Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 89 m2 78,66 triệu/m2
      Thông tin chi tiết chung cư:- DT 89m2.- 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh - sẵn HĐ thuê- Bàn giao full nội thất như hình.- giá: 7 tỉ (đã bao gồm...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Hoàng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      58 Nguyễn hoàng 40  mét vuông 4 tầng . MT 5.5 mét . giá 5. tỉ Mô tả: . SIÊU PHẨM MỸ ĐÌNH - NAM TỪ LIÊM - NHÀ MỚI ĐẸP DÂN XÂY - MT RỘNG - 2 MẶT...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 55 m2 121,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 3 xẹc, Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp.- Nhà 1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng.- 4 PN. 3 toalet.- Sân thượng có 1 phòng nhỏ và có sân phơi.- Khu vực...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT, HIẾM CÓ KHÓ TÌM, oto, KD, 2 THOÁNG, Ô CHỜ THANG MÁY.Mô tả: - Vị trí cực đẹp, cách phố vài bước chân, đường trước nhà rộng 5m, oto đỗ cửa,...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Lê Hồng Phong I, giá 6,95 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.95 tỷ 80 m2 86,88 triệu/m2
      🌇BÁN NHÀ ĐẸP KĐT HA QUANG 1 sát đường số 4 NHA TRANG 🌇 VIEW CÔNG VIÊN VÀ trung tâm thương mại ✅Vị trí: ngay vòng xoay Phong Châu nối liền trục đường...
      KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Cần bán nhà gói 2 KĐT Mỹ Gia để lại nội thất đầy đủ đẹp giá chỉ 5,2 tỉ (bớt lộc) DT 100 mét vuông, DTSD 210m2Nhà gồm có 4 PN 4 WCNhà đã hoàn...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      BÁN NHÀ 3 TẦNG - ĐƯỜNG THOẠI NGỌC HẦU - VĨNH HOÀ - NHA TRANG - GIÁ CHỈ 5,6 tỉ VNĐ- DT: 100m2 ngang rộng 5m, DT sàn xây dựng 275m2- Hiện trạng: Nhà 3 tầng...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị Mipeco , 95 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Nha Trang, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 95 m2 57,9 triệu/m2
      Gần đường Trần Phú, BV Vinmec Nha Trang, trường học và nhiều cơ quan. Đường số 2 sát đường Tô Hiệu thông thẳng ra đường Trần Phú.
      Dự án Mipeco Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view biển, ngắm pháo hoa - rẻ nhất thị trường 5 tỉ - Sun Grand City HillSide Residence.Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc, sẵn...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhanh shophouses 2 tầng, 110 m2, giá 6,9 tỷ tại Huyện Đức Hòa - Long An

      6.9 tỷ 110 m2 62,73 triệu/m2
      Tuyến phố thương mại đường 3/2 pháp lí sở hữu lâu dài Bàn giao hoàn thiện bên ngoài giao thô bên trongDT 110 mét vuông Đất ODT (ngang 5 dài 22m)Xây...
      Dự án Imperia Grand Plaza Đức Hòa, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Thượng 1 - Ngũ Hành Sơn, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      Vị trí: An Thượng 17Nhà xây 4 tầng- DT: 60 mét vuông ngang 4m dài 17m Vị trí: ngay khu An Thượng- Đường rộng:5m5 vỉa hè 3m- Có 6 căn hộ chung cư...
      Đường An Thượng 17, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2 tại Phường An Lạc - Bình Tân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 80 m2 85 triệu/m2
      6tỷ8MT khu dân cư An lạc, Bình Tân.DT: 4x20 kết cấu 1 trệt 2 lầu, sân thượng.DTXD 61,5 m2, DT sàn 182,9m2.1 phòng khách, 3 PN, 4  nhà vệ sinh.Nhà...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 1 tầng tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu MT đường An Phú 10, p.An Phú, Tp.Thuận AnDT: 184.3m2, thổ cư: 60m2 (5x37m)Cách trường mẫu giáo Búp Sen Hồng 3 chỉ 80m, vòng xoay An...
      Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 180 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 180 m2 30,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất MT đường NTB ở hay KD đều đẹp, lô góc thoáng mát, tặng ngôi nhà cấp 4- Vị trí kế bên khu dân cư Phú Hoà 2, trường trung học cơ ...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Bán Nhà 3 tầng đường Cồn Dầu Hoà Xuân Cẩm Lệ -Đường 7m5 -Tây Nam -3pn-4 toilet Nhà mới thiết kế hiện đại - Giá 5,5 ty Có thỏa thuận hotline 0945 533 ***
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Thị Thùy Trâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 100 m2 tại Đường Cồn Dầu 1 - Cẩm Lệ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Nhà 3 tầng đường Cồn Dầu 14 gần cầu Hòa Xuân. Nhà vừa xây 1 năm chủ chuyển công tác cần bán gấp.Công năng: 3 phòng ngủ-4 toilet, nhưng tầng 1...
      Đường Cồn Dầu 14, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đường Thanh Sơn - Hải Châu, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      bán ngay nhà MT Thanh Sơn - 3 tầng đẹp - vị trí KD - gần ngay ngã 4 Lý Tự Trọng.- DT: 56.1m2 - ngang 4,05m vuông.- DT sàn: 174,6m2. Hướng: hướng Tây ...
      Đường Thanh Sơn, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà shr 3 tầng, 30 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Mễ Sở - Văn Giang - Hưng Yên, giá 5 tỷ

      5 tỷ 30 m2 166,67 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi mua Ecopark chính chủ bán giao độc quyền bán chợ Mễ Sở KD sầm uất nhất Tỉnh Hưng Yên.DT 30 mét vuông có nhà 3 tầng.Hai MT đẹp...
      Xã Mễ Sở, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.