Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.221 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,75 tỷ tại Quận 2

      5.75 tỷ 81 m2 70,99 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng - hình thật giá thật.- Giỏ hàng độc quyền - chính chủ - giá mềm nhất - cập nhật hàng giờ.- Hỗ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 135 m2, giá 6,08 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.08 tỷ 135 m2 45 triệu/m2
      "Cơ hội Vàng để sở hữu nhà căn biệt thự sân vườn trong KĐT XANH chuẩn Singapore tại cửa ngõ Từ Sơn, ngay sát Ninh Hiệp - cách trung tâm Nhà hát lớn thành ...
      Dự án Centa City, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 64 m2, giá 6,2 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 64 m2 96,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn liên kế dự án vin Ocean Park 2. bìa đỏ vĩnh viễn.+ DT đất: 64 mét vuông.+ Xây dựng 5 tầng.+ MT: 4m.+ Đường trước nhà:...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Horizon Tower, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 1

      5.9 tỷ 110 m2 53,64 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS. Kẹt tiền bán ngay.- Xem nhà mua contact: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán ngay căn hộ cao cấp Horizon, Q. 1, TP Sài Gòn.- DT...
      Dự án Horizon, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 64 m2, giá 6,7 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 64 m2 104,69 triệu/m2
      __SIÊU PHẨM căn biệt thự MINI NGANG 8M THIẾT KẾ ĐẸP giá rẻ nhất, TRỤC ĐƯỜNG PHẠM VĂN CHIÊU - P. 14 - GÒ VẤP - Hồ Chí Minh _Giá: 6,7 tỉ thỏa thuận...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 162 m2 42,6 triệu/m2
      Giá ngày. + 1 phòng ngủ: 1.3tr/ngày. + 2 phòng ngủ: 1.8tr/ngày. + 3 phòng ngủ: 2.3tr/ngày. - Giá tháng. + Căn 1 phòng ngủ: Giá...
      Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.3 tỷ 98 m2 54,09 triệu/m2
      Bán chung cư tòa nhà Golden Park đường Phạm Văn Bạch.- DT 98m2, thiết kế 3 PN, 2  nhà vệ sinh, căn hộ chung cư có đủ đồ đẹp, tâm huyết.bìa đỏ...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 6,9 tỷ tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 75 m2 92 triệu/m2
      Xin trân trọng giới thiệu đến quý KH khu dân cư căn nhà phố liên kế Mega Village - Khang Điền.đc chính chủ gửi bán ngôi nhà phố tại khu dân cư Mega...
      Dự án Mega Village, Đường Vành Đai 2, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,02 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.03 tỷ 70 m2 71,73 triệu/m2
      Sở hữu chung cư với góc view công viên đắt giá trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết với ưu đãi đặc biệt: Chỉ cần TT 880 tr (tương đương 25 phần trăm)...
      Dự án The 9 Stellars, Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 968 m2, giá 6,8 tỷ tại Xã Bình Châu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu

      6.8 tỷ 968 m2 7,03 triệu/m2
      NVT3262 cần tiền bán lỗ luôn, villa mini - có hồ bơi, xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu.- DT: 15x60m; 968 mét vuông, CLN, đất 2 MT 2 ôtô tránh...
      Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ

      5.6 tỷ 90 m2 62,23 triệu/m2
      Tôi cần tiền đầu tư bán nhanh Căn vip - căn hộ chung cư D'Capitale Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.+ chung cư thiết kế...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 100 m2, giá 6,6 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      Chính chủ sang nhượng lại căn nhà phố thương mại SH2 dự án Centa Riverside. Vị trí KD thương mại đắc địa. Là cửa ngõ 3 kết nối KCN lớn, nằm trong đại đô...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp liền kề 5 tầng, 99 m2, giá 6,44 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      6.44 tỷ 99 m2 65 triệu/m2
      Thông tin căn BT.- DT đất 99m2, khe thoáng 36m2.- MT 5.5m nhà, có hố chờ thang máy.- 5 tầng, hoàn thiện mặt ngoài, bàn giao nhà, có thể về ở ngay.- Đường...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà lk 5 tầng, 65 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Cầu Rào 2 - Lê Chân - Hải Phòng

      6.3 tỷ 65 m2 96,93 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế vin Cầu Rào 2. Vị trí đẹp, thoáng. Đỗ đc nhiều xe 4,5 tầng có mái caoGiá chỉ 6,3 tỉcontact : 0936 977 ***
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 100 m2, giá 6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      - giá mềm cho người mua đầu tư.- Đối diện là TTTM và 2 tòa căn hộ cao cấp mà CĐT dự kiến triển khai vào tháng 3 năm sau.- DT đất (5x20)m=100m, giá bán ...
      Dự án Khu đô thị mới Đông Tăng Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 2 tầng, 117 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Hương lộ 2 - Biên Hòa - Đồng Nai

      6.5 tỷ 117 m2 55,56 triệu/m2
      chào bán KĐT tích hợp phía Đông HCM Izumi City chủ đầu tư Nam Long.giá theo từng sp của GĐ 1:1. ngôi nhà phố vườn TH1 DT 6x19.5m: 6.5tỉ.2. ngôi nhà ...
      Dự án Izumi City, Đường Hương lộ 2, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 89 m2 73,04 triệu/m2
      The Antonia Phú Mỹ Hưng Q. 7 chỉ còn 10 phần trăm sp cuối cùng đẹp nhất dự án. đặt để nhận ngay gói ưu đãi như: CK ngay 1 phần trăm khi ký hợp ...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Loan Phượng Sales Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Xin trân trọng giới thiệu đến quý KH KDC ngôi nhà phố liên kế Rosita Garden - Khang ĐiềnRosita Garden - Khu vườn nhỏ trong căn nhà xinh.* Rosita Garden...
      Dự án Rosita Garden Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá