Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 40 m2, mặt tiền 3m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 40 m2 142,5 triệu/m2
      BÁN nhà Quan Nhân Thanh Xuân Nhà đẹp ở luôn DT 40m2x5T Giá 5,7 tỉ- Vị trí cực đỉnh, cách mặt hồ 10m, xe 4 chỗ vào tận cửa. - Nhà thiết kế đẹp, view hồ, 2...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 38 m2 139,48 triệu/m2
      TT ĐỐNG ĐA - NHÀ CHỦ TỰ XÂY HẾT NƯỚC CHẤM - NỘI THẤT SỊN SÒ - LÔ GÓC - CHỦ HỢP TÁCMô tả:+ Nhà nằm vị trí cực đẹp 3 bước ra phố lớn, trung tâm lõi Đống Đa,...
      Phố Xã Đàn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 30 m2 tại Đường Dốc Thọ Lão - Hai Bà Trưng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 30 m2 186,67 triệu/m2
      Bán nhà Thọ Lão (Lò Đúc). Nhà mặt đường. DT 30 mét vuông. Giá 5tỷ6. Nhà 3 tầng, mỗi tầng 1 phòng to.oto KD - văn phòng - thoáng sau - nở hậu phong...
      Đường Dốc Thọ Lão, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bắc Cầu - Long Biên, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 73 m2 76,03 triệu/m2
      Bán nhà Q. Long Biên mặt phố KD oto tránh.DT: 73 mét vuông, MT: 4,5m giá: 5tỷ550.căn hộ góc 2 thoáng.- Nhà dân xây còn rất mới.- Thiết kế: 3...
      Đường Bắc Cầu, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 2 tầng, 119 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 119 m2 52,95 triệu/m2
      - căn biệt thự siêu đẹp, nội thất luxury, khu phân lô MT, thiết kế tinh tế và chắc chắn,.- Vị trí nằm trong KDC Tanimex, không gian thông thoáng, thuận...
      Đường Ấp Mới 1, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 105 m2 66,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp 2 PN Thảo Điền Pearl, cam kết giá siêu mềm nhất thị trường hiện tại.Gọi Duy ngay: 0904 875 *** để nhận thêm thông tin chi tiết sớm...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 74 m2 77,03 triệu/m2
      Tại sao phải di chuyển một đoạn đường dài để đến những địa điểm vui chơi có tiếng tại TP như Q. 1, Q. 2, Q. 10 khi chỉ với 5.7 tỉ a/c có thể sở hữu một căn...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 55 m2 109,1 triệu/m2
      THÔNG TIN DỰ ÁN EATON PARK Q. 2- GAMUDA LAND Vị trí : MT Mai Chí Thọ,P. An Phú,TP Thủ Đức (Q. 2), Thành phố Hồ Chí MinhVỊ TRÍ VÀNG- KẾT NỐI TRỌN CBD...
      Dự án Eaton Park, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7

      6.5 tỷ 146 m2 44,53 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư cao cấp Happy Valley Phú Mỹ Hưng - Q. 7. DTSD 146m2, 3 PN, nhà đẹp, nội thất xịn xò, view thự, SHR, giá 6,5 tỉ. L/H 0909 736 ***...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 5 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ Icon 56 Q. 4 giá mềm. hotline: 0909 024 ***- DT 88 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.-...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 90 m2 56,67 triệu/m2
      Mộc Trà chuyên chung cư Saigon Pearl cập nhật giá mềm hàng ngày: 0918 1 50 63 (Zalo/viber/imess) em chuyên Saigon Pearl. Nắm 100 phần trăm các căn...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Căn hộ Orchard ParkView, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,3 tỷ tại Phú Nhuận

      5.3 tỷ 85 m2 62,36 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Orchard Parkview - Novaland khu sân bay, liên kế công viên Gia Định.130 - 132 hồng hà, P. 9, phú nhuận.- DT: 85 mét ...
      Orchard Park View, 130 - 132, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 97 m2 62,89 triệu/m2
      Chủ gửi bán căn 3 phòng ngủ full nội thất - Masteri Thảo Điền, Xa lộ thành phố Hà Nội, Q. 2.- Tháp trung tâm, căn hộ góc, logia rộng.- Tầng...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 87 m2 74,72 triệu/m2
      Em cam kết tìm cho a/c những căn đẹp, giá rẻ và phù hợp nhất theo nhu cầu mua của a/c tại dự án Hà Đô Centrosa. Hiện tại giỏ hàng của em đang có trên 200...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Grand View, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 120 m2 55,84 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư cao cấp Grand View - Phú Mỹ Hưng - Q. 7. DTSD 120 mét vuông, 3 PN, nhà mới nội thất xịn xò, lầu cao, view hồ bơi, sổ hồng...
      Dự án Grand View, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ The Signature, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 80 m2 70 triệu/m2
      chính chủ đang muốn bán chung cư Midtown M7.- DT: 80 mét vuông.- Thiết kế: 2 phòng ngủ - 2 toilet.- Nhà bàn giao PMH - giá 5ty6 bao thuế...
      Dự án The Signature, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ phân khu cao cấp nhất Đại đô thị vin Grand Park - Mua trực tiếp CĐT vin.- DT lớn: Đến 100m2- Tặng ngay 1 xe oto Vinfast...
      Dự án The Beverly - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 1 phòng ngủ, 83 m2, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 83 m2 74,1 triệu/m2
      Ngọc Tâm 0901 375 ***! Chuyên mua bán, cho thuê căn hộ chung cư Midtown Phú Mỹ Hưng 1 phòng ngủ 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ, Penthouse....
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.