Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nền đất 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Khi hạ tầng, công nghệ, ĐH và Metro cùng đổ về Hòa Lạc… thì những mảnh đất gần trung tâm Phú Cát đang ngày càng đc săn tìm nhiều hơn.💎 Hiện em đang có lô:...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán lô đất nền 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      BÁN nền thổ cư NHÀ BÈ – MT ĐƯỜNG VÀO 6M – DT 60m2 – GIÁ 4.5 tỉCần bán miếng đất thổ cư tại khu vực Nhà Bè, TP. TP.Sài Gòn, vị trí gần trục đường Huỳnh...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán gấp căn nhà 17 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 17 m2 264,71 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 5 tầng 17/25m2 x 5 tầng lô góc ngõ Hậu Khuông, Bạch Mai.40m đi bộ ra phố Bạch Mai, trung tâm Q. Hai Bà Trưng.MT 4m.Thiết kế 5 tầng chắc...
      Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp đất 104 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 104 m2 29,81 triệu/m2
      anh chị đang tìm một nền đất tầm tài chính hơn 3 tỉ – vừa ở đc ngay, vừa dễ đầu tư tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn rất đáng cân nhắc.🏡 Thông tin nền ...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 112 m2, giá 3,2 tỷ tại Thị trấn Bến Lức - Bến Lức - Long An

      3.2 tỷ 112 m2 28,58 triệu/m2
      DT 8×14Sổ riêng pháp lí chuẩn Thời gian sử dụng vĩnh viễn 
      Thị Trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Tỉnh Long An

      Chuyển nhượng chung cư 60 m2, giá 3,69 tỷ tại Đường Vĩnh Phú 16 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 60 m2 61,5 triệu/m2
      💎💎💎 Chỉ 2,89 tỉ/căn, Sở Hữu Ngay chung cư 4 Mặt View Sông, ngay BV Quốc Tế Hạnh Phúc, cách KĐT Vạn Phúc chỉ 5 ph, Bàn Giao chung cư nội thất đầy ...
      Đường Vĩnh Phú 16 và Đại lộ Bình Dương (Quốc lộ 13), Phường Vĩnh Phú, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 82 m2 tại Xã Phù Lỗ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      🌱82 mét vuông full thổ cư, MT 5,5m siêu rộng, chiều dài 15,4m 🌱Khu trung tâm đông cư dân 🌱Bán kính 500m trường cấp 1,2,3 🌱oto đỗ...
      Xã Phù Lỗ, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 68 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Trần Phú - Xương Huân - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.15 tỷ 68 m2 46,33 triệu/m2
      ⭐️ căn hộ chung cư Mường Thanh Khánh Hòa - Vị trí:  Tầng 2x View trực diện biển (Bán cặp căn thô)- Loại hình chung cư 2 PN 2wc- DT: 68m²-...
      Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà shr 259 m2 tại Đường ĐH 409 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 259 m2 13,52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà tại đường Vĩnh Tân 38, khu phố 3, P. Vĩnh Tân, TP Tân Uyên, Bình Dương.Tổng DT đất: 259 mét vuông, trong đó có 150 mét ...
      Đường ĐH 409, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp căn nhà 45 m2 tại Đường Thiên Lôi - An Biên - Lê Chân - Hải Phòng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 45 m2 72,23 triệu/m2
      👉👉NHÀ ĐẸP XÂY MỚI 3 TẦNG TẠI THIÊN LÔI_AEONMALL_AN BIÊN_HẢI PHÒNG- DT : 45 mét vuông x 3 tầng- Hướng : Tây tứ trạch- Thiết kế : chỗ để xe, p.khách,...
      Đường Thiên Lôi, Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp lô đất nền 75 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      anh/chị đang tìm một mảnh đất vừa ở tiện vừa có tiềm năng tăng giá mạnh tại lõi Hòa Lạc thì đây là vị trí rất đáng đi xem thực tế!📍 Vị trí cực đẹp tại...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 77 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 77 m2 51,3 triệu/m2
      🔥 nền thổ cư NHÀ BÈ – HẺM 96 ĐÀO TÔNG 🔥mảnh đất DT đẹp, giá hợp lý, KDC hiện hữu, tiện xây ở hoặc đầu tư.📍 Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè🚗 Về Q. 7 ~ 5 ph xe...
      Đường Lê Văn Lương, Nhơn Đức

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 36 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Nhơn Đức - Nhà Bè, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 36 m2 105,56 triệu/m2
      3 tỉ 800 tr – NHÀ BÈ, HCMsổ hồng – hẻm xe hơi thông tứ hướngBán nhà đẹp tại Nhà Bè, HCM, KDC yên tĩnh, hẻm xe hơi lớn dạng bàn cờ, di chuyển thuận...
      Đường Lê Văn Lương, Nhơn Đức

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 68 m2, giá 3,85 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.85 tỷ 68 m2 56,62 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ - MÌNH BÁN CĂN FPT 2 - đầy đủ nội thất CAO CẤP- DT: 68  mét vuông, Căn 2 phòng ngủ, Hướng: Nam, Tầng: 16-  Nội thất bao gồm:...
      Đường Võ Chí Công, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng

      Bán đất 4867 m2 tại Xã Láng Lớn - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 4867 m2 0,64 triệu/m2
      cần bán lô đất sào gần 4.9 sào đất láng lớn có 80 mét vuông thổ cư đường nhựa 8m, cách trục mỹ xuân ngãi giao tầm 500mcó 7m mặt đường, nở hậu...
      Xã Láng Lớn, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 64 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      Suất thanh lý chung cư HQC Bình Trưng Đông , Blusky , Q. 21. Căn diện tích sử dụng 64m², 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh , giá 3 tỉ,logia...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu lô đất 2940 m2 tại Xã Tân Nhựt - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 2940 m2 1,23 triệu/m2
      Bán rẻ mảnh đất đường Ổ Cu Kiến Vàng thuộc Tân Nhựt, Bình Chánh, Sài Gòn- DT: Ngang 64m dài 46m, tổng DT là: 2.940m²- Thông tin quy hoạch có đường dự...
      Xã Tân Nhựt, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá