Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay miếng đất 100 m2 tại Xã Xuân Lai - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Lô đẹp hiếm gặp khi vừa gần trường – gần QL – lại sát sân bay 📍 Đại Lộc – Gia Bình – Bắc Ninh 📐 100m2 – MT khoảng5,5m vuông đẹp ✔ Vài bước...
      Xã Xuân Lai, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 2 tuần trước

      Cần bán gấp lô đất nền 62 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 62 m2 49,2 triệu/m2
      Đất đất thổ cư 100 phần trăm, xây dựng liền, 1 trệt 1 lửng 3 lầu, sân thượng. Đường Tỉnh Lộ 10, P. Bình Tân, Sài Gòn.DT 62m² và giá chỉ 3,05 tỉ...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 41 m2 tại Phường Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 41 m2 86,59 triệu/m2
      🔥 HÀNG HIẾM – GẦN TRƯỜNG NAM VIỆT 2 TẦNG 🔥🏡 2 TẦNG – 41m2 – TÂN THỚI NHẤT, Q.12👉 4.2 x 10m (41m2) – hướng Bắc👉 1 trệt 1 lầu – 2 phòng ngủ,...
      Đường 12, Tân Thới Nhất

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 42 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,96 tỷ

      4.96 tỷ 42 m2 118,1 triệu/m2
      Vị trí: Đan Khê, Hoài Đức, TP Hà Nội DT đất: 42m² Lô góc mở đc 2 cửa thoáng tự nhiên. Nở hậu. Hiện trạng: nhà c4 cũ – bán đất tặng...
      Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 76 m2, giá 4,89 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      4.9 tỷ 76 m2 64,38 triệu/m2
      Vì sao nên chọn Peninsula. - Vị trí độc bản: MT Sông Hàn nơi duy nhất hội tụ lễ hội, du thuyền, cầu đẹp, du lịch 24/24. - Mật độ xây dựng chỉ...
      Lô A2-1 đường Lê Văn Duyệt, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, TP. Đà Nẵng

3.05 tỷ 62 m2 49,2 triệu/m2
      Bán nền thổ cư tại Đường Tỉnh Lộ 10, Hồ Văn Long, P. Bình Tân, HCM - Q. Bình Tân, HCM cũ với DT 62m², giá 3,05 tỉ VND.  - Hướng cửa chính: Đông....
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 42,79999923706055 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.3 tỷ 42,8 m2 77,01 triệu/m2

      Cần bán ngay nhà chung cư 55 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 55 m2 69,1 triệu/m2
      • Giá 3.8 tỉ bao thuế phí • đầy đủ nội thất cao cấp và đồ điện tử • sổ hồng, sang tên nhanh • Tầng 18, View sông, cafe sân vườn, căn biệt ...
      Đường Võ Chí Công, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 120 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 120 m2 29,17 triệu/m2
      Đất nền đẹp ở Xã Hòa Lạc, TP Hà Nội đang chờ chủ mới.  DT 120 mét vuông, giá chưa tới 30 tr /  mét vuông, cực kỳ hợp lý cho đầu tư....
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 107 m2 tại Phường Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 107 m2 30,85 triệu/m2
      Nhà mới gác lửng đúc kiên cố tại Hòa Thọ Tây, không gian rộng rãi, phù hợp gia đình đông người hoặc vừa ở vừa cho thuê. - Vị trí: kiệt oto đường Cầu Đỏ...
      Đường Cầu Đỏ Túy Loan, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 78 m2 48,72 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN – 2  nhà vệ sinh tại căn hộ Tecco Linh Đông👉 giá: 3.8 tỉ...- DT: 78m2, tầng cao, view Phạm Văn Đồng - Hướng Đông, đón...
      Đường Linh Đông, Phường Linh Trung, Quận Thủ Đức,Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 79 m2, hướng Đông-Bắc, giá 4,8 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.8 tỷ 79 m2 60,76 triệu/m2
      CHỈ 60TR/m² SỞ HỮU CĂN 2 phòng ngủ DT KHỦNG 79m² TẠI THE BEVERL+ Cơ hội hiếm có để sở hữu chung cư DT lớn với đơn giá cực thấp tại phân khu cao cấp...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 75 m2, giá 4,6 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.6 tỷ 75 m2 61,34 triệu/m2
      chính chủ cần thanh khoản nhanh căn 3 phòng ngủ đẹp nhất nhì tòa S2.19 VHOP1  + DT: 3  phòng ngủ, 2  toilet rộng rãi cho cả gia đình.+...

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 75 m2, giá 4,6 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.6 tỷ 75 m2 61,34 triệu/m2
      chính chủ cần thanh khoản nhanh căn 3 phòng ngủ đẹp nhất nhì tòa S2.19:✅ DT: 3  phòng ngủ, 2  toilet rộng rãi cho cả gia đình.✅ Tầm view:...

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 103 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 103 m2 29,13 triệu/m2
      Nếu anh chị đang lướt tìm đất… 👉 Thì nên dừng lại ở bài này.Vì lô này hội tụ đủ thứ mà khách tầm 3 tỉ đang cần:📌 DT: 103 – 108 mét vuông 📌 MT: 5 –...
      Đường Đồng Trạng, Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 1002 m2 tại Láng Lớn - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 1002 m2 4,45 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất mặt đường mỹ xuân ngãi giao, quy cách 15x68 . có 80 mét vuông thổ cư DT 1002 mét vuông , đất bằng phẳng , KDC, vị...
      Đường Mỹ Xuân - Ngãi Giao, Xã Láng Lớn, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 78 m2 tại Đường Phước Thiện - Long Bình - Quận 9, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 78 m2 48,72 triệu/m2
      🚨🏡HIẾM-BG nhà cấp 4 DT 78 mét vuông hẻm xe hơi NHỎ CẠNH vin CHỈ 3.8tỉ SÁT MT PHƯỚC THIỆN⏰📐 DT: 78 mét vuông (Ngang 4m, vuông vắn), nhà ...
      Đường Phước Thiện, Phường Long Bình, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 42 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.5 tỷ 42 m2 83,34 triệu/m2
      căn hộ  Scenia Bay NHA TRANG  - Vị trí: Tầng 38 ,  - Loại hình chung cư Studio- DT: 42m²- logia: hướng Đông Nam  mát, đón gió tốt-...
      Số 25-26, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, TP Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.