Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 93 m2, mặt tiền 5m tại Đường D4 - Cái Răng, giá 6,68 tỷ

      6.68 tỷ 93 m2 71,83 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 1 TRỆT 2 LẦU HIỆN ĐẠI MỚI ĐƯỜNG D4 khu dân cư HỒNG LOAN - HƯNG THẠNH - Q. CÁI RĂNG - CẦN THƠ- DT: 5,5m x 17m = 93,5 mét vuông (+ hẻm hậu 2m...
      Đường D4, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 296 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lương Văn Nắm, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 296 m2 17,57 triệu/m2
      💥Bán nhà vườn mái Thái MT đường Lương Văn Năm - P. Phú Tài - TP Phan Thiết- Vị trí: MT đường Nhựa, ô tô thông thoáng. Gần chợ Nguyễn Hội, trường TH Phú...
      Đường Lương Văn Năm, Phường Phú Tài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hải Thượng - 5 - Đà Lạt, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 44 m2 154,55 triệu/m2
      cực hiếm có 1 0 2, hotel 3 tầng 7 phòng ngủ đường oto cách MT đường Hải Thượng 50m giá 6,x tỉ.Chủ kẹt tiền cần bán rất gấp trong tháng, giá cực kỳ rẻ...
      Đường Hải Thượng, Phường 5, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 100 m2 tại Huyện Sa Pa - Lào Cai, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 100 m2 52,5 triệu/m2
      mở bán nhà phố thương mại shophouse đẹp nhất khu đô thị mới hướng Tây Bắc. Ngay gần Hồ Sapa, cách Chợ tình 700mThông tin mảnh đất:+ Thuộc dự án...
      Dự án SaPa City Clouds , Thị xã Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 117 m2 tại Đường Lê Tấn Trung - Sơn Trà, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 117 m2 58,98 triệu/m2
      liên lạc MS NƯƠNG 0935 552 ***NHÀ 3 TẦNG MT ĐƯỜNG LỚN 10m5 LÊ TẤN TRUNG, SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG- DT : 117.5m2 ( ngang 5m*23.5m)- Nhà 3 tầng với 4 PN, 6 nhà ...
      Đường Lê Tấn Trung, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Nha Trang, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng khu đô thị Bắc Vĩnh Hải. Đường Thoại Ngọc Hầu - Vĩnh Hoà - Nha Trang- DT: 100m2. Ngang 5m- DT sàn hoàn công: 275m2- Hướng đông. Đường nhựa...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Vĩnh Hòa - Nha Trang, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Thoại Ngọc Hầu - P. Vĩnh Hòa - TP. Nha Trang- DT: 100 mét vuông ngang rộng 5m, DTS 275m2- Hướng đông- Đường nhựa 13m- Kết cấu nhà...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà phố - shophouse Khu đô thị Lakeside Palace, giá 5,2 tỷ tại Quận Liên Chiểu

      5.2 tỷ 120 m2 43,34 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse Mê Linh đầy đủ nội thất - Q. Liên Chiểu , TP Đà Nẵng- MT đường 34m cách biển 1.5km- Đông Nam- đầy đủ nội thất và...
      Lakeside Palace, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố shophouse 5 tầng, giá 6,8 tỷ tại Thành phố Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc

      6.8 tỷ 0 m2
      Chỉ 6,X tỉ có ngay siêu phẩm Shophose số L05 2 mặt thoáng, giáp toà căn hộ, gần chợ Khai Quang mới tiềm năng cực lớn cơ hội x2 giá trị trong thời gian...
      Dự án The City Light Vĩnh Yên, Thành phố Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 88 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Quang Định, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 88 m2 78,98 triệu/m2
      căn biệt thự MINI- 88m2 - P.5, B.THẠNH******* CHỈ 6.95 tỉ(TL) *******2 tầng, 3PN-2 nhà vệ sinh. NỞ HẬU TÀI LỘC--------------------------- Nhà KC cũ...
      Đường Lê Quang Định, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 60 m2 101,67 triệu/m2
      + Đường 10m, xe tải quay đầu.+ Kết cấu: Nhà 4 tầng một hai lầu và sân thượng+ Gồm 4 phòng ngủ 3VS, nội thất sang trọng xịn sò+ Nhà còn rất mới, xách...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Huyện Sa Pa - Lào Cai

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Cần bán lô nhà phố thương mại shophouse - Trung tâm thị trấn Sapa.Cách Sun Plaza, chợ Tình, Nhà thờ Đá 800m, cách hồ Sapa 1,2 kilomet...Thuận tiện...
      Dự án Sapa Heritage, Thị xã Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường 2 - Quận 9, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 85 m2 76,48 triệu/m2
      Bán nhà phố KD đường 2, Lê Văn Việt, Q9, 85 mét vuông, cạnh Vincom, hoàn công chuẩn, mua ở ngay. Giá 6 tỉ 500 TL.+ DT 4,7 x 18m. Nhà có 4 PN 2...
      Đường 2, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 86 m2 77,91 triệu/m2
      -Dt: 86m2, 5,2 * 16,5 m- Nhà đẹp ngay VinCom Quang Trung P10 đang làm hoàn thiện nội thất xin sò như sô pha, TV, giường ngủ nệm, tủ, bàn ghế, tủ bếp trên...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 6 tầng, 40 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 40 m2 147,5 triệu/m2
      - Chủ có con là kiến trúc sư, thiết kế nhà cực đẹp, tỉ mỉ, tâm huyết, đậm phong cách Modern, tối giản chi tiết thừa, tối ưu hóa công năng sử dụng.- Không...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà 4 tầng, 39 m2 tại Đường Lê Lợi - 4 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 39 m2 152,57 triệu/m2
      - Nhà hẻm xe hơi Lê Lợi, P4, Gò Vấp- Gần ĐH Công Nghiệp, Khu nhà cao tầng - Khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ 28 tr/ tháng- DT 3.5mx12m, nở hậu, DTS...
      Đường Lê Lợi, Phường 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, hướng Đông - Nam, giá 5,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.65 tỷ 49 m2 115,31 triệu/m2
      bán nhanh 1 phòng ngủ CHO anh chị THÍCH SỞ HỮU VIEW SÔNG ĐÂY Ạ - Hàng hiếm- Tháp East, tầng trung- Ngắm trọn view Sông HCM không bị chắn tầm nhìn,...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất tại Đường Hoàng Thị Loan - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Mt Hoàng Thị Loan 97,5m2, giá sụp. Giá 5,5 tỉ. Có thỏa thuận, đường rộng 42m kết nối giao thông thuận tiện, KD sầm uất. Giá sụp hầm GĐ kinh tế khó khăn. Cơ...
      Đường Hoàng Thị Loan, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.