Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.221 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.2 tỷ 106 m2 58,5 triệu/m2
      Trực tiếp phòng chủ đầu tư dự án chào bán quỹ căn hộ chung cư tại BRG Diamond Residence số 25 Lê Văn Lương. Giá từ 6,2 tỉ sở hữu ngay căn hộ chung ...
      BRG Diamond Residence, số 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 85 m2 68,24 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư Midtown Phú Mỹ Hưng 1 đến 3 PN view sông, căn hộ góc giá siêu mềm.Các căn hộ chung cư từ 1 đến 3 PN giá cực tốt tại...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 56 m2, giá 6,85 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      6.85 tỷ 56 m2 122,33 triệu/m2
      Bán căn biệt thự mini đẹp - tặng đầy đủ nội thất Châu Âu cao cấp - hẻm ô tô sát MT đường ngang 7m trệt lững 2lầu sân thượng nhà để xe để ô tô 3...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,5 tỷ tại Cầu Giấy

      5.5 tỷ 112 m2 49,11 triệu/m2
      Khu nhà ở cao cấp căn hộ chung cư Thăng Long Number One - Viglacera, Trung Hoà, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội gồm 2 toà cao cấp, 1 công viên, khu vui...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Opal Tower, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,9 tỷ tại Bình Thạnh

      6.9 tỷ 95 m2 72,64 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh - DT: 95m2. DT lớn nhất trong 2 phòng ngủ.- Layout đẹp. Có bồn tắm nằm.- Nội thất cơ...
      Dự án Opal SaiGon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 112 m2 48,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ cao cấp cao cấp, tòa Thăng Long Number One, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. thành phố Hà Nội.- chung cư có DT 112m2 với 3 PN,...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Cảnh Viên 3, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,28 tỷ

      6.28 tỷ 118 m2 53,23 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư.Cảnh Viên 3.DT 118m2.View Nguyễn Lương Bằng, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.nội thất đầy đủ.Giá: 6 tỉ 280 sổ hồng ...
      Dự án Cảnh Viên 3, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.4 tỷ 97 m2 55,68 triệu/m2
      Gia đình định cư bên nước ngoài nên cần bán ngay căn căn hộ Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng.Ban đầu xác định để ở nên gia đình làm nội thất rất cẩn thận...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 65 m2, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 65 m2 92,31 triệu/m2
      Quỹ căn cắt lỗ sâu vào gốc dự án The Empire Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên.chính chủ thu tiền về cắt gốc 700tr/ căn.liên kế Chà Là 10 58,5m2 cắt gốc bán...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư D’. Le Pont D’or Hoàng Cầu, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 92 m2 66,31 triệu/m2
      Bán lại gấp căn 2 PN đang ở hiện tại ở toà B tầng rất đẹp. Nhà đẹp, thiết kế hiện đại, tất cả đồ gắn tường để lại hết kể cả các loại đèn trang trí.Tổng DT:...
      Dự án D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 108 m2 56,49 triệu/m2
      chính chủ đi nước ngoài nên gửi bán căn hộ chung cư 3 ngủ tại Park Hill Timescity, thông tin chi tiết như sau:- DT 108m, nằm ở vị trí góc nên tòa bộ...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 2 tầng, 89 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 89 m2 66,3 triệu/m2
      * Danh sách các ngôi nhà phố giá mềm.- Căn 5x17.7m giá 5.9 tỉ.- Căn 6x14m trục chính giá 6.2 tỉ.- Căn 5x16m trục chính giá 6.2 tỉ.* Danh sách các căn shop...
      Dự án Sim City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 75 m2 76 triệu/m2
      Do không có nhu cầu ở nên cần bán chung cư B6 Giảng Võ - The Golden Armor, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.- chung cư 75m thiết kế 2 PN, 2  toilet,logia...
      Dự án The Golden Armor, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 7

      5.2 tỷ 134 m2 38,81 triệu/m2
      Khu căn hộ chung cư Happy Valley Phú Mỹ Hưng Q. 7, với cảnh quan rộng mở, thiết kế đầy giá trị nhân bản khi đặt con người làm trọng tâm, tạo nên không...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 4 phòng ngủ, 198 m2, giá 6,99 tỷ tại Nam Từ Liêm

      6.99 tỷ 198 m2 35,31 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay căn hộ chung cư siêu đẹp tại Dolphin Plaza - Mỹ Đình.- giá 6,99 tỉ.- DT: 198 mét vuông.- Thiết kế căn hộ chung cư gồm:+...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 106 m2 53,31 triệu/m2
      căn hộ chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân- Mô tả: duplex thông tầng 3 ngủ, 106m; DTSD 60m/sàn- Nhà có 2 tầng, nằm ở tầng cao thoáng mát.- Nội thất:...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      AN GIA HOÀN THIỆN SHR CHO 75 ngôi nhà PHỐ ĐẦU TIÊN TẠI THE STANDARD BÌNH DƯƠNGStandard là khu biệt lập nghỉ dưỡng theo phong cách resort đầu tiên tại Bình...
      Dự án The Standard Bình Dương, Thị xã Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 3 phòng ngủ, 156 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 156 m2 35,9 triệu/m2
      Thông tin chi tiết chung cư như sau:+ chung cư 156 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh giá 36 tr/m.+ Tầng trung view...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.