Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 6,6 tỷ tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      6.6 tỷ 75 m2 88 triệu/m2
      Siêu phẩm hiếm nhất khu đô thị Đô Nghĩa phân lô, đẹp nhất khu, giá cực mềm thiết kế thoáng, Vượng khí. DT 75 mét vuông, xây 5 tầng, thông tứ tung....
      Dự án Đô Nghĩa, Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.3 tỷ 107 m2 58,88 triệu/m2
      Gia đình chuyển về ở gần ông bà tiện chăm sóc, cần bán nhanh chung cư thuộc căn hộ chung cư The Park Home: Số 01 Thành Thái, Dịch Vọng, Cầu Giấy, thành...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 104 m2 52,89 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Emerald - KĐT Celadon City.- DT: 104 mét vuông / 3 PN - 2 vệ sinh. nội thất đầy đủ cao cấp, dọn vô ở ngay không cần sửa...
      Dự án Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 4

      6.4 tỷ 86 m2 74,41 triệu/m2
      Giỏ hàng trực tiếp chủ đầu tư Capiataland - Ms Sam Elizabeth xin giới thiệu đến quý a/c một căn 2 phòng ngủ view trực diện sông:- DT: 86 mét ...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 95 m2, giá 6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 95 m2 63,16 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Rosita Khang Điền.- DT: 5x19m (nhà thô).- Hướng: hướng Tây Nam - hướng Đông Bắc.- Giá: 6 tỉ.- Nhà 1 trệt, 2 lầu.- SHR: Đầy đủ.-...
      Dự án Rosita Garden Khang Điền, Đường Nguyễn Thị Tư, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phòng Kinh Doanh Cđt Khang Điền Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 89 m2 73,04 triệu/m2
      The Antonia Phú Mỹ Hưng Q. 7 chỉ còn 10 phần trăm sp cuối cùng đẹp nhất dự án. đặt để nhận ngay gói ưu đãi như: CK ngay 1 phần trăm khi ký hợp ...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Loan Phượng Sales Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 80 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 80 m2 85 triệu/m2
      sổ hồng riêng cầm tay - sang tên công chứng ngay trong ngày.85 tr/ mét vuông.DT từ 50 mét vuông - 80,4 mét vuông.Thiết kế đồng bộ: 1...
      Đường 12, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 153 m2 37,26 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư tòa E1 Ciputra :- Tòa nhà nằm tại vị trí trung tâm, có rất nhiều tiện ích: lễ tân, bể bơi, bảo vệ 24/7, khu vui chơi...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 100 m2, giá 7 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      bán ngay LK13 khu Đông Dương giá 7 tỉ cả đất và xây.- DT 100m2.- MT 5m.- Đường 12m.- Giá 7 tỉ.gọi ngay: 0965 409 ***
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 3 tầng, 75 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 75 m2 92 triệu/m2
      Cần bán nhà tại Mega Village - Khang Điền.nhà mặt tiền liên kế - giá từ 6,9 tỉ.LH Tấn Giàu: 0909 121 *** Xem nhà.Cần bán ngay ngôi nhà phố liền kề tại...
      Dự án Mega Village, Đường Vành Đai 2, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 120 m2, giá 5,2 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      5.2 tỷ 120 m2 43,34 triệu/m2
      nhà mặt tiền đối diện Boutique ( 120m2). Giá 5.2 tỉ hợp đồng mua bán. KD tốt. 0901 353 ***- Hướng nhà: Đông-Bắc, đường 13m.- Thiết kế 1 trệt + 1 lầu....
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 67 m2, giá 5,7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.7 tỷ 67 m2 85,08 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng TĐC VCN Phước Long.Dt 66.6m. Ngang 4.5m.Đông Bắc.tầng một để trống xe ô tô đậu trong nhà, 1  phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh.Tầng 1:...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 99 m2 63,64 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia, giá chỉ 6.3 tỉ.Nội thất nguyên bản CĐT, nhà để mới nguyên chưa từng sử dụng.Người mua dễ dàng thiết kế thi...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư The Infiniti at Riviera Point, 3 phòng ngủ, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 148 m2 42,57 triệu/m2
      LH: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư bán tại căn hộ Riviera Point, liên kế PMH, Q. 7, TP. Thành phố Hồ Chí...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Vinhomes Green Bay , 4 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.6 tỷ 115 m2 57,4 triệu/m2
      Bán chung cư tòa nhà Green Bay Mễ Trì Hạ, DT 115 m2, căn hộ góc, 4 PN, nội thất đẹp, đủ tiện nghi, bìa đỏ, giá 6,6 tỉ. contact: 0988 837 ***
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 4 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,4 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 117 m2 46,16 triệu/m2
      - Bán căn 4 ngủ duy nhất tại tòa Tokin 2 giá 5,4tỉ DT 117m2 bàn giao đầy đủ nội thất.- Ký HĐMB trực tiếp với CĐT, sổ hồng riêng vĩnh viễn.- Là phân khu...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Em có biệt thự DT 135m, đường trước nhà 13m, MT 9m.Xây dựng 67,5m2x3 tổng sàn 206,5m.Nằm trong quần thể dự án Centa cung cấp nhà ở và dịch vụ cộng đồng cư ...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh biệt thự 135 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Em có biệt thự DT 135m2 , đường trước nhà 13m, MT 9m.Xây dựng 67,5m2x3 tổng sàn 206,5m2.sp cực hiếm, nằm ngay tại vị trí cửa ngõ Thủ Đô, tiếp giáp 3 tuyến...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.