Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 44 m2 tại Phố Phương Mai - Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 44 m2 125 triệu/m2
      siêu hiếm - ngôi nhà phố Phương Mai - phố rất hiếm nhà - ngõ tương đối rộng ô tô đỗ - nhà mới - ở ngay - KD - thông sàn - full tiện ích.+ Chính chủ...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 9m tại Đường Giải Phóng - Thanh Xuân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 38 m2 171,06 triệu/m2
      Giải Phóng, lô góc - 2 mặt oto tránh dừng đỗ - gần hồ Phương Liệt - ngã 4 Vọng.DT: 38m2 giá 6.5 tỉ.Mô tả:+ Nhà lô góc rất bề thế, cực thoáng, oto tránh...
      Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 70 m2 tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 70 m2 74,29 triệu/m2
      CHỊ GÁI CẦN bán nhanh NHÀ MINH KHAI GẦN oto TRÁNH GẦN PHỐ DÂN XÂYCỰC HIẾMGIÁ ĐẦU TƯ. Nhà 70m chủ tự xây 2 tầng, nhà cũ chủ xác định bán đất, do chuyển công...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Phường Phước Bình - Quận 9, giá 7 tỷ

      7 tỷ 88 m2 79,55 triệu/m2
      Cập nhật giá mới nhất tất cả các ngôi nhà & đất nền đang bán ra tại P. Phước Bình. Các ngôi nhà ngang 4 x 22, 4x21, 4x191 trệt 1 lầu, 1 trệt 2 lầu. Một số...
      Đường Số 9, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 217 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 217 m2 30,42 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Hẻm 1648B, P. 16, Q. 8 lộ giới 10m và thông hẻm 212 oto 2 chiều lộ giới 12mDT: 4m X 13m Tổng DT sàn sử dụng: 217 mét vuông (thiết kế...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố thương mại 4 tầng, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Sa Pa - Lào Cai

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      SAPA HERITAGE - QUỸ ĐẤT VÀNG TẠI TRUNG TÂM THỊ TRẤN SAPA SỞ HỮU bìa đỏ LÂU DÀI - cực hiếm- Vị trí: đường Điện Biên Phủ, Sa Pa, Lào Cai DT: 100 mét ...
      Dự án Sapa Heritage, Thị xã Sa Pa, Lào Cai

      Bán căn nhà phố shophouse 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Sa Pa - Lào Cai

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Dòng sp thấp tầng hiếm có tại Sa Pa.- pháp lí lâu dài, đã có bìa đỏ từng căn.- Tầm view toàn cảnh thị trấn, núi Hàm Rồng, thung lũng Mường Hoa.- KD 2 MT...
      Dự án Sapa Heritage, Thị xã Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán gấp bán nhanh shop house 4 tầng, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Sa Pa - Lào Cai

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      CƠ HỘI KD ĐẦU TƯ SINH LỜI 15-25 phần trăm/NĂM - căn nhà phố MT bìa đỏ LÂU DÀI TẠI TRUNG TÂM THỊ TRẤN SA PA- đc: Đường Điện Biên Phủ, Sa Pa, Lào...
      Dự án Sapa Heritage, Thị xã Sa Pa, Lào Cai

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 112 m2 tại Đường Tô Vĩnh Diện - 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 112 m2 44,65 triệu/m2
      [ Hàng Hot ] Giảm Chỉ còn 5 tỉ - Sở hữu căn nhà phố KD đường Tô Vĩnh Diện, Đà Lạt 112m2 DT: 85m; Thực tế: 112m2;Nhà 1 trệt. Nhà nằm MT đường chính lộ giới...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường 3/2 - Rạch Giá, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 110 m2 46,37 triệu/m2
      căn nhà phố 3/2 - khu đô thị Phú CườngGiá chỉ còn : 5 tỉ 100 tr- vị trí : gần vòng xoay Phú CườngDT : 5x22m ( thổ cư 100 phần trăm có hoàn công...
      Đường 3/2, Dự án Phú Cường, Rạch Giá, Kiên Giang

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Quyền - Vĩnh Yên, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 33 m2 160,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đất mặt phố Ngô Quyền Vĩnh Yên.DT: 33m2.MT: 4,5m.Nhà 5 tầng xây dựng kiên cố sẵn KD hay cho thuê.Lô góc 2 MT thoáng đẹp đối diện là...
      Đường Ngô Quyền, Phường Ngô Quyền, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị VCN Phước Long, giá 5,8 tỷ tại Thành phố Nha Trang

      5.8 tỷ 75 m2 77,34 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng kiểu chung cư khu đô thị VCN Phước Long 1 đối diện công viên 5,8 tỉDT: 75m2Nhà 3 tầng gồm 5 chung cư đang cho thuê full công suất. Doanh...
      Dự án VCN - Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 135 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Phan Thiết, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 135 m2 48,15 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu mới MT đường Lê Trọng Tấn - TP Phan Thiết.- Vị trí: trung tâm TP, cư dân đông, hạ tầng hoàn chỉnh.- DT: 135m, sàn 312m đã gắn TS.-...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh đất dự án 100 m2 tại Huyện Sa Pa - Lào Cai, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 100 m2 52,5 triệu/m2
      mở bán nhà phố thương mại đẹp nhất khu đô thị mới hướng Tây Bắc. Ngay gần Hồ Sapa, cách Chợ tình 700mThông tin miếng đất:+ Thuộc dự án Sapa City...
      Dự án Sapa Garden Hills, Thị xã Sa Pa, Lào Cai

      Bán nhà biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,3 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.3 tỷ 135 m2 46,67 triệu/m2
      Em đc chính chính chủ nhờ rao hộ căn song lập hướng Nam giá mềm nhất thị trường, không ai có.Vị trí : Thuộc khu villas Centa City TP Từ Sơn BN.Dự án thuộc...
      Dự án Centa City, Thành phố Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, giá 6 tỷ tại Thành phố Móng Cái - Quảng Ninh

      6 tỷ 0 m2
      TP3-124Nằm trên trục đường: 20,5m lối vào số 1 của phân khu New York tận dụng đc 2 vỉa hè để KD- nằm trong quần thể tiểu khu Little Shanghai quy hoạch là...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Thành phố Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán nhanh đất 364 m2, mặt tiền 24m, hướng Đông tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 364 m2 15,94 triệu/m2
      💥Bán mảnh đất thổ cư View Biển khu phố 5 - P. Phú Hài - TP Phan Thiết- Vị trí: Lô 2 đường Nguyễn Thông, trên đồi View Biển, MT bê tông ô tô- DT:...
      Đường Nguyễn Thông, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất nền 1 m2, mặt tiền 15m tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 1 m2 5200 triệu/m2
      Chính chủ mình cần bán 1.1 sào đất thuộc đường nhánh Nguyễn An Ninh, Đam Bri, TP Bảo Lộc.- DT ngang 15m, dài 70m. Khu vực đất quy hoạch thổ cư. Đã có...
      Đường Nguyễn An Ninh, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.