Thông tin mô tả
- Chị Nhã
- Quanh nhà ngập tràn tiện ích,
- Nhà 4 tầng
-
- Giá chào 6.1
-
Chuyên nhà đẹp
Cam kết thông tin nhà thật!
Giá: 6,1 Tỷ
Diện tích: 48 m2
Giá/m2: 127,08 Triệu/m2
650830
Mua bán
- Chị Nhã
- Quanh nhà ngập tràn tiện ích,
- Nhà 4 tầng
-
- Giá chào 6.1
-
Chuyên nhà đẹp
Cam kết thông tin nhà thật!
Đặng Đức Khang
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
16 tỷ
49 m2