Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 12m tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 0 m2
      Duy Nhất 1 ngôi nhà Phố Tại Ecovillage Giá 6tỷ9- Vị trí: Mặt Sông- DT Đất: 70 mét vuông (5mx70m)- diện tích xây dựng: 164,53 mét vuông (3...
      Dự án Eco Village Saigon River, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, giá 5,8 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      5.8 tỷ 120 m2 48,34 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc, sẵn sàng hỗ trợ a/c ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7. Với mục tiêu mang đến trải nghiệm tốt nhất cho KH, em cam kết:- Hình...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Đường ĐT 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 95 m2, mặt tiền 5m , giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 95 m2 69,48 triệu/m2
      Em bán miếng đất nền đường Thích Quảng Đức, KĐT Lê Hồng Phong I. Vị trí cực đẹp đối diện toà căn hộ SSH09.Mã lô: STH 40, DT 95m2 ngang 5 mét.Tây Nam.Giá...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 56 m2, giá 6,52 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.52 tỷ 56 m2 116,43 triệu/m2
      Quý KH chỉ cần bỏ ra số vốn ít hơn, rơi vào 30 phần trăm giá căn hộ chung cư, còn lại chủ đầu tư sẽ hỗ trợ vay NH lên tới 70 phần trăm với...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đường Điện Biên Phủ - Nha Trang, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 0 m2
      ngôi nhà phố hẻm ô tô đường Điện Biên Phủ Nha Trang cách biển chỉ 150m.giá bán 5.7 tỉ.- Dt 67,3m2 đã hoàn công.- Nhà 1 trệt 2 lầu.- Bao gồm 3 phòng...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Mai Tiểu Thảo Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Hữu Huân - Nha Trang, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà MT đường Nguyễn Hữu Huân khu vực bàn cờ P. Tân Lập giá 6 tỉ 800.- DT: 83,6 mét vuông ngang 3,5m.Đông Bắc, hai MT trước, sau.- Hiện...
      Đường Nguyễn Hữu Huân, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thành phố Huế, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      nhà phố thương mại Eco Garden Huế MT đường 60m, ngang 5m, dài 20m, 4 tầng thuân tiện cho thuê văn phòng và đầu tư dài hạn. Giá bán ngay chỉ 5.8ty (giá...
      Dự án Eco Garden Huế, Phường Thủy Vân, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị VCN Phước Hải, giá 6,7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.7 tỷ 72 m2 93,06 triệu/m2
      Giá sập sàn, nhà 2 MT đường 4 tầng - khu VCN Phước Hải chỉ 6.7 tỉ (giá cũ 7.2 tỉ).- DT: 72 mét vuông (ôm MT 18m).- Nhà 3 tầng 1 tum, 3 P. Ngủ, 4...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà lk 5 tầng, giá 6,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.8 tỷ 0 m2
      Gia đình hùn vốn KD cần bán ngay căn Sao Biển đang cho thuê.DT 58,5 m2.MT 5m.Đã hoàn thiện nội thất.Tây Nam.Ai mua có dòng tièn cho thuê luôn, mua là...

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 1 tầng, 137 m2, mặt tiền 12m tại Đường Khe Sanh - Đà Lạt, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 137 m2 40,15 triệu/m2
      Vị trí: Khe Sanh, P. 10, Đà Lạt.DT: 137m2 full thổ, ngang 12m.Kết cấu: Nhà 1 trệt, 3 PN, 1  nhà vệ sinh, 1 khách, 1 bếp.pháp lý: Sổ riêng xây...
      Đường Khe Sanh, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Nai - Phước Hải - Nha Trang, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      giá mềm.Bán nhà phố KD đường Đồng Nai giá mềm.- DT 93,7m2. Ngang 5m vuông vắn đẹp.- Tây Bắc.- Nhà 1 trệt 1 lầu thoáng mát, gồm 4 phòng ngủ (có...
      Đường Đồng Nai, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà phố - shophouse Khu đô thị VCN Phước Long, giá 6,5 tỷ tại Nha Trang

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại shophouse 4 tầng MT đường A1 (Võ Văn Kiệt) KĐT VCN Phước Long 2 giá rẻ 6,5 tỉ.Vị trí: MT đường 48m, cạnh nút giá Võ Văn Kiệt...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A1, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Vĩnh Khánh - 10 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 0 m2
      MT thụt Vĩnh Khánh P. 10.Full thổ cư hoàn công 110m2 sử dụng.Mô tả:- Bán ngôi nhà phố thụt Vĩnh Khánh Q4.Nhà 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 1 sân thượng.- DT:...
      Đường Vĩnh Khánh, Phường 10, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 45 m2 117,78 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhà ngõ 173 Hoàng Hoa Thám, Mặt ngõ tương đối rộng, Hai mặt thoáng vĩnh viễn, 45m, 5.3 tỉ.+ Vị trí: Ngõ trước nhà rộng 3.5m, khu trung...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cổ Linh - Long Biên, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 45 m2 117,78 triệu/m2
      Nhà đẹp 5 tầng Cổ Linh gần Aeon - lô góc - nhà để xe oto - ngõ thông - liên hệ ngay 0931 411 ***.DT 40m2 - MT 5m.Giá chào 5,3 tỉ.Nhà xây kiên cố, hiện...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 45 m2 tại Đường An Dương Vương - Bắc Từ Liêm, giá 6 tỷ

      6 tỷ 45 m2 133,34 triệu/m2
      "CHỈ 6 tỉ - THANG MÁY - NHÀ MỚI - NGÕ THÔNG - oto VÀO NHÀ - DT : 45m- MT : 4.5m- Vị trí : Phố An Dương Vương , thông KĐT cao cấp Ciputra- Thiết kế : 6 tầng...
      Đường An Dương Vương, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 45 m2 131,12 triệu/m2
      - Em Chính chủ bán nhà ngõ 210 Đội Cấn, Nhà lô góc, oto tránh 20m, 45m, 5.9 tỉ.+ Vị trí: Khu trung tâm Q. Ba Đình. Ngõ trước nhà rộng ba gác tránh SH, oto...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 40 m2 132,5 triệu/m2
      Bán nhà Xã Đàn, Đống Đa. Lô góc 2 thoáng, nội thất đầy đủ, 5T, 4m, nhỉnh 5 tỉ.Trung tâm Đống Đa nhà mới, lô góc, thiết kế hiện đại nội thất đầy đủ,...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.