 view hồ bơi - sân golf, nội thất dính tường (4 máy lanh 4 phòng, bếp...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 119 m2 56,31 triệu/m2
      Cần chuyển chỗ ở cho gần cơ quan nên chính chủ bán lại căn 3 ngủ sáng tại Park 12 Times City.DT 119m2, thiết kế rộng rãi với 3 phòng ngủ sáng, PK cực...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 105 m2, giá 5 tỷ tại Phường 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      Vị trí: MT đường 3/2, P. 12, TP. Vũng Tàu đối diện Biển Đồi Nhái (nằm gần sân golf Paradise Vũng Tàu) Cửa ngõ vào TP Vũng Tàu.Sống tại TP biển với không...
      Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nhà biệt thự 6 tầng, 89 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      6.8 tỷ 89 m2 76,41 triệu/m2
      Cần tiền bán cắt lỗ căn liên kế dự thuộc dự án Aqua City, Bán đảo 1, KĐT Hạ Long Marina, P. Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh.DT: 89 m2, MT 6,5 mXây dựng: 06...
      Dự án Aqua City Hạ Long, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,88 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      5.88 tỷ 112 m2 52,5 triệu/m2
      chính chủ Cần Bán Căn căn hộ chung cư Tòa 88 Láng Hạ đống đa.Tầng đẹp Căn 112 m2 thiết kế 2 phòng ngủ --- 2 phòng vệ sinh.Vị trí đẹp.Giá...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 92 m2 56,53 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm không đăng tin ảo tránh mất thời gian.L/H Trang 0943 905 *** - Nhận ký gửi bán và cho thuê các dự án Q. 4.Thông tin:- DT:...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Nguyễn Mai Trang Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư 50 m2, giá 7 tỷ tại Phường Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư mini cao cấp cho thuê dòng tiền 50 mét vuông, 6 tầng, 7 tỉ. căn hộ góc oto vào.-Vị trí cách phố chính Minh Khai, Time...
      Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 6,6 tỷ tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      6.6 tỷ 75 m2 88 triệu/m2
      Siêu phẩm hiếm nhất khu đô thị Đô Nghĩa phân lô, đẹp nhất khu, giá cực mềm thiết kế thoáng, Vượng khí. DT 75 mét vuông, xây 5 tầng, thông tứ tung....
      Dự án Đô Nghĩa, Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.