Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      a/c đang tìm mảnh đất vừa ở đc ngay vừa đầu tư thì đây là lựa chọn phù hợp.100m² thổ cưsổ hồng riêng đầy đủKDC an ninh📍 Gần chợ – gần CNC – gần Metro👉...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 36 m2, giá 3,15 tỷ tại Xã Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.15 tỷ 36 m2 87,5 triệu/m2
      Vị trí: Vị trí: nằm ở cửa ngõ phía hướng Tây Bắc của Thủ đô Hà Nội, ngay vị trí kết nối thuận lợi với các tiện ích công cộng. Ecohome 2 cách nút giao...
      Phường Đông Ngạc, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 77 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Võ Thị Sáu - Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai

      3.2 tỷ 77 m2 41,56 triệu/m2
      chung cư Topaz Twins 77 mét vuông full nội thất xịn xò chỉ 3.2 tỉ trọn gói- Nằm ngay khu trung tâm sầm uất tại Biên Hòa, chỉ cách vài bước chân là...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, TP Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

      Bán nhanh nhà chung cư 83 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Võ Thị Sáu - Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai

      3.5 tỷ 83 m2 42,17 triệu/m2
      căn hộ góc căn hộ chung cư Topaz Twins 83 mét vuông full nội thất xịn xò chỉ 3.5 tỉ trọn gói- Nằm ngay khu trung tâm sầm uất tại Biên Hòa, chỉ...

      Cần bán ngay chung cư 50 m2, giá 5 tỷ tại Đường Hồ Hán Thương - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      🔥 CHƯA MỞ CỬA – ĐÃ CÓ HÀNG HOT SANG TAY 🔥💎 Siêu phẩm chung cư Symphony – view trực diện pháo hoa quốc tế🎆 Tâm điểm mỗi mùa lễ hội – ngồi nhà vẫn chill...
      Đường Hồ Hán Thương, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán chung cư 73 m2, giá 3,16 tỷ tại Đường Trường Lưu - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.16 tỷ 73 m2 43,29 triệu/m2
      CẦN bán nhanh CĂN  73m2 – 2 phòng ngủ MT Eastmark City, Q9Giá: 3tỉ 160– Sẵn sổ, tặng nội thất đầy đủ như hìnhtầng trung thoáng mátView hồ...
      Đường Trường Lưu, phường Long Trường, Quận 9, thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 83 m2, giá 4,26 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.26 tỷ 83 m2 51,33 triệu/m2
      NEW CITY THỦ THIÊM• DT: 83 mét vuông – thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh rộng rãi• Nội thất full đẹp, bố trí hiện đại – vô ở ngay•...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 80 m2 56,88 triệu/m2
      DẤT RẺ CHỈ CÒN 1 LÔ NGANG 5.5 CHỈ 4 tỉ 555📍 ĐÀO TÔNG NGUYÊN - NHÀ BÈ 📐 DT: 5.5m x 15m Công Nhận Đủ 80m2🚗 Đường trước đất rộng 6m, ô tô ra vào thoải mái✨...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phước Kiển

      Cần bán nhanh căn chung cư 65 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 65 m2 72,31 triệu/m2
      Dự án tiềm năng bật nhấtVị trí: Nguyễn Lương Bằng cách Phú Mỹ Hưng 500m, đối diện depot Tân MỹHưởng lợi từ tiềm năng hạ tầng phía nam HCM: Cầu Thủ Thiêm 4,...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, phường Phú Mỹ, Quận 7, TP.HCM

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 39,5 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 39,5 m2 106,33 triệu/m2
      Vị trí Đông Hòa Dĩ An tpThành phố Hồ Chí Minh.căn nhà phố ngang hơn 8m. Đường rộng 12m thông thoáng.Thỏa sức buôn bán lớn nhỏ, hay mở dịch vụ, công...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      pháp lí rõ ràng sổ sẵnGần trung tâm cư dân đôngHạ tầng phát triển mạnhKết nối:5 ph CNC7 ph MetroGần chợ và khu hành chínhKhả năng tăng giá và thanh khoản tốt.
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh miếng đất 70,5999984741211 m2 tại Gia Bình - Bắc Ninh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 70,6 m2 54,54 triệu/m2
      ĐẤT TRUNG TÂM GIA BÌNH VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ DỄ VÀO TIỀNKhông phải cứ trung tâm là đắtQuan trọng là vào đúng điểm chọn đúng lôTrục Song Quỳnh Gia Bình Bắc...
      Song Quỳnh, Đường Quốc Lộ 17, Thị trấn Gia Bình, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 2 tuần trước

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, hướng Đông tại An Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      🔥 BÁN nền đất GẦN TÔN ĐẢN – giá siêu mềm CHƯA QUA ĐẦU TƯ 🔥📍 Vị trí: Gần đường Tôn Đản – KDC đông đúc, tiện ích đầy đủ📐 DT: 100m²📏 Ngang: 4.2m (vuông...
      Đường Tôn Đản, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 801 m2 tại Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 801 m2 5,49 triệu/m2
      BÁN ĐẤT GIÁ RẼ 5x16 Chỉ 4 tỉ 390 HUỲNH TẤN PHÁT NHÀ BÈ📐 DT: 5x16 Đường 6m💰 Giá: 4 tỉ 390 (thỏa thuận)📕 sổ hồng riêng sẵn – công chứng ngay trong ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      💥ĐẤT HOÀ XUÂN - ĐƯỜNG 5M5 - GẦN DỰ ÁN CMC - GIÁ CHỈ 4TY.XX. ( x nhỏ). HƯỚNG NAM MÁT MẺ. DT : 100m², 5×20.Sát Đường Văn Tiến Dũng, Trần Nam Trung. cơ sở ...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 62 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 62 m2 49,2 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu miếng đất lý tưởng tại Đường Hồ Văn Long, P. Bình Tân, TP.HCM.Với DT 62 mét vuông, giá chỉ 3,05 tỉ VND.pháp lí đầy đủ, sổ hồng,...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 60 m2 tại Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 60 m2 76,67 triệu/m2
      BÁN ĐẤT khu dân cư SG MỚI 4x15 Chỉ 4 tỉ 6📐 DT: Lô B6 MT đường 8m 💰 Giá: 4 tỉ 6 (thỏa thuận)📕 sổ hồng riêng sẵn – công chứng ngay trong ngày🏗️...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Chuyển nhượng nhà 90 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Trịnh Quang Nghị - 7 - Quận 8, giá 4,83 tỷ

      4.83 tỷ 90 m2 53,67 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố TRỊNH QUANG NGHỊ, DT 90  mét vuông, TIỆN Ở/KD, GIÁ 4.83 tỉ. Vị trí: P. 7, Q. 8. DT: 90 mét vuông, 4.73 x 26.3...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.