Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 24 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Phường 4 - Quận 4, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 24 m2 241,67 triệu/m2
      Mô tả:+MT đường số, P. 4, Q. 4. Cách Q1 chỉ 1 kilomet.+Sổ công nhận 24m2. Kích thước 3mx8m.+4 Tầng. DTSD 81m2. Hoàn công đủ.+Nhà MỚI gồm: 3 PN, 3 Vệ...
      Mặt Tiền Đường Số 2, Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Văn Cao - Ba Đình - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      - Mặt ngõ Văn Cao, Ba Đình to như phố, sáng, thẳng tắp, oto chạy vòng quanh, gần bãi gửi oto ngày đêm.- Khu vực Vip, dân trí cao, nhiều cơ quan Chính Phủ,...
      Văn Cao, Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng 40 m2 tại Đường Văn Quán - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 40 m2 141,25 triệu/m2
      Sát hồ Văn Quán mộng mơ.- Điểm bắn pháo hoa các ngày lễ Tết của Q. Hà Đông.- Xung quanh hồ cà phê + tập thể dục + dịch vụ thì chẳng thiếu gì.- Ngõ thông,...
      Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, 40 m2 tại Phường 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 40 m2 127,5 triệu/m2
      💐Giá 5.1 tỉ. Tel/ Zalo : 0865 711 *** gọi điện để đc xem nhà free khách ơi. Nhanh nhé 📣Siêu phẩm cực xịn xò: Đúc Trệt lửng 2 lầu sân thượng 4 PN, 2 phòng...
      Đường Số 9, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 100 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Cần bán nhà Mỹ Gia Vĩnh Thái Gói 2 giá siêu rẻ chỉ 5 tỉ.- DT: 100m (5x20).- Hướng Đông.- Nhà 1 trệt 2 lầu, 3 PN, phòng thờ, sân phơi, 3  nhà vệ sinh....
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Tùng Mậu, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 38 m2 142,11 triệu/m2
      Nhà Hồ Tùng mậu 38m, 5 tầng -50m ra oto ra mặt phố 100m giá có 5,4 tỉ.Mô tả:+ Nhà đẹp cách 100m ra mặt phố cách, đi bộ vài bước ra hồ tùng Mậu , Lê Đức...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Mulberry Lane, 4 phòng ngủ, 161 m2, giá 6 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 161 m2 37,27 triệu/m2
      E chuyên Bán #SEASON_AVENUE #MULBERRY # Mỗ_lao 3 phòng ngủ + 1MULBERRY LANE - Căn 136m2 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 1 phòng làm việc bc...
      Dự án Mulberry Lane, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, hướng Nam, giá 5,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 135 m2 40 triệu/m2
      Iris Garden 2PN2 toilet - 3PN2 toilet - Penthouse 4PN5 toilet cần bán:2PN2 toilet (15 căn)- CT2, tầng trung, 60.3m2, view sân golf + sân...
      Dự án Iris Garden, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, 300 m2, mặt tiền 12m , giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 300 m2 18,67 triệu/m2
      Phân khu 3 khu đô thị Nam Vĩnh Yên :Còn 2 lô căn biệt thự liền nhau 300 mét vuông Tây Nam - MT 12m 1 lô - Băng 2 đường 33m Đinh Tiên Hoàng - Ký...
      Dự án Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, Thành phố Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh shophouses 4 tầng, 90 m2, giá 5,9 tỷ tại Xã Quảng Thắng - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      5.9 tỷ 90 m2 65,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố 4 tầng mặt đường đại lộ SCEDP.DT đất 90 mét vuông (5x 18) xây dựng 4 tầng với DTSD hơn 360 mét vuông đường...
      Dự án Khu đô thị Xuân Hưng, Đường CSEDP, Phường Quảng Thắng, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bán gấp nhà phố - shophouse 5 tầng, 280 m2, giá 6 tỷ tại Thành phố Móng Cái - Quảng Ninh

      6 tỷ 280 m2 21,43 triệu/m2
      Cần đẩy gấp 2 căn ngoại giao shop house mặt phố đi bộ vin Móng Cái. DT 75 mét vuông xây dựng 5 tầng tổng diện tích xây dựng 280 mét vuông....
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Thành phố Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán ngay nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Sa Pa - Lào Cai

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Quý vị không thể bỏ qa thông tin này nếu quý vị đang tìm một sp vừa khai thác dòng tiền vừa có khả năng tăng giá x2 x3 trong tương lai.Sapa City Clouds - sp...
      Dự án SaPa City Clouds , Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 63 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Đông Khê - Ngô Quyền, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng lô góc 64  mét vuông mặt đường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng. Giá: 5,9 tỉ( TT) contact Mrs Tâm: 0796 336 ***- Nhà nằm trong khu chợ...
      Đường Đông Khê, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 124 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khuyến - Biên Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 124 m2 44,36 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố, KDC Phú Gia 1, Trảng Dài.- Nhà đã hoàn công, sổ đang vay NH.- DT 6.2x20m vuông vức.- Hướng Tây Tứ Trạch.- Đường nhựa 8 mét, vỉa hè 6...
      Dự án KDC Phú Gia, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, mặt tiền 7m tại Thủy Nguyên, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm Áp Tràn lô góc trục 26m.Lô góc 106,5m2 trục chính đường rộng 26m.DT 106,5m2 ngang 7m.Hướng chính hướng Tây. Hướng góc hướng Nam.Vị trí mảnh đất...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 258 m2, giá 5 tỷ tại Đường Cam Lộ - Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng

      5 tỷ 258 m2 19,38 triệu/m2
      Bán nhà 258 m2 đường oto tại Cam Lộ, Hùng Vương, Hồng Bàng.Nhà xây sân vườn đẹp nằm tại ngõ đẹp nhất Cam Lộ, oto qua lại thoải mái.- DT: 258 m2.- Ngang:...
      Đường Cam Lộ, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu nhà phố thương mại 3 tầng, 70 m2, giá 6,9 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      6.9 tỷ 70 m2 98,58 triệu/m2
      ECOVILLAGE MẶT SÔNG HCM - căn nhà phố 6 tỉ 9 Thời điểm tốt nhất trong năm để nghiên cứu đầu tư Eco Village Saigon River Mã căn : xxx ( 3,5 tầng,trần...
      Dự án Eco Village Saigon River, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Nguyên Giáp - Cái Răng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 80 m2 72,5 triệu/m2
      Bán nhà trệt 2 lầu + sân thượng khu dân cư Nam Long Cần Thơ giá chỉ 5.8 tỉ!(Đặc biệt nhà kế công viên & hồ cảnh quan rất tiện lợi và thoáng mát).DT: Ngang...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.